Chagua jina la kumpatia mtoto

Depal

Depal

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
2,850
Points
2,000
Depal

Depal

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
2,850 2,000
09.09.2019
kuna tisa 3 hapo.
tarehe 9 mwezi wa 9.
namba yake ya bahati ni 9.
kuna uwezekano pia akawa amezaliwa saa 9, saa 6 au saa3.

muite Janaina ikimaanisha "janine/ja9"

jah ni mungu.
jina lake linakua na muunganiko wa mungu baba muumba pamoja na namba yake ya bahati, ni jina la kike zuri.
Kwani namba ya bahati uwa ni namba ya kuzaliwa au niaje niaje? Kama ndio hivyo vipi kwa wale waliozaliwa double digits dates I.e 22,26,17,18 nk
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,691
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,691 2,000
Joan

Napenda sana

Out of J napenda Roxanne
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,711
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,711 2,000
janet nimelielewa zaidi mkuu thanx
Badili herufi mkuu... Wanawake wanaoanzia herufi J huwa wanakuwa malaya sana..alafu hawaolewi..hata wakiolewa hawazai na ikitokea wamezaa watoto hufaa...

πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

Samahani lakini.
Thread za kijinga hivi ndivyo nakomenti.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,516
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,516 2,000
tafadhali wadau, nimejaaliwa kupata mtoto wa kike juz tarehe 09.09.2019
naomba mnisaidie kunichagulia jina zuri lenye kuanza na herufi J.
Majina ya kuchaguliwa mitandaoni sio mazuri... Huwezi kuchaguliwa jina na mtu ambaye humfahamu hata sura achilia mbali jina
Kuna ibilisi humu wanaotafuta miili ya kujenga madhabahu zao... Watakuchagulia jina zuri linalovutia mno... Na wataliundia roho.... Ukilichukua tu hilo jina na kumpa mwanao umekwisha... MAKINIKA
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,516
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,516 2,000
Badili herufi mkuu... Wanawake wanaoanzia herufi J huwa wanakuwa malaya sana..alafu hawaolewi..hata wakiolewa hawazai na ikitokea wamezaa watoto hufaa...



Samahani lakini.
Thread za kijinga hivi ndivyo nakomenti.
Badili herufi mkuu... Wanawake wanaoanzia herufi J huwa wanakuwa malaya sana..alafu hawaolewi..hata wakiolewa hawazai na ikitokea wamezaa watoto hufaa...tayari jina lishaundiwa roho hili
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,711
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,711 2,000
Majina ya kuchaguliwa mitandaoni sio mazuri... Huwezi kuchaguliwa jina na mtu ambaye humfahamu hata sura achilia mbali jina
Kuna ibilisi humu wanaotafuta miili ya kujenga madhabahu zao... Watakuchagulia jina zuri linalovutia mno... Na wataliundia roho.... Ukilichukua tu hilo jina na kumpa mwanao umekwisha... MAKINIKA
Muache... Ndo mabaharia hao.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,901
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,901 2,000
Badili herufi mkuu... Wanawake wanaoanzia herufi J huwa wanakuwa malaya sana..alafu hawaolewi..hata wakiolewa hawazai na ikitokea wamezaa watoto hufaa...



Samahani lakini.
Thread za kijinga hivi ndivyo nakomenti.
Mbona Janeth wa John kamzaa Jesca...mama hakuwa malaya, Jesca sio malaya na bado anaishi...
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,693
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,693 2,000
Paula
Janice
Dorcas
Madeleine
Hosiana
Elisabeth
 

Forum statistics

Threads 1,336,341
Members 512,582
Posts 32,535,128
Top