CHADEMA wametumia zaidi ya Milioni 950 Arusha

CHADEMA wametumia zaidi ya Milioni 950 Arusha

Kumbe CHADEMA imetumia hela kidogo sana.. Taarifa nilizozipata CCM wametumia BILLIONI 1.7 kwenye uchaguzi wa ARUSHA. Nchemba alikuweko field kuongoza jahazi akishauriwa na watu wawili waliokuwa nje ya mkoa. Matarajio ilikuwa ni kushinda kwa kura zisizopungua 4000 kwa kila kata. Gharama za kwanza ziliandaliwa kwa kununua kura kwa sh. 10,000/= au 2o,ooo/= ambapo kila kata ingegharimu chini ya milioni 15 (kwa kumlipa kila mpiga kura). Mpango huu ukawa mgumu kutokana na makamanda kukaba mpaka penati. Hela nyingine zimetumika kwa matanuzi na mikakati mbali mbali ikiwemo kuwashawishi wazee wa kimasai watoe tamko la kibaguzi.
 
mi hizi akili ndogo kutaka ku overtake akili kubwa sijui linatoka wapi by the way mlango utafungwa kakojoe ulale ndo uendeleze your idiot shit.

Vijana wa Chadema matusi ni sehemu ya hoja zao.
 
Get life mazafuku...
Inakuhusu nini, unawashwa nini, kama posho kaangalie za maandalizi hadi ujio wa Obama !!
Wana JF,
Chama cha Maendeleo na Demokrasia (Chadema) kimetumia zaidi ya milioni 950 katika uchaguzi wa kata nne Arusha.

Chadema wanasema Arusha ndiyo ngome yao kulikuwa na haja gani kutumia kiasi kikubwa cha pesa/Chopa/Magari ya M4C/Pikipiki za M4C.

Habari za ndani kutoka Chadema zinasema kulikuwepo ulipanaji mkubwa posho kwa viongozi na wafuasi wa Chadema inasemekana zimetumika zaidi ya milioni 500 kwa matumizi ya posho tu.

Hali hii mmetumia kiasi kikubwa cha pesa kwenye ngome yenu je maeneo mengine mtatumia kiasi gani.
 
Inabidi waonyeshe vyanzo vyao vya mapato, isije kuwa yale madawa yaliokamatwa SA ndio vyanzo vyenyewe.
 
Ccm na wengineo wametumia fedha kiasi gani? Unasemaje ni nyingi bila kulinganisha na wenzao?
Hata kama chadema ilipaswa kutotumia fedha kwa kampeni kwa sababu arusha ni ngome yao, basi cuf, tlp and the like wangefunga ofisi wasubiri muujiza
 
Wewe ndo kurugenzi y habari ya chadema? Take it from me,ccm wametumia billin 272 ujio wa obama

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Du hizo zitakuwa zimetoka fungu gani? Ziliidhinishwa na bunge letu tukufu?
 
Umekosea. Wametumia Billion 3. Wakaibuka na Ushindi.

Tunaomba hesabu ya upande wa pili.
 
Haya Auditor wa CDM lkn ungefanya vizuri zaidi ungetuwekea mahesabu hapa jinsi walivyotumia hizo hela coz nadhani zitakuwa ni za Kwako
 
Nimeamini watu wana akili za kitoto.sasa swala la kutumia 0.95 Bilioni wewe linakuhusu nini?
Nyumbani daima fanya vema ukienda ugenini na uhakika.
Kila la kheri CDM.
Ki ukweli mmetuzidi nguvu Arusha ngoja tujipange upya.
Mtela na Shenzi watafte mlango wa kutokea mapemaaaa
 
Back
Top Bottom