Mwanahabari Huru
JF-Expert Member
- Mar 9, 2015
- 14,242
- 34,917
Naona meimarisha ccm kutoka chama cha siasa mpaka kuwa pango la mipashoLizaboni katika ubora wake. Amepita mule mule
Naona meimarisha ccm kutoka chama cha siasa mpaka kuwa pango la mipashoLizaboni katika ubora wake. Amepita mule mule
Meshaambiwa ccm kuna Mafisi sasa wao hawawezi kuishi kwenye mafisiWajinga pekee wanaoamini Lowasa na Sumaye wana jipya kwa sasa katika Siasa za Tanzania hasa za upinzani, huko walikotoka walikuwa na kila kitu wakashindwa waje waweze kwenu?
Mda wanaoupeteza Chadema na hao failure wa kisiasa watakuja kuukumbuka wakiwa wameshachelewa.
Bora sisi kuliko kutoka kwenye chama cha siasa mpaka pango la mipashoWamchangani fc
Kwi kwi teh teh teh.
Na nyie meshabadili ccm kutoka chama cha siasa kwenda kuwa bend ya tarabu?Bora wajisajiri Brera, maana hii ni kampuni ya biashara siyo chama cha siasa
Lizaboni katika ubora wake. Amepita mule mule
chonde wasibadili tena gia angani!! na sasaivi kuna ubatizo Wa moto!!
Usikute kitu kama weweShikamoo CHADEMA Peopleeeezz!!
Sasa wale misukule wa Lumumba dah!
Molemo,
Vipi kuhusu kutengana hata kijamii? Nina hamu ya kutomsalimia gamba hata kama ni jirani yangu....
Miln== milioniWanachama hai Miln 10, sasa hivi mnao wangapi?
Nyie mebakiza mipasho mingapiWanachama hai Miln 10, sasa hivi mnao wangapi?
CDM hawana jipya
Mmejipanga kupotea
Hahaha
Nasikia Mbowe ana mahabusu
Meshaambiwa ccm kuna mafisi na sasa hivi kimetoka kwenye siasa kimekua kikundi cha tarabu na mipashoCDM hawana jipya
Mmejipanga kupotea
Hahaha
Nasikia Mbowe ana mahabusu
Badilisha heading maana ndani hujaa dika waliyokuja nayo
Alama za macho ya fisi hizo ndio unazoona wewe karibua mnaamia kwenye mipashiBadilisha heading maana ndani hujaa dika waliyokuja nayo