Yaani ushindi wa stars umefungishwa ndoa na juhudi 😂Nilidhani ni Huyu, japo Wanafanana kama ndugu View attachment 1053223
Sent using Jamii Forums mobile app
*****Nilidhani ni Huyu, japo Wanafanana kama ndugu View attachment 1053223
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli kabisa Wallahi(in Isis's the shemale voice)Yaani ushindi wa stars umefungishwa ndoa na juhudi [emoji23]
Polepole ndiyo Chakubanga OGNilidhani ni Huyu, japo Wanafanana kama ndugu View attachment 1053223
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilidhani ni Huyu, japo Wanafanana kama ndugu View attachment 1053223
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeona hiyo katuni ya Mwaka 1978 ilikuwa gazeti la Mfanyakazi au Mzalendo?
Kitambo Sana.Kipindi hicho ni uhuru na mzalendo ndiyo walikuwa wamemuajili huyo mzee mchoraji wa hizo katuni
In God we trust
Huyu kaharibu kabisa raha ya ushindi. Nadhani hawa jamaa Tanzania ikifanya vizuri kidogo huwa inawakera sana yaani hadi waharibu sherehe za watu. Wanaacha kubangua korosho hukoNilidhani ni Huyu, japo Wanafanana kama ndugu View attachment 1053223
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilidhani ni Huyu, japo Wanafanana kama ndugu View attachment 1053223
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu kaharibu kabisa raha ya ushindi. Nadhani hawa jamaa Tanzania ikifanya vizuri kidogo huwa inawakera sana yaani hadi waharibu sherehe za watu. Wanaacha kubangua korosho huko