Chagua jina la kumpatia mtoto

Wild fauna

Wild fauna

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
448
Points
225
Wild fauna

Wild fauna

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
448 225
tafadhali wadau, nimejaaliwa kupata mtoto wa kike juz tarehe 09.09.2019
naomba mnisaidie kunichagulia jina zuri lenye kuanza na herufi J.
 
sawima

sawima

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
317
Points
500
sawima

sawima

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2019
317 500
Julietha
Juliana
Joan
Justina
Janga
Janguo
Jasmin
Jenifer
Jupita
Janeth
Joanita
Jamba
Julia
.....majina ni mengi mno.
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
1,073
Points
2,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
1,073 2,000
Joyce
Joy
Josephina
Joselina

Julietha
Juliana
Joan
Justina
Janga
Janguo
Jasmin
Jenifer
Jupita
Janeth
Joanita
Jamba
Julia
.....majina ni mengi mno.
 
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
2,580
Points
2,000
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2019
2,580 2,000
09.09.2019
kuna tisa 3 hapo.
tarehe 9 mwezi wa 9.
namba yake ya bahati ni 9.
kuna uwezekano pia akawa amezaliwa saa 9, saa 6 au saa3.

muite Janaina ikimaanisha "janine/ja9"

jah ni mungu.
jina lake linakua na muunganiko wa mungu baba muumba pamoja na namba yake ya bahati, ni jina la kike zuri.
tafadhali wadau, nimejaaliwa kupata mtoto wa kike juz tarehe 09.09.2019
naomba mnisaidie kunichagulia jina zuri lenye kuanza na herufi J.
 
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
1,828
Points
2,000
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
1,828 2,000
Jimbi
Jambia
Joka
Jongwe
Jombi
Jecha
Jungu
Jolie
Just haha
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,242
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,242 2,000
Jonitha!! My X alikuwa mzuri sanaa huyu dada,
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top