CHADEMA wametumia zaidi ya Milioni 950 Arusha

CHADEMA wametumia zaidi ya Milioni 950 Arusha

..nimesikia tetesi kwamba CHADEMA waliiba na kuuza suti ile Mkulu aliyonunuliwa na Brigedia Jenerali (Mstaafu) Sulaiman Mohammed Yahya Al Adawi. Una taarifa?

Kwa wachagga hilo si jambo kubwa au umesahau?
 
wewe ndio una ghadhabu kwa kuzungumza mambo ambayo hayapo, tuliza boli sisi kuwafunga ni kawaida yetu hivyo wewe na wenzio msiweweseke sana

Hivi wale wanawawakilisha wapi?
 
Mshume Kiyate nasikia unawashwa washwa kweli kweli!
Hebu niPM kama kuna uwezekano nikakuzungukia chap nikupatie tiba mbadala mtumwa weee!
Mipumbavu kama wewe niwa kuwawapigilia tu!

Hii tabia hatuitaki Tanzania, fanyianeni upuuzi mwingine wowote lakini si hicho ulichomaanisha hapo kwenye maandishi yako. Mwenye uerevu mzuri atajua nini umemaanisha.
 
Kata nne mnatumia kiasi kikubwa cha pesa, Chadema Arusha ni zaidi ya Tanzania kuna kata zingine zimekosa wagombea.
 
Tetesi chadema wametumia million 900 nakushinda,tetesi CCM mmetumia ngapi na kushindwa? Tuwekee hapa figure.
 
Kulikuwa na haja gani Lema kuzunguka Arusha nzima na vitongoji vyake kwa Chopa.

Mnajua gharama za Chopa ikiruka mita 1000.

Magari yote kutoka makao makuu yalipelekwa Arusha.
 
Wana JF,
Chama cha Maendeleo na Demokrasia (Chadema) kimetumia zaidi ya milioni 950 katika uchaguzi wa kata nne Arusha.

Chadema wanasema Arusha ndiyo ngome yao kulikuwa na haja gani kutumia kiasi kikubwa cha pesa/Chopa/Magari ya M4C/Pikipiki za M4C.



Habari za ndani kutoka Chadema zinasema kulikuwepo ulipanaji mkubwa posho kwa viongozi na wafuasi wa Chadema inasemekana zimetumika zaidi ya milioni 500 kwa matumizi ya posho tu.

Hali hii mmetumia kiasi kikubwa cha pesa kwenye ngome yenu je maeneo mengine mtatumia kiasi gani.

Hicho chama sisi hatukitambui, hakipo popote Tanzania.
 
Kulikuwa na haja gani Lema kuzunguka Arusha nzima na vitongoji vyake kwa Chopa.

Mnajua gharama za Chopa ikiruka mita 1000.

Magari yote kutoka makao makuu yalipelekwa Arusha.
Kuna hadithi moja ya vijana wawili, wote walikuwa wanasoma katika shule moja ya sekondari walikuwa marafiki sana, walisirikiana katika masomo na pia majirani waliwatambua kama vijana wenye uwezo shuleni. Vijana walifanya mtihani baada ya matokeo mmoja alifailu na mwenzake akafeli. Yule aliyefeli akaanza kuponda kuwa mwenzake amefaulu kwa sababu amegelezea na akadai kuwa yeye amefeli kwa akili zake mwenyewe. Majirani wakamuuliza kwani ulitegemea kufeli kwa kutumia akili za nani? Hii ndio CCM maana wanalaamika kushindwa 4-0 huku wakijua kumbe walihitaji kuwa na magari kutoka Lumumba, Chopa, bilioni moja na Viongozi wa Makao Makuu ili nao washinde uchaguzi.
 
Dr.Godbless; Mleta mada ni mburula hivyo anakiandika kile alichotumimwa, kwa namna alivyoandika eti "Chama Cha Maendeleo na Demokrasia" bila shaka ametolewa kijijini ndani kabisa ambako hata vyombo vya habari kuanzia Radio,Tv,magazeti na mitandao ya kijamii hakuna. CHADEMA amekuja kukisikia baada ya kuletwa mjini na kuambiwa ni adui kwake.Baada ya kuelimishwa mambo ya mjini na namna ya kuwasiliana katika mitandao ya kijamii akapewa kibarua cha kupost JF.Hatimaye ndo kama tunavyoona, ameambiwa jina la CHADEMA ameshindwa kuandika vizuri kwa kirefu. Tumsamehe bure, maana hiyo hela aliyoandika hata tukimhoji ina sifuri ngapi hajui na jina lake linajieleza kwamba ameletwa mjini pengine na ndugu au mbio za mwenge hivyo hana logic, tusipoteze muda kupingana nae ila tumwelimishe namna mambo yalivyo na athari za siasa uchwara.
 
Last edited by a moderator:
WATU IMEWAGHARIMU VILEMA,DAMU NA VIFO,WEWE ZUMBUKUKU UNAJADILI PESA."HEBU TUAMBIE KWANZA ALIYELIPUA LILE BOMU NI NANI NA AMESHIKWA?"Nyoo!!!.
 
Watanzania tujitokeze kwa wingi kutoa maoni yetu kwenye mabaraza kwenye katiba mpya serikali waondoe utaratibu wa kutoa ruzuku kwa vyama vya siasa.

kuna mdau amekwambia unawashwa washwa,,,,nadhan hajakosea,,,,
maana hoja ulokuja nayo umeiweka kando umekwenda kwenye hoja ya RUZUKU,
OOOH MULUGO NA NDALICHAKO,HAYA MATATIZO HUENDA YALIANZA NA MUNGAI
 
Mambulula yameumia sana sasa yameamua kuonyesha unafiki wao kwa kuandika uzushi ambao hawana ushahidi hata chembe!!!!


Ulitaka atembee kwa miguu, nakukumbusha CHADEMA 4 - CCM 0
 
Back
Top Bottom