CHADEMA Watanzania wa leo si wa jana

CHADEMA Watanzania wa leo si wa jana

Ukishagundua kwamba jukumu la kujiletea maendeleo wewe na familia yako ni LAKO na hakuna mwanasiasa, hakuna chama, wala hakuna kiongozi mwenye manufaa na wewe, utaishi maisha mazuri na ya amani sana.

Tuseme elimu tunayopata kuhusu umuhimu wa sera na mikakati bora ya kisiasa katika kutengeneza mazingira wezeshi kiuchumi kwa wananchi ni porojo tu? Yaani haijalishi kama nchi inaongozwa na mtu aina ya Mugabe, Nyerere, Obama, Kuffuor, Kim Jong Il, Biya, Mao, Deng, Merkel - wote sawa tu, hawaongezi wala kupunguza kitu kwenye maisha ya mtu?

Umeshawahi kujiuliza inakuwaje wahabeshi wanakufa kwenye malori kukimbia nchi yao? Au maelfu wanazama Mediterranean kukimbilia ulaya? Nchi kama Nigeria na DRC zinakimbiwa! Unafikiri hizi nchi hazina rasilimali za kuwawezesha kuishi na kufanikiwa kimaisha? Think again, ndipo utaelewa kwa nini nchi za watu makini hawachezei chaguzi za viongozi wao wa kisiasa.
 
Kwa wiki hii hii ndio post bora kabisa kuliko zote maana imejaa ukweli mchungu
Wewe Mbona ni mbumbumbu juha zuzu kabsa watanzania ndiyo wapo mbele yako wewe bado ni kilaza acha kuleta mada ndefu za kijinga jinga unawachosha kusoma ufala wako, hakuna miradi ya CCM isiyo na kasoro kuanzia ununuzi wa Ndege ujenzi wa reli flyover bwawa la umeme kote kuna ufisadi na watanzania wa sasa wanajua lakini wewe mjinga umebakia huko huko kwa wajinga wa zamani mnaoishi kwa zidumu fikra za mwenyekiti wa CCM, mmekariri ujinga mbaka mnafikiri maendeleo ni Hisani za CCM, maendeleo siyo pesa binafsi toka mfukoni mwa mwenyekiti wa CCM ni pesa za walipa kodi ambao wengi ni wapinzani na wananchi wasio na vyama.
 
Kwani wewe ni mjanja ?
Watanzania wameamka ni wajanja kuliko wewe wanajua wapo wanaccm wajinga watetezi wa ujinga wa CCM acha kuijfananisha na watanzania wajanja bakia huko huko kwa vilaza wenzako mliokariri zidumu fikra zisizo sahihi za mwenyekiti wa CCM.
 
Ujumbe uwafikie wahusika , kama ni upinzani au watawala wachukue hoja hii Tanzania ifikishwe mahali wananchi tunapenda tufike[emoji1666] mtoa post big up kwako kwa kuliona hili kwenye vyama vyetu nchini
 
Nasema hivi watanzania wengi bado ni wajinga tena sana!! Ambao miaka 55,bado wanategemea aliyewafikisha hapa ndio atakayewaondoa!!! Kiongozi anasema Tz, ni nchi tajiri sana, ila tumechezewa sana wakati huo ni chama chake na yeye kwenye serikali hiyo ana zaidi ya miaka 20!!!utafikiria ni chama kingine ndio kilikuwa kinaongoza!!! Leo hii watz hao wanaaminishwa ndio shujaa?!! Hao ni wajinga!! Maisha ni magumu sana kwao, lakini bado wanajipa moyo, sasa tunajenga madaraja kwanza watoto wetu ndio watakuja kufaidi?!! Chama chakavu kinafanikiwa kutokana na wananchi wengi kuwa wajinga hilo sina ubishi nalo mkuu!!!
Hapana kwa mtazamo wako napinga kwani kila Mtanzania anavipaumbele vyake vya kuangakia kwenye siasa, kwahiyo labda kuna vitu vinawavutia huko ndio maana wanatoa ruksa yao kwa chama hicho! Hapo vipi White Wizard[emoji848]
 
Wale wanaendaga kwenye mikutano wanyama,huyu vipi lakini jamani
 
Ndugu zangu CHADEMA ukweli tutauseme hata Kama hamtaki Ila tutasema tu, nyinyi ni jipu kubwa Sana katka ustawi wa vyama vya upinzani kiasi kupoteza Imani kubwa kwa wananchi tulowaamini kabla ya kuja kugundua uovu mloficha ndani ya nafsi zenu.

Hakuna wananchi wenye akili wanaoendelea kuwasapoti kwa Sasa hata mje na beti za mapambo na mapambio,nyinyi CDM mnauwezo mkubwa wa kupaka rangi nyeusi kuonekana nyeupe kwa kutumia chaki kisa tu ni nyeupe.


Watanzania wa Sasa si wa zama zile za miaka kumi nyuma.Hatutaki ujinga wenu wa uroho na uchu wa madaraka kwa njia yoyote(Haramu au halalali),yalotokea 2015 kwa upepo wa mabadiliko ovu yametufunza mengi Sana.Sasa tumeamka

Na kweli kabisa tumeamka Sana maana si kwa kuaminishwa kule mtu Fisadi papa miaka zaid ya 10 afu tubadilishiwe gia angani.

Watz wa juz,Jana si wa Leo maana si kwa ajenda za nchi Haina ndege Kisha zinunuliwe na tubadilishe ajenda kua ni ndege hazituletei kula.


WaTZ sisi so wale wa kuaminishwa kua tunataka democracy Kisha mwenyekiti wa chama adumu zaidi ya vipindi 3-4 huku akimfyekelea mbali kila aliyetaka hicho kiti.

WaTZ wa Sasa si wale wakihoji matumizi ya ruzuku basi wanafukuzwa ndani ya chama huku wakiangalia ruzuku zikitafunwa.

WaTZ wa sasa sio wale wa Jana wakuona gari ya chama ikiandikwa kadi ya umiliki jina la mwanachama.

WaTZ wa Sasa si wale wa Jana wa kukaa na Dr.slaa kupambania na kuusemea ufisadi Kisha tunayemtaja Fisadi papa na genge lake aje apewe nafasi ya kugombea huku Dr.slaa akiwekwa pembeni kisa tu Hana fedha ya kampeni.


WaTZ wa Sasa si wa Jana wa kuimba mabadiliko na kuzungusha mikono ya mabadiliko kwa ajili tu ya kuhalalisha uovu.

WaTz wa Sasa si wakuingia barabarani wavunjwe mikono Kisha familia zao zigharamike huku familia za viongozi wa CDM wakipiga zao Heineken,huku wakila Bata na kusoma ughaibuni.


WaTZ wa Sasa si wajinga kiasi Cha kujua Chama ni nn na Sacco's ni nn.

WaTZ wa Sasa si wa kuwaambia corona ipo Kisha wewe usionyeshe hata mfano wa tahadhari na kuunga mkono mikusanyiko huku 2meter Distance kugeuka zero distance.

Tuacheni unafiki tusonge mbele Kama nchi,CHADEMA Mnamakandokando mengi Sana.

SISI SI WADANGANYIKA TENAAAA.
Uyo fisadi wa miaka Kumi yupo meza moja na mzalendo JPM
 
Wananchi wanajua zaid kuna chama linamiki gari liloandikwa jina la mwanachama kadi ya gari.By CAG.


NYUMBU NI NYUMBU TU,HUA HAANGALIII NYUMA WALA KUSTUKA MPAKA AINGIE MDOMO WA MAMBA
Hapa tulipo CCM imetufikisha na Mafisadi kina lowasa
 
Nyumbu ni CCM hata mbugani nyumbu wapo wengi kama CCM, Nchi ina miaka 59 haina maendeleo cha ajabu nyumbu za CCM zinadai kuna maendeleo? Maendeleo yapi? Tanzania ina rasilimali nyingi kuliko mataifa mengi Duniani na kama siyo CCM mda huu Tanzania ingekuwa ni Nchi tajiri kuliko South Africa, German , China, Japan, America , Oman na mataifa mengi tajiri Duniani, ingekuwa siyo CCM mda huu Tanzania ingekuwa kwenye G5 hata ingekuwa na kura ya veto, utajiri uliopo Tanzania ni mkubwa lakini unatumika kudidimiza demokrasia badala ya maendeleo
Labda ndege zile zilizonunuliwa garage
 
🤣🤣🤣Kumbe kuna watu humu wanasubili Chama furani kiingie madaraka ndio wawe na maisha bora umasikini huu nyie acheni tyu😂😂😂😂😂
 
Uyo fisadi wa miaka Kumi yupo meza moja na mzalendo JPM
Wewe ni akili ya vijana wa kibavicha kabisaa.Tena mnadandiaga thread kiushabiki tu pasipo fact,
Walomuita Fisadi miaka kumi Kisha wakaja kumchukua na kumsafisha ni nani?Mnakua na akili za kinyumbu tu hamuoji
 
Hapa tulipo CCM imetufikisha na Mafisadi kina lowasa
Kisha CHADEMA wakamsafisha na kutaka kumpa urais kabisa ili wahalalishe kile walichosema zaid ya miaka10 kwamba ye ni Fisadi papa.Au wasemaje hapo,acha akili za kinyumbu weweee
 
Kisha CHADEMA wakamsafisha na kutaka kumpa urais kabisa ili wahalalishe kile walichosema zaid ya miaka10 kwamba ye ni Fisadi papa.Au wasemaje hapo,acha akili za kinyumbu weweee
Nyumbu Wakapiga deki barabara "mpakwa mafuta" apite
 
Wewe ni akili ya vijana wa kibavicha kabisaa.Tena mnadandiaga thread kiushabiki tu pasipo fact,
Walomuita Fisadi miaka kumi Kisha wakaja kumchukua na kumsafisha ni nani?Mnakua na akili za kinyumbu tu hamuoji
Waliomuita mgonjwa anajinyea leo wapo nae moza moja
 
Back
Top Bottom