Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yavunjavunja ngome ya CCM Same

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba C, May 11, 2012.

  1. B

    Baba C Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baadaya kuzuiliwa na polisi hatimaye CDM kupitia makamanda wake LEMA NA OLLE MILLYA kuhutubia umati wa watu Same katika jimbo la Same Magharibi. Shughuli katika mji wa same zilisita na wimbo wa kila mtu ni PEOPLES POWER TU.Zaidi ya wanachama 300 wamehamia na kupewa kadi.Hizi ni salamu tosha kwa David Mathayo ambaye ama kwa hakika ameshaona mwisho wake 2015.
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Liberation ! liberation !
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka picha ili tuone kusanyiko.
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,215
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi james aliyetuahidi picha na hata video?au bado mkutano unaendelea?
     
  5. L

    Leonard Akaro JF Gold Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Good job, right move,
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 18,097
    Likes Received: 5,737
    Trophy Points: 280
    CCM hii kitu wanaita ''kutugawa kikanda'', no one to stop M4C, wameshindwa usalama+CCM leo wataweza CCM peke yao
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Good job wakuu. Watazua kila lugha ya uchochezi lakini watu akili kichwani.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    from karatu to dar!tic tic tic tic........ october 2015
     
  9. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 881
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimeshabaini kuna uhuni unafanyika,,hawa wanatuhadaa sana! but why?
     
  10. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,683
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Very well done. CDM songa mbele!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kuna watu siku hizi ukiweka picha wanalalaka kweli hawatakitena picha....
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    M4C will put them down , one region after another
     
  13. M

    MELODY Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C Haizuiliki hata wakiomba wanajeshi marekani! CDM watafute kijana anayekubalika achukue hilo jimbo kilainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Kweli CDM imeanza kwa kuajiri vijana!
     
  14. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna namna ya kuzuia hili wimbi la mageuzi, cha msingi ndugu zangu wana gamba muanze kujifunza kupelekana nao la sivyo wimbi litawabeba.
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,673
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Wanaujua moto Wa makamanda Wa Chadema,wanauheshimu hata PM Mizengo Pinda anaujua na tunamshukuru alishatangaza kuogopa mapema.Peopleessssssssss!!!!!
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema kwa sasa ndio roho/tumaini pekee la Watanzania wote.
     
  17. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sawa lakini cdm wajipange sana'
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    We siku nyingine usihusishe watanzania wote na hao wahuni wa Chadema. Sema Chadema ni tumaini lako na mke wako na watotot wenu tu.
    .
    "MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUIJUE TABIA YAKO".
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wewe fisadi,hajasema ninyie amesema ni watanzania,wanyonge walioibiwa mali zao waliodhalilishwa kwa kuitwa taifa masikini ndani ya utajiri unaoodhiwa na wachache.
     
  20. z

    zamlock JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa utapingana na sauti ya Mungu? Akisha amua ameamua ngoja vijana wasonge mbele utawakubali pale utakapo waona wameingia ikulu nndipo utakaposema hakika Mungu ni muweza
     
Loading...