walitola
JF-Expert Member
- Nov 28, 2014
- 4,855
- 5,699
Ajibu nn tena mkuu hapo amna namna ilibid akubali gemuHahaha! Akajibu vipi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ajibu nn tena mkuu hapo amna namna ilibid akubali gemuHahaha! Akajibu vipi?
Umesomeka chiefMimi hua najifanya nmekosea kutuma vocha halafu nakausha, akinitafuta ntamwambia bas ndo nilishakosea asijari(tutafahamiana kidogo) na namba ntamwambia naisevu. Kumbe saved
Asipo nitafuta baada ya siku kupita ntampigia ila ndo ntaanza kumwambia iyo vocha ataikumbuka tu(mimi sitaidai ila tutafahamiana hata kama namjua)
Mwanzo tayari changanya na zako.
Hii njia hua hainaga kufeli.
Noma sana
Mimi hua najifanya nmekosea kutuma vocha halafu nakausha, akinitafuta ntamwambia bas ndo nilishakosea asijari(tutafahamiana kidogo) na namba ntamwambia naisevu. Kumbe saved
Asipo nitafuta baada ya siku kupita ntampigia ila ndo ntaanza kumwambia iyo vocha ataikumbuka tu(mimi sitaidai ila tutafahamiana hata kama namjua)
Mwanzo tayari changanya na zako.
Hii njia hua hainaga kufeli.
Hata mm spendi kabisa MTU ana shindwa kujielezea katoa WAP no huyo tukikutata ataweza niuliza kitu.juzi kuna MTU kanambia eti mm mkali, nikamjibu kama hutaki kusema usinisumbue tena ishiiii😂Sasa kama umeulizwa hivyo si useme namba umetoa wapi akuelewe...mimi ukinitafuta namba ambayo siifahamu nitakuuliza ww nani ukishindwa kusema hapohapo nakublock haijalishi wewe mwanaume au mwanamke
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji849][emoji849][emoji849]kumbe na ww unatabia hiyo, Khantwe umenifelisha aseee!!
Tabia ya nini tena buyala[emoji849][emoji849][emoji849]kumbe na ww unatabia hiyo, Khantwe umenifelisha aseee!!
Sent using Jamii Forums mobile app
hadi kuijua hiyo blog lazima kuna kitu kilichokuwa kinavutia kuifahamu.. hiyo blog huwez ijua hv hv!!
Katika majibu ambayo huwa yananikera moja hilo la nina mtu wangu, sasa huwa na mimi nawajibu kwani mimi jini au shetani
Naijua of course na nilishaingia huko, bila shaka hata wewe unajua kinachopatikana huko ndio maana umeshtukahadi kuijua hiyo blog lazima kuna kitu kilichokuwa kinavutia kuifahamu.. hiyo blog huwez ijua hv hv!!
Sent using Jamii Forums mobile app