Chama cha ADC chapata usajili wa muda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha ADC chapata usajili wa muda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpigania Uhuru, Mar 26, 2012.

  1. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimemsikia msajili wa vyama vya siasa John Tendwa akisema rangi ya bendera ya chama kipya cha ADC ni sawa kabisa na za CHADEMA, bendera hizo zinatofautiana tu kwenye alama zilizopo
    Great thinker hii imekaaje?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,202
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    ADC wabadilishe bebdera yao.........
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Yeye msajili angesema tu rangi ya ADC ni nyekundu, bluu bahari, nyeupe na nyeusi, bila ya kuitaja CHADEMA. Watu wenyewe wangegundua kuwa ni sawasawa na ya CHADEMA. Tendwa kutamka hilo ataonekana anataka kuibua hoja fulani. Jamaa huwa simuelewagi!
     
  4. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashangaa Tendwa kashindwa kufanya uamuzi wa kuikataa hiyo bendera!
    Hawa jamaa wa ADC vitu vyao vingi ni vya kukopi!
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Kwani hamad rashid ni chadema this moment?
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mbinu za CCM kutaka baadae kufoji ili kwenye mikutano ya ADC watakapokuwa wanapata watu kiduchu wao wapate nafasi ya kuwadanganya watu kwamba CDM kimekosa mvuto na kutoa picha za mikutano ya ADC wakionyesha na bendera zinazofanana na CDM kwenye magazeti yao Uchwara ya Jamba leo, Habari leo, Uharo, Mzalenda, Dailypuuzi n.k.
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,356
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    msajili hana mamlaka ya kuwachagulia watu bendera yao wanayoitaka
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanini SHETANI afananishwe na MUNGU?. ADC wanatubeep tuwa...
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,257
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    tendwa ni msahili sana, kila anolfanya linakuwa kuilenga CDM , huyu jamaa anatumika na magamba
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Chama kipya cha Adc kimepata usajili wa muda baada ya kupeleka Manifesto yakea.source..chanel ten
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Anasema bado wanaitathmini bendera,cjui nae katokea wapi
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,180
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    watu wenye upara na wakawa na akili ni wachache sana. ni wa kuhesabu.
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dondosha picha tuone ndio tuongeee bana
     
  14. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,928
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Nadhani kufananisha bendera kutawa changanya sana watu siku za chaguzi zitakazotokea, na hii itaigharimu CDM
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kirefu cha ADC ni nini?
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,890
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuna mawili
    1. CDM ni kiboko, mambo yake makubwa kila chama kitapenda kuyaiga au
    2. Kuna jamaa wamejiengua ndani ya CDM na kuunda ADC hivyo mawazo yao bado yapo ki-CDM ki-CDM.
     
  17. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chama cha adc kimepewa usajili wa muda...bendera yao kama ya cdm
    source ITV
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    Wachokozi kweli hawa! Mbona rangi zipo nyingi tu....hakuna sababu ya 'kugezana'.
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tawi la CCM na ndiyo maana wameamua kujifananisha na CDM kuanzia bendera mpaka sera eti walikuwa wanaimba katiba mpya.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,277
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kuna vitu vingine vinakera sana. Hata mie sijawaelewa!

    Ila Tendwa amesema kuwa endapo Chadema watalalamika basi hawa waliopata usajili leo ndio watatakiwa kubadili rangi za bendera yao.
     
Loading...