CHADEMA yakodi vijana kumshangilia Dr Slaa

CHADEMA yakodi vijana kumshangilia Dr Slaa

Magamba kwa propaganda mnaweza na kipeperushi chenu cha hoja. Malizieni vizuri magamba acheni propaganda
 
Za kupiga misosi baada ya kutoa neno kwa makutano kdg kdg mtazoea Mbowe alitolewa anatandika Ugali Mtwara mkasifia ni kiongozi wa watu sasa hawa wamekaribishwa mpunga na ndondo mnalalamika. Tushajua ugonjwa mlo nao mtakunywa tu dawa mtake msitake bila hivyo hamponi nyie!
jamii ya mafisadi
 
kwa sisi tuliopitapita shule magazeti kama HOJA yanaitwa TABROIDS,mnahangaika sana kuiponda cdm hizo hela mlizohongwa na maccyenu mtazitapikia nyuma ya ------ yenu.
 
kwahiyo mtoa maada una ushahidi kuwa CHADEMA huwa wanafanyaga kama CCM, kuleta wapambe kwa maloli yao?

Hisia zangu ni kuwa sidhani kama CHADEMA wamefilisika kama wenzao CCM ambao mfumo wa kupakia watu toka wilaya zote jirani na mikoa jirani kwenye maloli ni kawaida!

Mtoa maada, hivi vijana wa sehemu husika wakija kushangilia huwa wanakuwa wamekodiwa eeh?
 
Mara ooh picha za mwaka juzi, mara ooh wamekodi watu mbona mnajiabisha nyie vjana,

Usibishane na hayawani,tofauti haitaonekanana waache wapunguze maumivu wameshikwa vibaya hawana jinsi.
 
Shangaa ???

Mlishafanya reseach kuwa,toka muanze kumwaga pumba zenu kwa wingi hapa jf mmefanikiwa kupata wanachama wangapi? mnatapatapa tu WATZ WANATAKA MAISHA BORA MLIYOWAAHIDI NA 2015 SIO MBALI.
 
Vyombo vya habari vitoe tathmini ya mwaka 2013 kwa mwana siasa aliyeandikwa zaidi kwenye magazeti na mitandao.Nadhani DR.SLAA ataweka record ya mwaka. kwa vyama nadhani CHDEMA wataongoze let's wait and see.R.I.P Madiba Mandela
 
Wadau, imedhihirika kuwa CHADEMA wamekuja na mbinu zile zile walizokuwa wanadai kuwa ni za CCM za kukodi malori kupeleka watu kwenye mikutano. Hayo yamejitokeza kwenye mkutano wa Dr Slaa uliofanyika huko Kahama mara baada ya babu Slaa kukosa watu wa kumpokea na kumshangilia hasa baada ya vijana wengi kutoridhishwa na maamuzi ya CC ya kumvua uanachama ZITTO KABWE. Imedhihirika pia kuwa hata huko Kigoma hali hiyo imejitokeza. Hii ni dhahiri kuwa CHADEMA sasa imeshakufa na tukio la kumvua uongozi ZITTO KABWE limekifanya chama hicho kukosa mvuto kwa vijana.

Nawasilisha.

Source: Gazeti la Hoja la Ijumaa, Desemba 6-12, 2013

View attachment 125193View attachment 125194



Mtahangaika sana!
 
Mara hamna watu mara wamekodi vijana kwann mnajichanganya hv lkn cdm inasonga mbele tu
 
Wadau, imedhihirika kuwa CHADEMA wamekuja na mbinu zile zile walizokuwa wanadai kuwa ni za CCM za kukodi malori kupeleka watu kwenye mikutano. Hayo yamejitokeza kwenye mkutano wa Dr Slaa uliofanyika huko Kahama mara baada ya babu Slaa kukosa watu wa kumpokea na kumshangilia hasa baada ya vijana wengi kutoridhishwa na maamuzi ya CC ya kumvua uanachama ZITTO KABWE. Imedhihirika pia kuwa hata huko Kigoma hali hiyo imejitokeza. Hii ni dhahiri kuwa CHADEMA sasa imeshakufa na tukio la kumvua uongozi ZITTO KABWE limekifanya chama hicho kukosa mvuto kwa vijana.

Nawasilisha.

Source: Gazeti la Hoja la Ijumaa, Desemba 6-12, 2013

View attachment 125193View attachment 125194



we kuona gazeti tu la hoja mbio kupost hapa ukifikiri wasomaji ni wavivu wa kufikiri kama wewe. Huwezi kumdanganya mtu mwenye akili eti awa nunue umati wote huo.Fikra za maccm zina weza kuamini upuuzi huo kwa sababu wenyewe ndiyo hufanya hivyo
 
Chadema itawatesa sana na kwa kweli nawa hurumia mta pelekwa puta sana!!MKitumia hela mnaingia mkenge wanawalia tu.Ona kama ZZK amesha waliza
 
Back
Top Bottom