Chama cha walevi kiliishia wapi?


W

Wajad

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
1,327
Points
1,500
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
1,327 1,500
Baada ya serikali kujiendesha kwa kubebwa na walevi kwa muda mrefu kwa kuwapandishia bei kila mwaka, nakumbuka baada ya bajeti ya mwaka huu kutangazwa kulijitokeza viongozi wa chama cha walevi na wakaahidi kutetea haki za walevi. Naomba kuuliza, hiki chama kipo kweli? Wale viongozi mbona hawajajitokeza tena kuleta ripoti ya kazi yao? Au wameulimbokiwa?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Ah! C mshahara wamepandisha
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Chama kitaanza rasmi kabla ya budget ya 2013-2014 kwani tuna mpango wa kugoma kunywa kama wataendeleza mtindo wao wa kupandisha bei ya kilauri. UMEINYAKA Wajad?
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
BAGAH hakuwepo kwenye hicho chama jamanii?
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Ukiona mtu ameacha kudai anacho amini ni haki yake basi ni ushahidi tosha ameridhika au amepata haki yake!

Baada ya serikali kujiendesha kwa kubebwa na walevi kwa muda mrefu kwa kuwapandishia bei kila mwaka, nakumbuka baada ya bajeti ya mwaka huu kutangazwa kulijitokeza viongozi wa chama cha walevi na wakaahidi kutetea haki za walevi. Naomba kuuliza, hiki chama kipo kweli? Wale viongozi mbona hawajajitokeza tena kuleta ripoti ya kazi yao? Au wameulimbokiwa?
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Chama cha walevi tena,khaa!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top