fikiricodes
New Member
- Sep 15, 2022
- 1
- 0
Habari
Tangu Tarehe 9 tumelipia malipo ya serikali kutoka NMB kwenda kwenye control number UDOM NMB wamerudisha meseji malipo yamepokelewa lakini kwenye account ya KUOMBA CHUO UDOM hayajafika.
Tumepiga namba za simu za UDOM SUPPORT 0752811050, 0734986486, 0752550837, 0734986490 na 0752994657 Lakini hakuna msaada wowote zaidi zinaita na hazipokelewi leo tarehe 11 hazipatiani kabisa.
Changamoto hiyo Imepelekea kukosa kuomba chuo kwa dirisha la kwanza
Tangu Tarehe 9 tumelipia malipo ya serikali kutoka NMB kwenda kwenye control number UDOM NMB wamerudisha meseji malipo yamepokelewa lakini kwenye account ya KUOMBA CHUO UDOM hayajafika.
Tumepiga namba za simu za UDOM SUPPORT 0752811050, 0734986486, 0752550837, 0734986490 na 0752994657 Lakini hakuna msaada wowote zaidi zinaita na hazipokelewi leo tarehe 11 hazipatiani kabisa.
Changamoto hiyo Imepelekea kukosa kuomba chuo kwa dirisha la kwanza