Channel 10 inahoji wasichana wanaojiuza Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel 10 inahoji wasichana wanaojiuza Arusha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kichwa Ngumu, Sep 4, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Etu nao wanafanya kazi kwa malengo
     
  2. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mbona hawaonyeshi sura zao
     
  3. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    nadhani hapo ni shivas
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sura ni kwa ajili ya wateja tu.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,247
    Likes Received: 22,755
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...malengo ni kujipatia kipato cha kuwawezesha kuishi! Kwa hilo nakubaliana nao.
     
  6. d

    dizzo New Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali ya kifedha ni mbya. na swala la kutoonyesha sura ni sawa coz they are working
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,315
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Itafika kipindi biashara hii itahitaji kurasimishwa.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Litapata nguvu mtu akichokonoa katika hii katiba mpya ijayo
    <br />
    <br />
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Pande zako izo????
    <br />
    <br />
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Usiwabeze,,,,,,wanayo
    <br />
    <br />
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ah mie sioni tatizo ya hawa wanawake .....they serve a purpose and that is offering no strings attached sex at a price. sasa kama serekali inabidi tuu itafute njia za kupata mapato toka kwa hawa wanadada...huu utahira wakusema kuwa siye watanzania ni watu wenye maadili utatupeleka pabaya na pia ni kujidanganya maana tungekuwa na maadili tusingekuwa na kupitiana mbavuni....aliyekuwa anataka nchi yenye maadili aingie zake saudi arabia huku.....wacha hawa wanawake wafanye wanachotaka na serekali ihakikishi wanalindwa kiafya na kodi wachukue!!!
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    i don pay 4 sex..................huh
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    No money No sex
     
Loading...