CHADEMA yawatelekeza wagombea wao Kalenga na Chalinze

CHADEMA yawatelekeza wagombea wao Kalenga na Chalinze

Ritz Kakikimbia hawezi ku comments hizo picha hapo juu, Magamba ndiyo zao wanatafuta vitu vidogovidogo vya uongo na kuvileta huku ili watanzania wasahau shida zao zilizosababishwa na Serikali ya ccm kwa zaidi ya miaka 50.
Kuna mtu wa kunikimbiza humu JF hizo picha zipo toka enzi za Nyerere wakati tunavaa makatambunga.

Kwa hiyo Chadema hawana tofauti na CCM wote mnawatelekeza watu, sasa mnataka nchi ya nini.

Chadema role model wao ni CCM, Teh teh teh
 
Hivi unajua kama mgombea wa Chadema Chalinze alikuwa anamiliki bucha tano sasa hivi kabakia na moja.
Hivi matusi haya unafundishwa na nani?!... Mathayo niko naye Tunduma anaendelea na biashara zake.. Kesho anaenda Zambia... hivi hata simu yake huna?
 
Hivi unajua kama mgombea wa Chadema Chalinze alikuwa anamiliki bucha tano sasa hivi kabakia na moja.

Mkuu Ritz,

Yaani hii bayana yako imenihuzunisha mno! Daah!

Sasa kwanini huyo jamaa asiamue tu kurudi kwao Kenya,au!?

Maana alishatumika kisiasa,ameshafilisika kimali na labda hata kiakili...na Viongozi wa juu wa Chadema,kama kawaida yao wao ndo washavuta pesa ya ruzuku na wanakula burdan zao kwa saana tu! Daah!

Huyo Mkwavi wa Kenya asipojiangalia...basi yule Mbowe anaweza hata kuchonga deal na watu wa Immigration wamle huyo jamaa deportation!? Mimi mbowe namfahamu kiundani u-Mafioso wake!? Duuh!

Ahsanta.
 
Hivi matusi haya unafundishwa na nani?!... Mathayo niko naye Tunduma anaendelea na biashara zake.. Kesho anaenda Zambia... hivi hata simu yake huna?

Kamanda,

Sasa mbona huyo jamaa tulisikia ni Mkwavi wa Kenya...kumbe ni Mkwavi wa Zambia,sio!?

Sasa kumbe alikua na kibali cha kuishi hapo Tunduma!?...mbona alilaghai yakua yeye ni mkazi wa kudumu wa Chalinze!? Daah!

Ahsanta.
 
Hivi matusi haya unafundishwa na nani?!... Mathayo niko naye Tunduma anaendelea na biashara zake.. Kesho anaenda Zambia... hivi hata simu yake huna?

Sasa Mkuu Ritz mbona hajatukana,au!?

Yeye ame-sympathize na hali ya huyo Mkwavi wa Kenya...na jinsi gani baadhi ya Viongozi wa juu wa Chadema walivyomtelekeza!?

Kwamba huyo jamaa amefilisika kibiashara...sidhani kama hilo ni tusi Mkuu!

Ahsanta.
 
Sasa Mkuu Ritz mbona hajatukana,au!?

Yeye ame-sympathize na hali ya huyo Mkwavi wa Kenya...na jinsi gani baadhi ya Viongozi wa juu wa Chadema walivyomtelekeza!?

Kwamba huyo jamaa amefilisika kibiashara...sidhani kama hilo ni tusi Mkuu!

Ahsanta.
soma posti uelewe!..
 
Kamanda,

Sasa mbona huyo jamaa tulisikia ni Mkwavi wa Kenya...kumbe ni Mkwavi wa Zambia,sio!?

Sasa kumbe alikua na kibali cha kuishi hapo Tunduma!?...mbona alilaghai yakua yeye ni mkazi wa kudumu wa Chalinze!? Daah!

Ahsanta.
kwa hiyo Ritz umekuja kwa ID nyingine?
 
Kuna mtu wa kunikimbiza humu JF hizo picha zipo toka enzi za Nyerere wakati tunavaa makatambunga.

Kwa hiyo Chadema hawana tofauti na CCM wote mnawatelekeza watu, sasa mnataka nchi ya nini.

Chadema role model wao ni CCM, Teh teh teh

Hahah hapo umeuwa kweli,hawa jamaa wakiharibu ukiwauliza lazima wamtaje role model wao ccm, sijui wamekuwa wapinzani wa kitu gani kama kila kitu wancopy ccm
 
Wanaukumbi.

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepata lawama kutoka kwa wananchi wa maeneo yaliofanyika uchaguzi mdogo wa wabunge Chalinze na Kalenga.

Habari kutoka watu wa karibu wa hao wagombea walioshindwa Grace Tendega, na Mathayo Torongey, kuwa Chama kimewatelekeza.

Wagombea hao walionekana Makao Makuu ya Chadema Kinondoni mtaa wa Ufipa wakiwa wameongozana kwa pamoja kufuatilia pesa ambazo waliambiwa watapewa na chama kwa ajili ya kulipia madeni yalitokana na kampeni zao.

Wagombea hao wamerudi mikono mitupu baada ya kukaa siku nne bila msaada wowote kutoka kwa viongozi wa Chadema.

Chadema wakati mwingine jaribuni kuwa na ubinadamu japo kidogo wasaidieni wagombea wenu kama kushindwa mmeshindwa wote na kama wangeshinda sifa zingekwenda kwa Chadema.

