Chagonja: Polisi hatuna ROHO ya KIKATILI kama Hitler!

Chagonja: Polisi hatuna ROHO ya KIKATILI kama Hitler!

Haitaji Darasa kujua kama polisi wanaroho mbaya au nzuri na penye ukweli uongo hujitenga kama vile ilivyo rahisi kutofautisha NYEUSI NA NYEUPE
images.jpegJLI.jpegmtoto.jpegmwa.jpeg
Picha hizi ni ushahidi wa matumizi ya nguvu kupindukia ya polisi na hii inaonyesha jinsi gani polisi walivyo kuwa makatili na roho mbaya dhidi ya raia
 
Huyu hajui historia Hitler alichagua huko wale ambao sii wa kwake. Wao wanauwa kwanza wale raia watanzania wanaolipia kodi ambayo inawalipa mishahara na kuwanunulia hayo mabomu na uniforms. Tunasali kwa imani ya pekee mno. Ipo siku Mungu mwenye haki atakisikia kilio cha watanzania. Haijasikika tangu kuubwa kwa dunia viongozi wa Tanzania wametenda haya viongozi wa ccm wanayoyatenda na jeshi lao la polisiuchwara. Mungu atawajibu na hiyo siku wataaibika ile mbaya! Je ni nani asiyekufa? Embu tumwangalie pinda na wengine usoni. Ni kwa nini ngozi zao zimetengana na mifupa kiasi cha kuning'inia vile na ufisadi wa kujitafunia bure cha masikini watanzania? Mbona matibabu yao yako tu free India kwa kodi zetu na bado hawaonyeshi dalili za kupona? Ni bora wajiangalie kwenye viyoo ili waone wanafananaje usoni. Wasije hapa na kauli za kishenzi huku wakituulia ndugu zetu wasio na hatia kila siku. Hivi kuwaua raiya kwa mabomu ndiyo kuwalinda na mali zao?
 
Aha kaka hapo kidodo hujatumia weledi hizo ndio taratibu zao bwana yeye ndio kiongozi katika eneo lile kwa sasa usipost vitu ambavyo huna ufahamu navyo bhana

alipelekwa eneo hilo kuwa kiongozi au kufanya upelelezi wa kumsaka anayehusika na bomu?

naona kazi aliyotumwa imemshinda ,arudi Dar tu kuendelea kufuga kitambi.
 
Mkuu wa Operesheni ya polisi Chagonja amesema kwamba Polisi hawana "ROHO MBAYA NA YA KIKATILI" kama Mtawala wa zamani Adolf Hitla ,ila wanachofanya ni kulinda Raia na mali zao.
Source: Radio free Afrika.

Maswali ya kujiuliza:

(1) Ikiwa ni kweli polisi hawana Roho ya kikatili kama Adolf Hitla, iweje sasa polisi wawapige risasi wananchi wasio kua hata na fimbo siku bomu lilipo rushwa ktk mkutano wa CHADEMA?

(2) Kama ni kweli wao Polisi ni walinzi wa Raia na mali zao ilikuaje juzi baada ya kuwatawanya watu kwa Mabomu yao na risasi na kukimbia(nikiwemo mimi) na kuacha magari na pikipiki, mbona polisi mlivunjavunja pikipiki na kupiga magari risasi matairi na kuvunja vioo?
Binafsi nilikua na gari pale mbali kidogo na uwanja ila wakati watu wanakimbia nilishindwa kuondoa kwa kuogopa kukanyaga watu waliokua wanaanguka hovyo.

Matokeo yake Polisi walitoboa matairi yote manne na kuvunja Sait mirror zote. Cha kushangaza hadi gari linaondolewa pale kwa break down mida ya saa moja lilikua na vioo vyote. Jana asubuhi kwenda kuliangalia polisi tayari kioo cha nyuma kimevunjwa. Nadhani lengo la walio vunja kioo cha nyuma ni walijua labda kuna fedha huko ndani.Kwani gari lenyewe ni jipya na la garama kubwa.

Sio hilo tu lakini magari mengi likiwemo la Diwani wa kata ya Olturoto Mh,Gipson Meseyeki aina ya JEEP limeharibiwa vibaya sana kiasi kwamba halifai tena. Je kwa haya machache tu CHAGONJA yupo sahihi kusema kwamba polisi hawana roho ya Kikatili kama Adolf Hitla?
hivi huyu jamaa amekwenda arusha kuwa msemaji wa polisi na si kupeleleza kama tulioambiwa..!wadanganyika tusitarajie jipya kwa kikosi hiki cha upelelezi zaidi ya kufunika uhalifu wa watawala dhalimu
 
Mkuu wa Operesheni ya polisi Chagonja amesema kwamba Polisi hawana "ROHO MBAYA NA YA KIKATILI" kama Mtawala wa zamani Adolf Hitla ,ila wanachofanya ni kulinda Raia na mali zao.
Source: Radio free Afrika.

