Chanel za Kibongo kwenye king'amuzi


Mitomingi8s

Mitomingi8s

Senior Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
128
Likes
21
Points
35
Mitomingi8s

Mitomingi8s

Senior Member
Joined Jan 17, 2011
128 21 35
Ndugu jamaa na majirani zangu ninapata shida hapa hawa jamaa wa ving'amuzi natafuta chanel za kibongo kama ITV,EATV,STAR TV, na zile zote za hapa mjini kwanini sipati humo? au kuna intelligencia maalum? zamani nilikuwa naseach kwa kutumia code hii manually 531 lakini sasa inakataa. Kwa mtu yeyote anayejua anijuze plse au kama kuna altenative anipe pia. Hiki ni king'amuzi cha startimes
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,941
Likes
311
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,941 311 180
Zamani ilikua rahisi kuchakachua kuzipata hizo channel, kwa sasa wameshtukia na kublock..
utaishia kuangalia tbc1&2 na clouds tv tu.
Easy tv walau wana chaneli karibu zote za kibongo
 
Mitomingi8s

Mitomingi8s

Senior Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
128
Likes
21
Points
35
Mitomingi8s

Mitomingi8s

Senior Member
Joined Jan 17, 2011
128 21 35
ok thanks ina maana hawajui kuwa tutawakimbia na ving'amuzi vyao? hayaaaa!
 
G

gomer

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
172
Likes
29
Points
45
G

gomer

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
172 29 45
Vingamuzi wamevi-upgrade ili kulinda kutobebana!!!
Jaribu 634 na 778.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Siku hızi wameshtuka,ila kuna wadau nasıkıa etı wapo kwenye mçhakato wakuçhakachua.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Easy TV unapata kila kitu
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Mımı hvyo vng'amuzı cjui lbda mwakanı ndıo ntanunua.
 

Forum statistics

Threads 1,251,188
Members 481,615
Posts 29,761,735