Unajishushia heshima yako ndogo iliyobaki kwa kuandika uongo bila utafiti

-Kampeni za Iringa na Chalinze ziliongozwa na makamanda wa Operesheni walioteuliwa na vikao vya kamati kuu

-Mgombea hakuongoza kampeni ila alikua akiongozwa na timu za kampeni

-Sasa madeni yatatoka wapi wakati timu iliyokua ikiratibu kampeni ndio iliyokua ikisimamia masuala yote ya raslimali ?

Huo ni uongo na nilikuwepo Chalinze .Nilikua miongoni mwa watu waliokua wakiongoza kampeni.Omba radhi kwa wanaJF kwa kuandika uongo ikiwa wewe ni muungwana
 
Unajishushia heshima yako ndogo iliyobaki kwa kuandika uongo bila utafiti

-Kampeni za Iringa na Chalinze ziliongozwa na makamanda wa Operesheni walioteuliwa na vikao vya kamati kuu

-Mgombea hakuongoza kampeni ila alikua akiongozwa na timu za kampeni

-Sasa madeni yatatoka wapi wakati timu iliyokua ikiratibu kampeni ndio iliyokua ikisimamia masuala yote ya raslimali ?

Huo ni uongo na nilikuwepo Chalinze .Nilikua miongoni mwa watu waliokua wakiongoza kampeni.Omba radhi kwa wanaJF kwa kuandika uongo ikiwa wewe ni muungwana

Pathetic,

Who cares kama wewe ulikuwa miongoni mwa hiyo failure team or not??

Bila shaka pimbi mwenzako yericko mlikuwa nae huko si ndiyo??

Then unatarajia mkishindwa mtalalamika nini kama team yenyewe ya kampeni ni watu njaa kali kama wewe??

Si mnaweza kuuza hata kura kwa njaa zenu nyinyi,

Ok,ulikua miongoni mwa misukule kwenye hiyo team HAYA SHOW US WHAT U GAT...!!

You cant move even your own block,,Njaa...
 
Unajishushia heshima yako ndogo iliyobaki kwa kuandika uongo bila utafiti

-Kampeni za Iringa na Chalinze ziliongozwa na makamanda wa Operesheni walioteuliwa na vikao vya kamati kuu

-Mgombea hakuongoza kampeni ila alikua akiongozwa na timu za kampeni

-Sasa madeni yatatoka wapi wakati timu iliyokua ikiratibu kampeni ndio iliyokua ikisimamia masuala yote ya raslimali ?

Huo ni uongo na nilikuwepo Chalinze .Nilikua miongoni mwa watu waliokua wakiongoza kampeni.Omba radhi kwa wanaJF kwa kuandika uongo ikiwa wewe ni muungwana
Mimi sipo JF kutafuta heshima kubwa wala ndogo wala siitaji kuheshimiwa kinafiki

Wewe umeishamuomba msamaha Zitto hauoni kama bado muombe labda utaheshimika.

Kama ulikuwa Chalinze mlipie madeni huyo mgombea.
 
Wanaukumbi.

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepata lawama kutoka kwa wananchi wa maeneo yaliofanyika uchaguzi mdogo wa wabunge Chalinze na Kalenga.

Habari kutoka watu wa karibu wa hao wagombea walioshindwa Grace Tendega, na Mathayo Torongey, kuwa Chama kimewatelekeza.

Wagombea hao walionekana Makao Makuu ya Chadema Kinondoni mtaa wa Ufipa wakiwa wameongozana kwa pamoja kufuatilia pesa ambazo waliambiwa watapewa na chama kwa ajili ya kulipia madeni yalitokana na kampeni zao.

Wagombea hao wamerudi mikono mitupu baada ya kukaa siku nne bila msaada wowote kutoka kwa viongozi wa Chadema.

Chadema wakati mwingine jaribuni kuwa na ubinadamu japo kidogo wasaidieni wagombea wenu kama kushindwa mmeshindwa wote na kama wangeshinda sifa zingekwenda kwa Chadema.

Acha wajifunze. Kwani walikuwa wagombea binafsi hadi watumie pesa zao? Kwa nini waingie madeni wakati chama kinapata ruzuku?

 
Ritz Kakikimbia hawezi ku comments hizo picha hapo juu, Magamba ndiyo zao wanatafuta vitu vidogovidogo vya uongo na kuvileta huku ili watanzania wasahau shida zao zilizosababishwa na Serikali ya ccm kwa zaidi ya miaka 50.
hizo picha haziwakilishi hoja yeyote.mfano kuna moja ya mama anaendesha baiskeli,hapa sijui ulitaka serikali igawe mavx kwa kila raia?
 
hizo picha haziwakilishi hoja yeyote.mfano kuna moja ya mama anaendesha baiskeli,hapa sijui ulitaka serikali igawe mavx kwa kila raia?

Watanzania wengi masikini wanapatikana mikoa ya Kigoma,Tabora, Dodoma,Lindi,Mtwara na Pwani na kote huko ndo kuna ile dini ya mtume na wapiga kura wa magamba, Muddy kaharibu akili za watu sana.
 
hizo picha haziwakilishi hoja yeyote.mfano kuna moja ya mama anaendesha baiskeli,hapa sijui ulitaka serikali igawe mavx kwa kila raia?

Watanzania wengi masikini wanapatikana mikoa ya Kigoma,Tabora, Dodoma,Lindi,Mtwara na Pwani na kote huko ndo kuna ile dini ya mtume na wapiga kura wa magamba,mafundisho ya Muddy yameharibu akili za watu sana.
 
Kama huna uhakika na jambo si vyema kuzungumza.
 
Back
Top Bottom