Chama cha Wamiliki wa Mabasi chatangaza mgomo wa usafirishaji abiria na mizigo

mgosani

JF-Expert Member
Dec 25, 2014
791
1,000
Sijui kama hii ni nakala ya andiko rasmi la kanuni husika, ila kama ndiyo, basi licha ya matatizo ya kutokutekelezeka kwa baadhi ya vipengele vya kanuni hizo, mathalani kumfutia leseni mmiliki kwa kosa la chombo chake kusababisha ajali iyenye kuleta vifo au majeruhi, lakini uandishi pia hauko makini. Kwa mfano na sababu gani kuwa na sehemu zingine chombo kinaitwa basi, na zingine kinaitwa gari?
Mkuu mimi nakubaliana nawe kwenye andiko la rasimu lina kasoro na makosa. SUMATRA waendele kupokea maoni ya wadau na kufanya Public hearing ya kutosha nchini siyo ile ya Dar-es-salaam pekee yake haitoshi.
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,714
2,000
Kenyatta ameshajitolea msaada wa Matatuu kuja kusaidia Usafiri Tanzania Migomo oyeee Gomeni tu... Ni Viongozi wa Africa na hata nyie mkachaguliwa mtakuwa hivyo hivyo no kutatua zaidi ya kukomoa tu...
 

bopwe

JF-Expert Member
Oct 1, 2013
1,769
2,000
Hii sheria kichaa kabisa. Inaendana kinyume na sheria ya trafic act pamoja na makosa ya barabarani.
Kosa la driver kinalotokana na uzembe halimhusu mwenye gari.
Mwenye gari analo jukumu la fidia , yaani liability kwa third party .
Makosa ya criminal au jinai la trafic accident sio lake.
Hii sheria kichaa ni sawa na kuwambia musifanye hii biashara...na mtu anayejitambua hawezi kuingia biashara hii.
Hata kisheria tu kama kampuni ni limited liability basi ..inayowajibika ni kampuni sio ma directors.
Jee kama ni hivvo Dart mwendo wa kasi wakisababisha ajali wafungwe ma share holder wote akiwamo waziri ?
Mambo mengine tunafanya kwa kukurupuka tu...
Wako sahihi kugoma kabisa
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
8,739
2,000
WaTz wengi wamepoteza maisha, kupata vilema, kunyanyaswa kstiks sekta ya usafiri. Wamiliki wapate fursa ya kukaa na mamlaka, ila sijsons ubaya wa sheria hizi, ukizingatia jinsi wamiliki walivyozembea katika kuhakikisha wateja wao wanathaminiwa.
 

Coolhigh

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
850
1,000
Kiuhalisia kila mtumia barabara na vyombo vya usafiri anatakiwa kuwajibika. Nimeona kwenye nchi za wenzetu kila mtu ana wajibu wake katika kutumia barabara na vyombo vya moto, mfano abiria asipofunga mkanda, au kuvaa kofia ngumu hilo ni kosa lake. Na gari ikiwa mbovu barabarani hilo ni kosa la wote, mwenye gari na mwendesha gari.
 

NZURI PESA

JF-Expert Member
Mar 25, 2011
5,981
2,000
elfu 5 yangu imesalimika nilikwiaha iandaa kwa hofu ya kukosa daladala! na huko kwingine vipi kuna mgomo? au mme salimika kama sisi wadom
 

Mzee Kijana

JF-Expert Member
Nov 25, 2011
783
500
Jiamgalieni na mgomo wenu huyu jamaa hajaribiwi..
Hv Katibu wa chama cha madereva aliishia wapi aliposimamia mgomo kipindi kile

Sent from my TECNO P5 using JamiiForums mobile app

Usiwatishe bwana! Hakuna mwanadamu asiyejaribiwa labda kama katoka huko kusikojulikana. Waache wagome kama wameona hiyo ndiyo njia mwafaka. Punde na wafanyakazi watagoma maana hakuna atakayeendelea kuvumilia kutopandishwa mshahara wala daraja kwa miaka mitano.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom