CHADEMA yakodi vijana kumshangilia Dr Slaa


Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
242
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 242 160
Wadau, imedhihirika kuwa CHADEMA wamekuja na mbinu zile zile walizokuwa wanadai kuwa ni za CCM za kukodi malori kupeleka watu kwenye mikutano. Hayo yamejitokeza kwenye mkutano wa Dr Slaa uliofanyika huko Kahama mara baada ya babu Slaa kukosa watu wa kumpokea na kumshangilia hasa baada ya vijana wengi kutoridhishwa na maamuzi ya CC ya kumvua uanachama ZITTO KABWE. Imedhihirika pia kuwa hata huko Kigoma hali hiyo imejitokeza. Hii ni dhahiri kuwa CHADEMA sasa imeshakufa na tukio la kumvua uongozi ZITTO KABWE limekifanya chama hicho kukosa mvuto kwa vijana.

Nawasilisha.

Source: Gazeti la Hoja la Ijumaa, Desemba 6-12, 2013





 

Attachments:

Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,704
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,704 1,867 280
Mna kazi kweli!
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
639
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 639 280
Mnatupotezea Muda jamani.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,704
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,704 1,867 280
Wadau, imedhihirika kuwa CHADEMA wamekuja na mbinu zile zile walizokuwa wanadai kuwa ni za CCM za kukodi malori kupeleka watu kwenye mikutano. Hayo yamejitokeza kwenye mkutano wa Dr Slaa uliofanyika huko Kahama mara baada ya babu Slaa kukosa watu wa kumpokea na kumshangilia hasa baada ya vijana wengi kutoridhishwa na maamuzi ya CC ya kumvua uanachama ZITTO KABWE. Imedhihirika pia kuwa hata huko Kigoma hali hiyo imejitokeza. Hii ni dhahiri kuwa CHADEMA sasa imeshakufa na tukio la kumvua uongozi ZITTO KABWE limekifanya chama hicho kukosa mvuto kwa vijana.

Nawasilisha.

Source: Gazeti la Hoja la Ijumaa, Desemba 6-12, 2013

View attachment 125193 View attachment 125194



Gazeti la HOJA ni gazeti la KUCHAMBİA
 
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,604
Likes
37
Points
145
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,604 37 145
MCCM Yanawashwa na DR. SLAA, Mbona majanga?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,831
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,831 280
MCCM Yanawashwa na DR. SLAA, Mbona majanga?
Mkuu, Dr Slaa kwa sasa kafulia ile mbaya. Yaani amepoteza mvuto mpaka anakodi watu wa kumshangilia? Kumbe ndo maana akina Tumaini Makene na Yeriko Nyerere wakaweka picha za 2010
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Mara ooh picha za mwaka juzi, mara ooh wamekodi watu mbona mnajiabisha nyie vjana,
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
4,915
Likes
3,675
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
4,915 3,675 280
Chadema ya chumbani..ndio IPI?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,704
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,704 1,867 280
Muda gani unapotea wakuu? Nyie si mmeajiriwa kutetea CHADEMA CHUMBANI?
Zitto ameshasema AMEJİANDAA KİSAİKOLOJİA KUFUKUZWA! Nyie vinyamkera mnashinda mitandaoni mnajamba jamba tu! Jiandaeni kisaikolojia na nyie...shwaini we!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,704
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,704 1,867 280
Mkuu, naona unaleta utani na wachambaji kwa kutumia magazeti. wao wanasema kuwa Gazeti la Tanzania Daima linachambika vizuri sana tena halichubui, wewe unasema gazeti la Hoja!
Gazeti la Hoja ni gazeti la KUSTANJİA
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
242
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 242 160
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,129
Likes
1,735
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,129 1,735 280
REST in PEACE chadema SACCOS
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,704
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,704 1,867 280

Forum statistics

Threads 1,214,279
Members 462,645
Posts 28,507,468