Changamoto za kuoa ukiwa “Senior Bachelor”

Very true,pia mama hawezi kumuonya bintiye ataanzia wapi wakati yeye mwenyewe single mother

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke anazeeka mapema na anapoteza mvuto mapema sana, angalia jokate hata 35 hajafikisha lakini,uzuri kiwango kishashuka,Hana Tena ule mvuto,ndo maana wazee wa kale walisema uzuri wa mwanamke sio sura tabia,sisi wanaume ndo tunaelewa hii kauli kuliko nyinyi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jiangalie vizuri mkuu
 
Mzee baba senior bachelor anaanzia miaka mingapi ?
 
duh....ndio maana wazee wanaoa ujue...!
 
Hakika.

Mabinti wa miaka 25-30 wengi wan watoto bila ndoa. Kumkuta mwakamke ana miaka 30 na hana mtoto ni nadra sana.

Kwa mimi ambae msimamo wangu ni kutokuoa single mom, inanipatia shida sana ingawa mimi bado sijafikia senior bachelor.

Kupata demu ambaye hajazaa ni ngumu..halafu tatizo 95% wanafuata hela tu..ni shida sana kwa kweli
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…