Pilot_In_Command
JF-Expert Member
- Nov 10, 2013
- 2,507
- 3,459
- Thread starter
- #21
hahahah chizi huyo.. usihangaike nae.. hamna mtu hapoLakini anapoweka avatar katika id yake akionesha sehemu nyeti za mwanaume mwenzie ni sahihi sio?
hahahah chizi huyo.. usihangaike nae.. hamna mtu hapoLakini anapoweka avatar katika id yake akionesha sehemu nyeti za mwanaume mwenzie ni sahihi sio?
ah.. BIKRA kwangu ni kama mkosi tu... sipendi nimewaka moto ... kichwa hakielewi.. alafu mtu ananisumbua.. mara abane miguu.. mara aliee... hadi nje wanasikia.. mara akimbie kimbie chumbani yaan fujo sipendihahahahah..sio mbaya kuwarahisishia wengine..!! wengine mpaka wanazeeka ni ndoto
hahaha.. KAMASUTRA...... mzeee unabalaa weeweChangamoto kubwa, juzi nilijaribu 69 lakini kuzama chumvini ni kaz asikuambie mtu...
labda ni toleo jipyaSio koromeo ni komeo acha uboya wewe toka lini koromeo likawekwa mlangoni ??
Masela wana wivu kinoma yaani walifunga mlango kwa njemzee sinunui kondom za sh 100... 5k au 10k ndio kondom zangu.. nikikosa sana nadondoka kwa rough raider
Shule zimefungwa naona!!1-Kufungiwa mlango kwa nje
hapa.. kipindi hicho.. nilikuwa na kidem kikali mtaa mzima hakuna.. sasa washkaj wakanionea wivu.. c unajua milango ya uswazi.. komeo lipo nje.. wakati dogo namkanyaga ndani wahuni.. wakaamua wanikomoe kunifungia mlango kwa nje.. sasa kimbembe kumtoa yule dada ilikuwa balaa.. na kwao ikifika saa 2 usiku baba yake anafunga geti.. na atakayeingia lazima ajieleze vizuri bila hivyo ni KATA FUNUA..(sitaki kukumbuka nilichokifanya.. mpaka nikafanikiwa kumtoa mtt akawahi kwao) nitaelezea uzi mwingine
2-Kupasukiwa na Kondom.
hapa.. sas ndio tatizo linalonisumbua.. kila nikiwa katika mpambano lazima kondom ichanike vipande vipande.. siajajua tatizo nini.. yaani sijui dushe ni kubwa au vipi.. kuna siku ilipasuka alafu nikaja kujua baadae nishamwaga oil.. hahah nilijuta hadi machozi yalinilenga.. maana nilimlala mwanafunzi mwenzangu na alikuwa katik danger dayz.. dah nilivurugwa mamaeee....
3-Kuvunja chaga
hapa bhana... kuna vitanda vilegelege nimevunja sana.. kuna siku nimemlaza mtoto mkali.. nikawa nimemuweka kifo cha mende.. peleka moto nikashanga tunaporomoka chini... hahah.. daah kwakuwa ajali kazini.. tukahamisha godor tukaliweka chini mechi ikaendelea..
4-Demu kazima Katikati ya safari
hii sitasahau.... mtoto wa kipemba africast mmoja matata sana.. c unajua wapemba urojo.. kwa sana legelege... nikamkunja kama samaki... piga moto.. kudadek nashangaa mtoto akunjuki.. pepeaa... wapi... daah.. washa feni.. kuita majirani aiwezekani.. hehe nipigie ndugu zake.. simu katia PASWORD.. hapo nilipagawa baada ya dk 40 mtoto akawa kaamka.. anahema hema tu.. sijarudi tena nikampeleka kwao akafie huko
5-Wageni wa ghafla...
hapa sasa ndipo patamu.. nipo zangu nafanya yangu.. eeeh.. nashangaa hodii za kumwaga kumbe mjomba kaja.. bila taarifa.. alafu ndani nina mtoto mkali.. hahah nilichezesha sahani hapo.. mtoto mkali akaliwa bao za kutosha na mjomba ajashtukia chochote na mtoto akaenda kwao swafiii kabisa,
6-Tamaa mbele mauti nyuma
hapa nilikuwa naumwa homa,nikawa nimelala.. sas ghafla text "bby ninahamu na wewe naomba nije".. sijajibu nikaendelea kuchek documents za chuo huku nauguza homa mdogmdgo.. ehh nashangaa kaja.. kama ilivyokawaida ya JOKA... likasimama nikamlala yule dada.. sasa.. kimbembe baadae asbh nilizidiwa hadi nikakorogewa uji ndipo nikaweza kufungua macho..
