Ogopa USA ni taifa linaishi kwa siri nyingi.unaweza ukawa ulichanjwa pamoja na wamarekani ,lakini ukawa umechanjwa chanjo tofauti na wao,japo mlikuwa site moja ya uchanjaji,na pengine foleni moja.kwanza uliomba chanjo online,hivyo hapo kirahisi wanakujua wewe ni Nani,na detail zako zingine,hivyo kirahiiiisi wanakuandalia mzigo wako binafsi mapemaaa wa chanjo.hongera mkuu kwa kuchanja Ila next time u have to take extra care.hizi chanjo zina confusion nyingi ambazo hata wao(makampuni yanayotengeneza+WHO) Wamepiga kimya kutolea majibu.