CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

teh teh naona unajitahidi kudownlad mapanga mtandaoni uhadae watanzania njoon na kwangu mnikamate mdogo wangu ana kombeo mie ninalo shoka, panga na kisu cha kukatia vitunguu na nyanya nilkuwa sijui kuwa ninamilk vifaa vya kijeshi teh teh unachekesha kweli!!
 
Waku taarifa ya itv imeonyesha vijana wa chadema maarufu Kama redbrigade wakiwa na visu viatu vya jeshi Pamoja na kiganja Cha albino hakika hii imenisikitisha sana
Acha uongo hizo ni habari mbili tofauti ila zimeripotiwa kijanja kijanja kuwadanganya watu kama nyie.
 
manati ya nini kama sio ujangili haya ndio wanaomwqgia wenzao tindi kali na wanaokata mikon albino kwa visu vyao hivi

kesi kama hii hata wakili sitaki unampeleka mtu mahakani kwa ajili umemkuta na manati nacheka mpaka nakauka
badala ya kukasirika nacheka mwenye kama chizi manati?
tupelekeni mahamani tunashinda asubuhi kweupe
 
Ubunifu sasa hakuna ccm. Hii propaganda si mliitumia kwa cuf ikafeli. Sasa mnairudia kwa kuongeza na kiganja cha albino? Daah! Kwa hawa chadema mtaumbuka peupeeee!! Mmesahau kwa Lwakatare na Kileo kuhusu ugaidi. Yako wapi?
 
Sasa CHADEMA wanazitumia kufanya nini kama sio uhalifu!?
Akili yako iwe inajiongeza kidogo tu, kwa hiyo nami ni mhalifu kwa sababu nyumbani kwangu nina visu na panga, sio!!!!!
Yaani visu viwili, unaiita mpaka kamera za Waandishi wa habari, kutangaza visu viwili, ila sishangai sana, maana juzi nimeona wezi wakipandishwa kwenye gari la polisi kama wafalme ila Prof. Lipumba alipandishwa kama mwizi sugu
 
Ukitoa vifaa vya kijeshi hizo manati na visu chadema mnawinda ndege siku hizi?

basi kama manati na visu ni silaha za kivita waambieni wananchi wakusanye visu na mashoka nchi nzima ili wananchi watumie visu vya Mawe huko simuyu bariad wenzenu walirusha risasi hewan kutawanya wana chadema mlichekelea leo manati mapovu yanawatoka.
 
contena la majambia ya cuf limeisha muda polisi wamekuja na single mpya karibuni sokoni ila sidhan kama itanunulika hii maana watazamaji wameelika vyakutosha, amboni tanga mliishia wapi, policcm katika ubora wake
 
1. Mohamed Msangi

2. Ramadhan Ighodu

Hawa wawili ikumbukwe ndiyo waliomteda Ulimboka nabaada yapo wakapandishwa vyeo.

Naona msangi kanogewa na zoezi la kuteda watanzania kwa matarajio ya kupata madaraka zaidi.

pia baada ya kuendesha kikosi kilichomua dr.mvungi ndio alipandishwa cheo na kuwa RPC,hivi hawa watu wana akili kweli kufanya vitu vya kipuuzi kiasi,kweli jeshi la polisi wanalizalilisha na kuzalaulika.,
 
basi kama manati na visu ni silaha za kivita waambieni wananchi wakusanye visu na mashoka nchi nzima ili wananchi watumie visu vya Mawe huko simuyu bariad wenzenu walirusha risasi hewan kutawanya wana chadema mlichekelea leo manati mapovu yanawatoka.

Nauliza tena nipewe jibu manati za nini chadema wanawinda ndezi siku hizi?
 
mungu bwana
mungu ni mkubwa sana baada ya kumtumia zito kabwe wakashindwa wamekuja na mbinu ile ile na watu wale wale
waraka wa zito wahusika ni hawa hawa
kesi ya ugaidi ya chadema wahusika ni wale wale wako act wengine ndio hao wamepanda vyeo
mjadala wa Dr ulimboka unaanza upya
 
Ahmed Msangi,sio mpya kwenye hizi mission za CCM na serikali yake.

Huyu alihusika kwenye sakata la Dr Ulimboka.Tulimjadili sana humu kipindi kile, hata huo u-RPC alipewa kama zawadi.
 
kama kuwa na kisu ni ugaidi Tanzania nahama mwaka huu,manake hatabaji hata mtu mmoja salama hii dhambi ya kukamata watu na visu na kuwaita magaidi itatumaliza wote

Visu vya "Rambo" manati, viatu vya kijeshi, nguo za kijeshi ndani ya ofisi za chama cha siasa? hivi mnajuwa maana ya neno siasa?
 
yaani kuruhusu watu waliozaliwa chini ya mti na kukulia sokoni wapost wanachokieledwa dunia kutaangamiza taifa na kuwaangamiza wao waliopost maana hawajui walitendalo
 
Ww umekataliwa na baba yako mama yako alichepuka siyo cdm ona unavyo jitazama sura kama jiraniyenu pale mtaanikwenu eeebwana kufanana na Jirani rahasana eti
 
Jeshi la Kinjekitile Ngwale enzi za vita vya maji maji. Duh! ccm shikamboo
 
Mimi sielewi, RPC ni cheo kikubwa sana ktk jeshi. Nguo zenyewe zilikuwa mpya, bendera mpya. Wanapo ambiwa wanatumika vibaya wanang'aka hawa cdm ikiingia magogoni wanapigwa lidandansi.
 
Back
Top Bottom