7-Kutoa Bikra (ya mbele)
sas hii ndio balaa..... nimepigwa makofi... nimepigwa ngumi... nimepigwa na simu kichwani.. nimepigwa na mito... nimesukumwa.. jamani.. kutoa bikra kama unatoa ROHO... daah
sas nimemuweka mtoto fresh kabisa... ile nachomeka tu nikapigwa teke la pumb* daah nilikata NETWORK.. kama dk 5 hivi.. nikamfukuza kama mbwa..
SIPENDI BIKRA NA SITAKI
haya.. wengine toeni misuko suko mliyoyapata...
Nawasilisha
si unajua MAKUZI.. walifunga .. na kuanza kuita utaanzia wapi.. ndipo mwanzo wa fumanizi nikajiongeza kivyangu mtoto akatokaMasela wana wivu kinoma yaani walifunga mlango kwa nje
Masela hahaha hawafai..... mzee...Hahahahaaa...umenikumbusha mbali mkuu!!
Hio namba moja masela wangu hawakuona kama kufunga komeo kwa nje inatosha ..wakanipangia na matoli ya kuchoma hapo mlangoni ..yaani ilinilazimu nimpitishe manz dirishani!
Hio namba 7 sasa, tumeanza sumbuana toka saa moja usiku mpaka saa nane za usiku ndio mtoto akakubali kuingiziwa dyudyu...nilipiga kick mbili kwa hasira imoooo!
Ila kwa kweli kutoa bikra ni usumbuf mkubwa! Yaani tulilala kama saa kumi hivi kesho yangu Class nikusinzia tu kama nmeng'atwa na mbung'o[emoji23] [emoji23] [emoji23]
nakuona MADAM wa kiswahili..Shule zimefungwa naona!!
cha kuuza nini kaka........Fungua Kiwanda aiseeeee
Yeah, sizitaki kabisa bikra kwa sasa ..japo inaniuma kuja kuoa wife ambaye sikumtoa[emoji87] [emoji87]Masela hahaha hawafai..... mzee...
bikra hahahah mie nimenyoosha mikono sitaki kabisa... maana unaweza kuhangaika weee akaondoka kwao alaf akuache umedinda
yah inauma.. ila ndio hivyo... sikuhizi ukisubiri viive wenzio wanakula na chumvi.. ishu awe ametolewa bikra moja na sio zote...Yeah, sizitaki kabisa bikra kwa sasa ..japo inaniuma kuja kuoa wife ambaye sikumtoa[emoji87] [emoji87]
Yule demu wala hakuwa bikira b'se jana yake nilimpiga mti usiku kuchanakuona MADAM wa kiswahili..
Kumbe kuitoa sio kitotoHahahahaaa...umenikumbusha mbali mkuu!!
Hio namba moja masela wangu hawakuona kama kufunga komeo kwa nje inatosha ..wakanipangia na matoli ya kuchoma hapo mlangoni ..yaani ilinilazimu nimpitishe manz dirishani!
Hio namba 7 sasa, tumeanza sumbuana toka saa moja usiku mpaka saa nane za usiku ndio mtoto akakubali kuingiziwa dyudyu...nilipiga kick mbili kwa hasira imoooo!
Ila kwa kweli kutoa bikra ni usumbuf mkubwa! Yaani tulilala kama saa kumi hivi kesho yangu Class nikusinzia tu kama nmeng'atwa na mbung'o[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahahaaa..mkuu kama hana bikra ya nyuma yaani "zero Linda" hafai kuoa kabisaaayah inauma.. ila ndio hivyo... sikuhizi ukisubiri viive wenzio wanakula na chumvi.. ishu awe ametolewa bikra moja na sio zote...
Acha tu mkuu, ile shughuli ni pevu kama kumng'oa jiwe madarakani[emoji23] [emoji23] [emoji23]Kumbe kuitoa sio kitoto