Taasisi ya Amani ya Kiislam (IFP) imekipongeza chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kwa kujenga msikiti katika kijiji cha Nshara mkoani Kilimanjaro, msikiti ambao umejengwa kutokana na michango ya wabunge wa chama hicho.
Mkurugenzi wa taasisi hiyo Sheikh Sadik Godigodi amesema kitendo kilichofanywa na chama hicho kinafaa kuungwa mkono vyama na watu wengine kwani wameisaidia jamii. Sheikh Godigodi amesema wabunge wa chama hicho walichanga zaidi ya shilingi milioni 30 kiwango ambacho ni zaidi ya sh milioni 16 zilizokuwa zikihitajika.
Pia Sheikh Godigodi aliitaka serikali kutokupuuza maoni yaliyowasilishwa Ikulu na Chadema kuhusiana na mchakato wa katiba mpya kwani Chadema ni chama kikuu cha upinzani nchini na kinachopendwa na watanzania wengi.
SOURCE: MTANZANIA uk. 5
Mkurugenzi wa taasisi hiyo Sheikh Sadik Godigodi amesema kitendo kilichofanywa na chama hicho kinafaa kuungwa mkono vyama na watu wengine kwani wameisaidia jamii. Sheikh Godigodi amesema wabunge wa chama hicho walichanga zaidi ya shilingi milioni 30 kiwango ambacho ni zaidi ya sh milioni 16 zilizokuwa zikihitajika.
Pia Sheikh Godigodi aliitaka serikali kutokupuuza maoni yaliyowasilishwa Ikulu na Chadema kuhusiana na mchakato wa katiba mpya kwani Chadema ni chama kikuu cha upinzani nchini na kinachopendwa na watanzania wengi.
SOURCE: MTANZANIA uk. 5