Ndugu zangu hapa ndipo huwa tunapopotea kama taifa na kama mambo haya yangelianza mara tu baada ya uhuru, Tanzania isingelikuwepo hivi sasa! Ni jambo la kusikitisha kuona mtu anafurahia kwa kuuwawa wenzake huku akijidanganya kuwa anamtafuta Mungu, huwezi kumtafuta au kumwabudu Mungu kwa kuuwa wanadamu wenzako na hammna dini inayofundisha hivyo, si uislam wala ukristu, wanaofanya hivyo wanatumiwa na shetani bila kujijua!
Tuangalie mstakabali wa taifa letu, serikali inayowajibika kwa wote kwa maslahi ya kizazi cha leo na miaka ya mbeleni! Umasikini hauchagui wewe ni mwislamu au Mhindu, mpagani au Mkristo! Kimsingi we are all sailing in the same boat,once the boat starts to sink nobody can serve! Mtu anayechaguliwa au kupewa kura kwa kuingia mikataba na vikundi vya dini hafai kuwa kiongozi na matunda ya namna hii bado mnayaona kwa chama kuweka ilani za kidini katika sera zake. Waumini wote mnaoamini katika Mungu mmoja ninachowasihi ni kutoingiza masuala ya dini katika mambo ya kisiasa, they are two inompartible things ndo maana akina Mitume wakazaliwa na ili wawakomboe wanadamu ilibidi wawe chini ya sheria ambazo ni za kisiasa lakini hazingeweza kuwakomboa wanadamu! Matatizo yanayoisibu dunia ya leo ni kwa sababu ya watu kutaka kufanya dini kama siasa na kujikuta nguvu kubwa inaelekezwa kwa mambo ya kishetani zaidi kuliko ya Kimungu!