KERO Changamoto ya Ukosefu wa Maji Shule ya Sekondari Bombambili

KERO Changamoto ya Ukosefu wa Maji Shule ya Sekondari Bombambili

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Shule ya Sekondari Bombambili iliyopo kata ya Kalangalala Wilaya ya Geita, Mkoani Geita, inakabiliwa na ukosefu mkubwa wa maji unaoathiri usalama wa wanafunzi ilihali maji ya GEUWASA yanapatikana 400m tu kutoka shule ilipo.

Ukosefu huu wa maji umesababisha uchafu uliokithiri wa vyoo vya wanafunzi ikiwa ni pamoja na baadhi ya vyoo kufungwa na kusababisha wanafunzi kujisaidia koridoni ama vichakani.

Swali ni je, nani anawajibika na hili?

137323.jpg


20260912_092301.jpg
20260912_091947.jpg
20260912_091549.jpg
20260912_091536.jpg
20260912_091542.jpg
20260912_091730.jpg
20260912_091530.jpg
20260912_091522.jpg
20260912_091455.jpg
 
Back
Top Bottom