CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Siku hizi chadema wana migodi?

Hivyo visu na manati nazo za nini kwenye siasa?

Kwa umri wako wewe sishangai kwa propaganda hizi za kizee, ila ninapoona na vijana wenu wanafanya kama nyie napatwa na mashaka sana. Mama waambie tu BVR ziandikishe watu wote halafu hiyo october tuingie kwenye uchaguzi, safari hii nilishakuambia muandae jeshi la kutosha kuwabakisha madarakani. Hatukujua kama tuliwaachia wahuni na watu wenye uwezo mdogo hivi wa kuongoza nchi.

Baadhi ya upuuzi mliofanya ni kama eti mmiliki wa Dowans kuja nchini lakini akagoma kupigwa picha. Sasa naona ile impact muliyotegemea ya Act imegoma inabidi mje na mambo ya kitoto kama haya.

Sasa mmbakiza mbinu moja tu kama ile ya mkutano wa cdm kule soweto Arusha. Ila kurudi madarakani kwa njia ya kura wala msiendelee kuingia hasara kwa kumwaga hela kwani zitaliwa na vijana bure. Wewe upo kambi ipi, Membe au EL?
 
Huu uzi unalivunjia heshima jeshi letu, hivi kweli unaweza kuwambia watanzania hivyo ni vifaa vya kijeshi! Walau mgekuta kabastola kama kale ka chenge kalikolipua ofisi ya Chadema bariadi. Niulize tu swali kunakifaa cha kijeshi hapo kweli? Naona mleta uzi kavurugwa na operation za Chadema nchi nzima

Labda manati!
 
Hao vijana majina yao ni Alon Nzesa na Bakar Magodi ni makada wa uvcc, leo wamekuwa ni wanachadema?

Hahaha yani ccm mnapiga picha wenyewe, mnapost wenyewe, kisha mnajipa ukamanda wenyewe, na sasa nyinyi ndio wachangiaji wakuu wa uzi huu.

Poleni, dawa ya moto ni moto, subiri nasi tuingie chimbo
 
Kumbe ndio maana Jeshi letu hata kwenye 10 bora ya majeshi Africa halipo, Manati ni siraha ya jeshi la Tanzania? Visu vya kuuzia nyama ambavyo Masai wanavyo kila siku? Buti ambazo hata Shilole anavaa? Hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaa, Saaaa ya ukoziiiiii imefikaaaaaaa. Hawa PoliCCM sijui wamekula Marage ya wapi hawa.

Kama CHADEMA walikuwa na malengo safi na hivyo vifaa ni kwanini walivificha? Kwanini havikuwa wazi tu?
 
Kumbe hata mimi nina vifaa vya kijeshi kwa sababu nyumbani kwangu nina rungu moja, manati, visu viwili, panga moja, shoka moja, fyekeo moja na buti pea moja.
 
Kumbe hata wamasai wanatembea zana ya kivita, kweli policcm ni ziro mpaka manatiiiii
 
Umeshasema nyumbani kwako tena utakuwa una maanisha vile vya kukatia nyama ambavyo kiuhalisia havipo kama hivyo vinavyoonekana katika picha.

CHADEMA mnafanya nini na hizo zana hatari ofisini!?!

Hivo ndo vifaa vya kijeshi jibu swali kama ndio majumba mengi wanavyo adi watoto Wa shule za msingi wanamiliki na kuvitumia ata kwenu vipo na mnavitumia
 
Hakuna ukweli...,hizi movie tusha zizoe sana.Ikumbukwe tushaitwa Magaidi na tukafunguliwa kesi ya Ugaidi tukashinda na hii propaganda tutaishinda pia,kwakuwa CHADEMA ni Mpango wa Mungu kila kitu kitakwenda sawa.
 
Izo sare pia viatu vimejaa mitumbani pia ndo viatu vya green guard. naona zaidi mnapoteza mda na kutapatapa tu.
 
Uzalendo bado unasambazwa kwa awamu ndugu subiri kieleweke

Uzalendo upi?huhuu wa kukamata vyama vya upinzani na mabuti wakati hata Mimi mwenyewe ninayo tena nilinunua kwenye mitumba,uzalendo huhuu wa kuwakamata vyama vya upinzani na visu wakati hata mke wangu anavyo tena ana vitumia kukatia nyanya na vitunguu jikoni,uzalendo huhuu wa kukamata vyama pinzani na manati wakati hata mtoto wangu anayo na ana yatumia kuwindia ndege porini,uzalendo huhu wakukamata bendera na uniform za vyama vya upinzani wakati uniform zinavaliwa kila pembe za nchi na bendera zinapepea nchi nzima au kuna uzalendo mwingine?.
 
NA HII IMEBUMA KABLA HAIJA TAKE OFF
ccm jipangeni.
 
Hivi ile operesheni digidigi ni ya kusambaza vifaa kama hivyo au ni ya kusambaza sera zenu za majimbo na ukanda?

Nikuulize swalui la kizushi, ulitegemea red briggade watumie ndala kwenye Ulinzi? Kama ni hizo cover nenda makampun mengine ya ulinzi ukashuhudie ikiwemo G4S
 
Tuelezeni sasa kazi ya hizo zana ni nini?
Kuna sheria gani ya nchi inakataza kumiliki manati,kisu/visu au kuhifadhi zana za aina hiyo?

Pili,tusubiri taarifa rasimi ya chama kama hivyo vifaa ni vya chama au ni mali binafsi za vijano hao?

Je,huu hauwezi kuwa ni mpango maalumu umesukwa kwa kuwatumia vijana hawa ili chama kizushiwe madai haya ya uongo?
 
Hiyo mbinu ya zamani sana ilifanikiwa kuivuruga CUF tu, kwa CHADEMA tupo ulimwengu mwingine,
 
Hao vijana majina yao ni Alon Nzesa na Bakar Magodi ni makada wa uvcc, leo wamekuwa ni wanachadema?

Hahaha yani ccm mnapiga picha wenyewe, mnapost wenyewe, kisha mnajipa ukamanda wenyewe, na sasa nyinyi ndio wachangiaji wakuu wa uzi huu.

Poleni, dawa ya moto ni moto, subiri nasi tuingie chimbo

Habari mpya, na jengo la ccm? wameingiaje na kupiga picha cdm mlikuwa wapi? tuletee ukweli ila nadhani sasaivi hakuna linalo fichwa lolote litafahamika kama ccm au cdm nani anataka kutuvurugia nchi
 
Habari mpya, na jengo la ccm? wameingiaje na kupiga picha cdm mlikuwa wapi? tuletee ukweli ila nadhani sasaivi hakuna linalo fichwa lolote litafahamika kama ccm au cdm nani anataka kutuvurugia nchi

Nani kathibitisha kuwa hapo ni ofisi za Chadema?

Usiwe mjinga kimwili na kiroho mkuu
 
Back
Top Bottom