Changamoto Maombi ya ajira za polisi njoo hapa

Changamoto Maombi ya ajira za polisi njoo hapa

daudi_8

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2015
Posts
218
Reaction score
30
Habari
Kwa wanaopata changamoto Maombi ya ajira za polisi njoo tukusaidie kukamilisha maombi Yako 0779448549
 
Habari
Kwa wanaopata changamoto Maombi ya ajira za polisi njoo tukusaidie kukamilisha maombi Yako 0779448549
Msaidieni huyu kijana, anauliza mtu mwenye majina yafuatayo
1. Kasukali Mtani Jembe
Na
2. Kasukali M Jembe

Ana haja ya kuwa na affidavit ili kuonesha ni mtu mmoja?
 
Back
Top Bottom