CHADEMA yaja na makubwa baada ya Kamati Kuu

CHADEMA yaja na makubwa baada ya Kamati Kuu

Ndo umeandika kwa lugha gani?
Jamani ugumu unaletwa na kumbukumbu za kukanganya watu! "Fisadi,fisadi,fisadi. Halafu inafika mahali kwamba siyo fisadi. Hakuna maelezo yoyote yamcngi kabisa yaliyotolewa kwa raia hadi leo kujenga hoja yakuridhisha kuwa Billgate wetu siyo fisadi kwa maana 1,2,3. Na yeye akasimama kutoa vielelezo 1,2,3 raia wakaelewa somo.
Kauli ya Katibu mkuu aliyejiudhuru nayo hamjaijengea mada nzuri kukanusha aliyoyasema. Sasahiv dunia ni kijiji ku-maintain propaganda yatakiwa ujuzi wa ziada,sbb habari na taarifa mbalimbali zipo wazi kwa kumbukumbu. Hivi haiwezekani kabisa safu ya uongozi wa juu iliyopo ikaachia ngazi ili kujenga demokrasia, kukiimarisha na kujijenga upya chama?
 
Jamani ugumu unaletwa na kumbukumbu za kukanganya watu! "Fisadi,fisadi,fisadi. Halafu inafika mahali kwamba siyo fisadi. Hakuna maelezo yoyote yamcngi kabisa yaliyotolewa kwa raia hadi leo kujenga hoja yakuridhisha kuwa Billgate wetu siyo fisadi kwa maana 1,2,3. Na yeye akasimama kutoa vielelezo 1,2,3 raia wakaelewa somo.
Kauli ya Katibu mkuu aliyejiudhuru nayo hamjaijengea mada nzuri kukanusha aliyoyasema. Sasahiv dunia ni kijiji ku-maintain propaganda yatakiwa ujuzi wa ziada,sbb habari na taarifa mbalimbali zipo wazi kwa kumbukumbu. Hivi haiwezekani kabisa safu ya uongozi wa juu iliyopo ikaachia ngazi ili kujenga demokrasia, kukiimarisha na kujijenga upya chama?
Walioanza kusema ni fisadi wameshindwa mpeleka mahakamani...Tatizo walikua wanataka uwaziri mkuu
 
Shikamoo CHADEMA Peopleeeezz!!

Sasa wale misukule wa Lumumba dah!

Molemo,
Vipi kuhusu kutengana hata kijamii? Nina hamu ya kutomsalimia gamba hata kama ni jirani yangu....
Shida zitakuua acha huo ujinga
 
Meshaambiwa ccm kuna mafisi na sasa hivi kimetoka kwenye siasa kimekua kikundi cha tarabu na mipasho
Ila ni aibu makamanda kushindwa na kikundi cha taarabu. makamanda mnakiachia kikundi cha taarabu kiongoze nchi kweli. Au ndo ukamanda uchwara
 
kutoka waziri mkuu wa nchi mpaka kwenda kugombea uwenyekiti wa kanda? huyo mzee kafilisika eee? hiyo ni aibu tena aibu kubwa sana bora abaki bila uongozi tu
 
huyo amepoteza mwelekeo ,dira, na matumaini tena ni aibu kubwa sana kutoka uwaziri mkuu mpaka kugombea uwenyekiti wa kanda
 
Niseme tu ukweli napenda sana siasa za upinzani hasa baada ya kuona madhaifu mengi yaliyojitokeza katika tawala za CCM. Kuna mambo wanayafanya mpaka mtu unapata hasira, wamekuwa wakijiona ni miungu watu huku wakifanya mambo very unfair kwa wananchi na wapinzani. Sijawahi kuwa na kadi ya chama chochote ila napenda siku moja upinzani uongoze nchi hii.

Wito wangu kwa viongozi na wanachama wa upinzani mjenge vyama vyenu na viwe na utaratibu wa kitaasisi na kuwe na succession ya madaraka. Mpendane na mheshimiane, acheni siasa za unafiki muwe wapinzani na washindani wa kweli mtafanikiwa. Tuache mihemko na vurugu zisizo na msingi, najua kuna wakati wenzenu wa upande wa pili wanawachokoza. Ni ha hayo tu, keep going!
 
Duh! wengine wanachukua kadi za chama alichopo Magu sababu wanamkubali Prezidaa na commitments zake. Wazo lenu ni zuri, ila ni muhimu ku-strategize na kuja na mbinu mbadala, otherwise mtagawana hao wanachama na chama tawala
 
Back
Top Bottom