Maswali ya kujiuliza:

(1) Ikiwa ni kweli polisi hawana Roho ya kikatili kama Adolf Hitla, iweje sasa polisi wawapige risasi wananchi wasio kua hata na fimbo siku bomu lilipo rushwa ktk mkutano wa CHADEMA?

(2) Kama ni kweli wao Polisi ni walinzi wa Raia na mali zao ilikuaje juzi baada ya kuwatawanya watu kwa Mabomu yao na risasi na kukimbia(nikiwemo mimi) na kuacha magari na pikipiki, mbona polisi mlivunjavunja pikipiki na kupiga magari risasi matairi na kuvunja vioo?
Binafsi nilikua na gari pale mbali kidogo na uwanja ila wakati watu wanakimbia nilishindwa kuondoa kwa kuogopa kukanyaga watu waliokua wanaanguka hovyo.

Matokeo yake Polisi walitoboa matairi yote manne na kuvunja Sait mirror zote. Cha kushangaza hadi gari linaondolewa pale kwa break down mida ya saa moja lilikua na vioo vyote. Jana asubuhi kwenda kuliangalia polisi tayari kioo cha nyuma kimevunjwa. Nadhani lengo la walio vunja kioo cha nyuma ni walijua labda kuna fedha huko ndani.Kwani gari lenyewe ni jipya na la garama kubwa.

Sio hilo tu lakini magari mengi likiwemo la Diwani wa kata ya Olturoto Mh,Gipson Meseyeki aina ya JEEP limeharibiwa vibaya sana kiasi kwamba halifai tena. Je kwa haya machache tu CHAGONJA yupo sahihi kusema kwamba polisi hawana roho ya Kikatili kama Adolf Hitla?

Pole sana kaka, duh inaumaje?. Gari zenyewe zinazidi kupanda ushuru halafu chizi fulani anakuja kuvunja tu your dream car. Yaani basi tu ungekuwa na bastora wakati wanavunjwa ungewatwanga kwa mbali, shenzi type.
 
Kwa nini wananchi wote waliokuwa pale wasingechukua mawe, marungu, magobole ,n,k na kuwavamia polisi?. Yaani hata polisi mmoja hajadhurika?. Naona polisi wachache tu hapo ama macho yangu mabovu?
 
Think outside the box....

Pengine: Wao ni zaidi ya Adlf Hitler wakipata fursa!

Zamani na hata sasa polisi ni wale waliofoji vyeti...busara ZERO!
 
Kuna nini tutegemee kutoka kwa CP Chagonja? Hakika wameenda kula posho pale Arusha. Kilichofanyika wanakijua na ili kuthibitisha hilo tujiulize kwanini hao hao polisi hawakuua wala kujeruhi vibaya kama walivyofanya kabla Chagonja na mwenzake Mungulu hawajaenda Arusha? IGP Said Mwema kuwatuma hawa eti kufanya uchunguzi amedhamiria kuficha ukweli kwa jamii na jamii ya kimataifa. Toka lini kosa ufanye wewe na kisha ujichunguze mwenyewe? Unaweza kujichafua mwenyewe na ukaweza kujiosha mwenyewe sehemu za faragha, lakini hili ambalo jamii imepoteza maisha huwezi kuwa nyoka anayemeza mkia wake mwenyewe eti akidhani anameza alichowinda.

Self Investigation.JPG
 
hii ni safi sana mpaka kieleweke hawana watu wenye busara ndani ya serkali na chama chao kinaongozwa na akina savimbi na vuvuzela aka ccj founder utategemea mabadiliko?
 
Chagonja ndiye mkuu wa operesheni na mafunzo wa jeshi la Polisi. Anachokifanya Arusha ni kudhihirishia umma kwamba ndivyo alivyowafundisha Polisi wake. Sasa unategemea Kamanda wa mkoa aogope kuua raia?
 
Mkuu wa Operesheni ya polisi Chagonja amesema kwamba Polisi hawana "ROHO MBAYA NA YA KIKATILI" kama Mtawala wa zamani Adolf Hitla ,ila wanachofanya ni kulinda Raia na mali zao.
Source: Radio free Afrika.

Maswali ya kujiuliza:

(1) Ikiwa ni kweli polisi hawana Roho ya kikatili kama Adolf Hitla, iweje sasa polisi wawapige risasi wananchi wasio kua hata na fimbo siku bomu lilipo rushwa ktk mkutano wa CHADEMA?

