Mount Kibo
JF-Expert Member
- Apr 7, 2013
- 1,956
- 553
Mkuu embu kuwa objective japo kiduchu,au!? Daah!
Hapo Mkuu Ritz alikua anamjibu Mwanajamvi kilaza aka msukule aliekua anamwaga uharo wa Islamophobia bila hata ya sababu au mantik!?
Khalaf,weye unakuja hapa kifua mbele kumletea kebehi huyohuyo Mkuu Ritz!? Duuh!
Kwahiyo weye uliona sawa yule msukule alipokua anauchafua Uislam ,sio!? Au ndo mnavyofundishwa pale Ufipa!?
Acha utoto!
Ahsanta.
duh kumtetea mumeo hujambo,ila endelea mwaya upate kusogeza angalao cku za kuishi.Eti mkuu eh mkuu ata haya huna loh!