Chama cha wakulima na wafanyakazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha wakulima na wafanyakazi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RR, Mar 11, 2010.

  1. RR

    RR JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Kamanda mpya, Tonny Ngombale Mwiru, akisimikwa kwa kuvishwa gwanda na Ridhiwani Kikwete...
    kwa hisani ya gp
     

    Attached Files:

    • ccm.jpg
      ccm.jpg
      File size:
      27.9 KB
      Views:
      129
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Chama cha wakulima na wafanyakazi!!??
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kama baba kama mtoto...I thought that is the very JAKAYA!!..huh!
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Waswahili wanasema nyie mkisusa, wao wala!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya sasa mambo ya kurithishana kama ufalme hayo yaja.
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Like a family business
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Huyo kamanda mwingine sijui ameshiba sana au ni mimba?
    Naona ameamua kujivalisha kilemba yeye mwenyewe.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,528
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Ni yale yale tu ya utemi na ufalme, acha warithishane tu but one day Yes. Tusiwalaumu sana, kati yetu mwenye sifa akagombee!
     
  9. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tujilaumu sisi tunaoendekeza ufalme kwa kuwapigia kura. Ukweli ni kwamba walioko madarakani wameamua na kudhamiria kuridhisha watoto na wajukuu wao uongozi taratibu. Sina haja ya kutaja majina ila mnayafahamu. Miaka 10 ijayo tuwe tayari kuyaona majina yaleyale katika ngazi za uongozi. Tusiseme wameamua na sisi tu play role zetu kuwabana. Ni policy tuinatakiwa tuiwekwe kuwabana je nani amfunge paka kengele? Tunapokaribia kusema tumfunge paka kengele kila mtu anafyata mkia na kumwacha mwanzisha hoja peke yake.
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Definitely itakuwa ni mimba changa hta ukiangalia kwa makini naona mngao wa pete ya ndoa unaoashiria hata ndoa ni changa chini aka mbili hivi
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,691
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    kaka naona umeamua kututonesha madonda yetu makusudi.
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwangu mimi imeonekana funny ndo maana nikaibandika huku, but it says more than that
     
Loading...