(2) Kama ni kweli wao Polisi ni walinzi wa Raia na mali zao ilikuaje juzi baada ya kuwatawanya watu kwa Mabomu yao na risasi na kukimbia(nikiwemo mimi) na kuacha magari na pikipiki, mbona polisi mlivunjavunja pikipiki na kupiga magari risasi matairi na kuvunja vioo?
Binafsi nilikua na gari pale mbali kidogo na uwanja ila wakati watu wanakimbia nilishindwa kuondoa kwa kuogopa kukanyaga watu waliokua wanaanguka hovyo.

Matokeo yake Polisi walitoboa matairi yote manne na kuvunja Sait mirror zote. Cha kushangaza hadi gari linaondolewa pale kwa break down mida ya saa moja lilikua na vioo vyote. Jana asubuhi kwenda kuliangalia polisi tayari kioo cha nyuma kimevunjwa. Nadhani lengo la walio vunja kioo cha nyuma ni walijua labda kuna fedha huko ndani.Kwani gari lenyewe ni jipya na la garama kubwa.

Sio hilo tu lakini magari mengi likiwemo la Diwani wa kata ya Olturoto Mh,Gipson Meseyeki aina ya JEEP limeharibiwa vibaya sana kiasi kwamba halifai tena. Je kwa haya machache tu CHAGONJA yupo sahihi kusema kwamba polisi hawana roho ya Kikatili kama Adolf Hitla?
kalewa mirungi ya kinana kwa hivyo anafanya kazi ya yesu n mtume muhamad?
 
Chagonja na kamuhanda wana tofauti? Lakini hatia kubwa zaidi anayo anayewaagiza kufanya hayo.
 
hajapishana xana na aliyesema kuw a"Germany must be united by blood & iron..... 'Blut und Eisen' na kwa kauli hiyo, chagonja naunga mkono kiaina kauli hii " “The great questions of the day will not be decided by speeches and resolutions of majorities… but by blood and iron".
 
Mkuu wa Operesheni ya polisi Chagonja amesema kwamba Polisi hawana "ROHO MBAYA NA YA KIKATILI" kama Mtawala wa zamani Adolf Hitla ,ila wanachofanya ni kulinda Raia na mali zao.
Source: Radio free Afrika.

Maswali ya kujiuliza:

(1) Ikiwa ni kweli polisi hawana Roho ya kikatili kama Adolf Hitla, iweje sasa polisi wawapige risasi wananchi wasio kua hata na fimbo siku bomu lilipo rushwa ktk mkutano wa CHADEMA?

(2) Kama ni kweli wao Polisi ni walinzi wa Raia na mali zao ilikuaje juzi baada ya kuwatawanya watu kwa Mabomu yao na risasi na kukimbia(nikiwemo mimi) na kuacha magari na pikipiki, mbona polisi mlivunjavunja pikipiki na kupiga magari risasi matairi na kuvunja vioo?
Binafsi nilikua na gari pale mbali kidogo na uwanja ila wakati watu wanakimbia nilishindwa kuondoa kwa kuogopa kukanyaga watu waliokua wanaanguka hovyo.

Matokeo yake Polisi walitoboa matairi yote manne na kuvunja Sait mirror zote. Cha kushangaza hadi gari linaondolewa pale kwa break down mida ya saa moja lilikua na vioo vyote. Jana asubuhi kwenda kuliangalia polisi tayari kioo cha nyuma kimevunjwa. Nadhani lengo la walio vunja kioo cha nyuma ni walijua labda kuna fedha huko ndani.Kwani gari lenyewe ni jipya na la garama kubwa.

Sio hilo tu lakini magari mengi likiwemo la Diwani wa kata ya Olturoto Mh,Gipson Meseyeki aina ya JEEP limeharibiwa vibaya sana kiasi kwamba halifai tena. Je kwa haya machache tu CHAGONJA yupo sahihi kusema kwamba polisi hawana roho ya Kikatili kama Adolf Hitla?
Kwenye red,
hao raia waliopigwa risasi na mabomu walifanyiwa hivyo kwaajili ya kumlinda nani, walikuwa wanamdhuru nani hadi wauawe? Kulinda raia na mali zao ndo nini? Ndo kupiga risasi hadi watoto wadogo, wasio na hatia? Ndo kuwaua raia wasio na hatia ambao hata hawana silaha yoyote? Ambao hawako vitani? Ambao wako kwenye mkutano wa kawaida kama wengine? Afu anakuja kuzungumza yasiyo na maana?
 
Back
Top Bottom