CHADEMA yaendeleza Mapambano , viongozi waanza ziara nchi nzima

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
44,657
2,000
Hii ndio kazi mpya kuanzia muda huu

John Mnyika yupo kanda ya Pwani

View attachment 1983218

Kigaila yuko Karatu .

View attachment 1983219

Ni mikutano ya ndani kwa ndani ambayo yanayoongelewa ni vigumu kuyajua na imesambaa nchi nzima mithili ya nzige kwenye shamba la mahindi .

Tuendelee kubaki hapa hapa Jf kwa Taarifa za Uhakika .
CCM na Polisi wao ndio watajua kuwa hawajui
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
51,605
2,000
COVID 19 Wana baraka zote za uongozi wa juu, kumbuka hata mke wa John Mrema yupo humo! Zitapigwa danadana mpaka 2025 hakuna kitafanyika juu yao, kauli za kisiasa zinazotolewa na viongozi ni unafiki na kuwazuga tu wanachama
Hapa kweli kuna tatizo kubwa
 

nyboma

JF-Expert Member
Aug 29, 2021
745
1,000
CHADEMA kwisha habari yenu mshapoteza ushawishi, nendeni hapo Zambia mkapate shule ya nini upinzani unatakiwa kuwa, sio upinzani wenu huu rojorojo sasa hivi mmemtelekeza mwenyekiti mahabusu halafu mnakuja na vikao vyenu uchwara.

Kwa ufupi mmepoteza dira na mnatia huruma sana
 

Akasankara

JF-Expert Member
Feb 28, 2015
3,243
2,000
CHADEMA kwisha habari yenu mshapoteza ushawishi, nendeni hapo Zambia mkapate shule ya nini upinzani unatakiwa kuwa, sio upinzani wenu huu rojorojo sasa hivi mmemtelekeza mwenyekiti mahabusu halafu mnakuja na vikao vyenu uchwara.

Kwa ufupi mmepoteza dira na mnatia huruma sana
Kauli zako hazina UTU!
 

kipara20

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
1,277
2,000
YAANI UNAJIPAGA KAZI NGUMU KUISIFIA HIYO CHADEMA NI SAWA NA KUCHUKUWA MAVI NA KUANZA KUYAOSHA KUWA YATANUKIA NEVER TAFUTA UPENZI MWINGINE SHABIKIA HATA MPIRA UTAPATA UGONJWA WA MOYO BURE NA HIYO CHAGADEMA YAKO

Chadema haina mashabiki chadema ina wafuasi
 

Sumve 2015

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
3,877
2,000
Hii ndio kazi mpya kuanzia muda huu

John Mnyika yupo kanda ya Pwani

View attachment 1983218

Kigaila yuko Karatu .

View attachment 1983219

Ni mikutano ya ndani kwa ndani ambayo yanayoongelewa ni vigumu kuyajua na imesambaa nchi nzima mithili ya nzige kwenye shamba la mahindi .

Tuendelee kubaki hapa hapa Jf kwa Taarifa za Uhakika .
Hahaha...kumbe haizuiwi kama ambavyo mmekuwa mkiaminisha watu enh? hayo mapambano ni ya nini? kuna vita?
 

Akasankara

JF-Expert Member
Feb 28, 2015
3,243
2,000
UTU gani unaozungumzia hapa? Hamna dira mmehangaika kwa zaidi ya miongo miwili na mlikuwa katika nafasi nzuri ila mmeshindwa kabisa kuitikisa CCM kubalini mwendo mmeumaliza tayari.
Jana sio leo, jikite kuitetea haki inayoporwa na jiepushe kuabudu mwanadamu na viongozi hapa duniani. Muda utaongea!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
89,597
2,000
COVID 19 Wana baraka zote za uongozi wa juu, kumbuka hata mke wa John Mrema yupo humo! Zitapigwa danadana mpaka 2025 hakuna kitafanyika juu yao, kauli za kisiasa zinazotolewa na viongozi ni unafiki na kuwazuga tu wanachama
Kwa manufaa ya jf na wengine unaweza kutaja hilo jina la Mke wa John Mrema aliye kwenye kambi ya Covid 19 ?
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
31,203
2,000
Hii ndio kazi mpya kuanzia muda huu

John Mnyika yupo kanda ya Pwani

View attachment 1983218

Kigaila yuko Karatu .

View attachment 1983219

Ni mikutano ya ndani kwa ndani ambayo yanayoongelewa ni vigumu kuyajua na imesambaa nchi nzima mithili ya nzige kwenye shamba la mahindi .

Tuendelee kubaki hapa hapa Jf kwa Taarifa za Uhakika .
stylin.gif
stylin.gif
stylin.gif

Chadema DAIMA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom