Chama mnamkabidhi kichaa kama jpm mnategemea nini!!

Chama mnamkabidhi kichaa kama jpm mnategemea nini!!

deblabant

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2022
Posts
3,048
Reaction score
4,535
Tuliwaambia tangu mwanzo kuwa lisu hafai kuwa kiongozi mkashupaza shingo ona sasa chadema imesambaratika kabisa.

Nina uhakika hata jpm asingekuwa rais anagekuwa anaishi .paka leo mana uongozi hauhitaji mihemko na kujiona weww una akili kumzidi kila mtu. Uongozi ni capavity siyo much knowing.

Lisu hata angekuwa rais hata mawaziri asingekubali kuwasikiliza na ndo mana hata kesi yake aliamua kujitetea mwenyewe mana haamini mtu.
 
Tuliwaambia tangu mwanzo kuwa lisu hafai kuwa kiongozi mkashupaza shingo ona sasa chadema imesambaratika kabisa.

Nina uhakika hata jpm asingekuwa rais anagekuwa anaishi .paka leo mana uongozi hauhitaji mihemko na kujiona weww una akili kumzidi kila mtu. Uongozi ni capavity siyo much knowing.

Lisu hata angekuwa rais hata mawaziri asingekubali kuwasikiliza na ndo mana hata kesi yake aliamua kujitetea mwenyewe mana haamini mtu.
Aliekufirimba jana alitumia kondom?
 
Tuliwaambia tangu mwanzo kuwa lisu hafai kuwa kiongozi mkashupaza shingo ona sasa chadema imesambaratika kabisa.

Nina uhakika hata jpm asingekuwa rais anagekuwa anaishi .paka leo mana uongozi hauhitaji mihemko na kujiona weww una akili kumzidi kila mtu. Uongozi ni capavity siyo much knowing.

Lisu hata angekuwa rais hata mawaziri asingekubali kuwasikiliza na ndo mana hata kesi yake aliamua kujitetea mwenyewe mana haamini mtu.
Yamesambaratika matako yako baada ya kushindwa kulinda mgongo wako maku wewe
 
Lissu angekuwa huru uraiani Kisha chama kiyumbe tutamlaumu, sasa mmemuweka ndani hafanyi kazi zake za kichama kikamili unawezaje kumlaumu?

Hawana logic ilimradi hawampend lawama watasokomezea kwake.
One thing nimejifunza watanzania wengi hawapendi mtu alie nyooka
 
Hivi mnatumia litmus/standard gani kusema chadema imesambaratika? Kuna data mnaweza kuweka kujustify arguments zenu?
 
Tuliwaambia tangu mwanzo kuwa lisu hafai kuwa kiongozi mkashupaza shingo ona sasa chadema imesambaratika kabisa.

Nina uhakika hata jpm asingekuwa rais anagekuwa anaishi .paka leo mana uongozi hauhitaji mihemko na kujiona weww una akili kumzidi kila mtu. Uongozi ni capavity siyo much knowing.

Lisu hata angekuwa rais hata mawaziri asingekubali kuwasikiliza na ndo mana hata kesi yake aliamua kujitetea mwenyewe mana haamini mtu.
We Maku hapa Magufuli anaingiaje ?
 
Tuliwaambia tangu mwanzo kuwa lisu hafai kuwa kiongozi mkashupaza shingo ona sasa chadema imesambaratika kabisa.

Nina uhakika hata jpm asingekuwa rais anagekuwa anaishi .paka leo mana uongozi hauhitaji mihemko na kujiona weww una akili kumzidi kila mtu. Uongozi ni capavity siyo much knowing.

Lisu hata angekuwa rais hata mawaziri asingekubali kuwasikiliza na ndo mana hata kesi yake aliamua kujitetea mwenyewe mana haamini mtu.
yah ni kweli inabidi Rais awe mpole sana na awe anasema wezi serikalini wale kwa urefu wa kamba zao na mafisadi yanayoitafuna nchi awe anasema watajwe Waone aibu na sio kuchukuliwa hatua za kisheria wakitajwa tu inatosha watajisikia aibu.

Hatutaki Rais kichaa anaechukua maamuzi magumu kwa manufaa ya nchi.
Shekhe wangu uko sahihi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom