Chagua aina ya ndoa unayoizimikia

Sista

JF-Expert Member
Sep 29, 2013
3,210
2,000
Laiti NDOA Ingekuwa ya vifurushi, Je, wewe ungejiunga na kifurushi gani?

1.Cha siku?

2.Cha wiki?

3.Cha mwezi?

4.Cha mwaka?

5.Cha milele?

Kuwa mkweli usifiche
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,466
2,000
Wengi kwa unafiki watakuambia namba 5....Kifurushi cha milele, ila mioyoni mwao wanatamani hata cha siku....
 

La Princesa

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
1,002
2,000
Raha ya ndoa ni kumpata akupendae afu na wewe uwe unampenda...yeleuwiiii,afuu muwe marafiki
......lol NTAHITAJI ya MILELE
 

dawa yenu

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
2,608
2,000
Laiti NDOA Ingekuwa ya vifurushi, Je, wewe ungejiunga na kifurushi gani?
1.Cha siku?
2.Cha wiki?
3.Cha mwezi?
4.Cha mwaka?
5.Cha milele? Kuwa mkweli usiiche!?

labda nikuulize swali, "upara ingekuwa ni mtindo wa kusuka nywele, je ungesuka
1. twende kilioni
2. rasta za kimasai
3. yeboyebo...
kuwa mkweli usifiche"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom