CHADEMA washindwa kutoa msaada kwa mwanacham a wao aliyepigwa risasi MORO-Channel ten News | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA washindwa kutoa msaada kwa mwanacham a wao aliyepigwa risasi MORO-Channel ten News

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by qq.com, Aug 30, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    habari ya channel ten usiku huu ni kuwa cdm wameingia mitini katika kutoa rambirambi au msaada kwa anayedaiwa kupigiwa risasi na polisi moro.

    nani yuko nyuma ya hii news!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    aliyeuliwa ni mtanzania sii mwanachadema,hivyo govt ndio ilipaswa kuwajibika maana polisi ndio wameua
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,479
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    channel ten owner ni Rostam Aziz sasa ulitegemea walipoti nini?
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa uchunguzi upi?
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ulisikiliza au kusoma hotuba ya Dr. Slaa ya Morogoro? if not itafute halafu ndio uje kutoa maoni.
     
  6. u

    ureni JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,073
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    We unaakili kweli Serikali iuwe chadema wakatoe rambirambi.
     
  7. K

    Katani Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    cdm ndio wasababishi wa hizo chokochoko so wao inabidi wawajibike.
     
  8. g

    great vision Senior Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
     
  9. m

    mathias juma Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa hapa hoja ya mashabiki wa Vyama. Mtu amefiwa kisha unataka akupe ushirikiano wa aina gani huo badala wewe ndo umpe?. Tuache ubaguzi na maneno yasiyo na maana
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
Loading...