CHADEMA waanzisha operation inaitwayo futa, delete kabisa CCM

CHADEMA waanzisha operation inaitwayo futa, delete kabisa CCM

Kwa mwenye akili timamu hawezi kuuliza swali kama hili, M4C imechangia kwa kiasi kikubwa maeneo ambayo ccm zilikuwa ndio ngome zao CHADEMA kukubalika, mfano maeneo ya morogoro Lindi , Mtwara na kwingineko, rejea mauaji ya mwandishi wa habari Mwangosi utapata jibu juu ya M4C
M4C imeishia wapi?
 
Hii operation ya ngapi sasa? hakuna tunachokiona zaidi ya kupiga hatua nyuma, na kuwapa wajanja wachache fursa ya ulaji.

Serikali corruption,haikusanyi kodi......husamehe kodi kwa matajiri....huishia kufukuzana na wamachinga na kina mama nitilie....
 
Hakika hawa CHADEMA ni walaghai sana. Ukiona Operesheni inaanzishww basi ujue kuna mpunga wa maana umepigwa mahala fulani hivyo wwnataka kuhalalisha matumizi yake

Kama walivyopiga fedha za EPa,Richmond,
 
Viongozi wa Chadema wasanii sana kwa kubuni mbinu za kutafuna ruzuku, hii operation utasikia imeghalimu zaidi ya milioni 600.

Rasilimali za taifa zinapotea,madini yanahamishwa kwenye ma container kwenda ulaya eti ni mchanga,twiga wanatoroshwa,pembe za ndovu zinakwisha,madawa ya kulevya yanawamaliza vijana.nk
 
- Kwani ya UKAWA wameimaliza lini? sasa subiri usikie gharama za kuendesha operation hiyo ambayo watakopeshwa na Mwenyekiti wao, ha! ha! ha!

Le Mutuz

miaka uliyonayo hailingani na akili,inawezekanaje jitu la miaka 50 bado linategemea ugali na mboga kwa mama kilango? Pyuuuuuuuuu!!!
 
Viongozi wa Chadema wasanii sana kwa kubuni mbinu za kutafuna ruzuku, hii operation utasikia imeghalimu zaidi ya milioni 600.

Kajiunge nao ili na wewe utafune huo mpunga hahahaha!!! Chadema rahaa sana!!
 
Unamaanisha mauaji ya Mwangosi ni miongoni mwa mafanikio ya M4C??

Hakuwa na maana hiyo alitaka kujibu mafanikio ya M4C yalivyowachanganya magamba wakafikia hatua ya kuua watu ovyo na mlaaniweeee!!
 
Za leo wadau,nilikuwa natokea singida maeneo ya itigi nilipoingia Mkoa wa ARUSHA MJINI kwenye jimbo la mbunge lema, nikiwa ndani ya gari yangu nikakutana na vijana wamevaa FULANA NYEKUNDU IMEANDIKWA DELETE KABISA CCM ARUSHA,ilibidi niteremke na kuwadodosa bila wao kunitambua ni wa chama gani na kujua ni wa chadema ,mosi na kunieleza " unajua bro tunataka kuifuta ccm kabisa hap arusha " huku akinitazama machoni kwa msisitizo unaomaanisha ana uhakika na maneno yake. nataka kutoa rai kwa chama changu ccm mkoani Arusha kupitia kamati ya siasa kuanza kuchukua hatua za mapema kujipanga kimkakati juu ya lengo la chadema dhidi ya ccm kwa kujenga sera madhubuti zitakazokitetea ccm yetu izidi kuwepo hapo,mathalani ccm tuju SIASA NI SAYANSI KWA SASA. cc: mneck wa mkoa ndugu mwarusamba.nawasilisha
 
mods kuchanganya thread yangu na kada wa chadema hunitendei haki kwa sababu lengo na kiini cha habari yangu ni tofauti na crashwise.kuniweka sehemu moja na vijana wa chadema na pro-chadema ni kunidhalilisha na ccm yangu pia.tafadhali mods
 
njoeni na dodoma mfanye hiyo mikutano zamu hii ni nyuklia co ya machozi. hahaaaaaa naomba niseme hiv hii nchi haina udini wala ukabila endeleen kushawishi hao hao ndugu zenu mikoa mliopo kwa wing na weng wen wafnybiashara na mikoa yenu ni arusha moshi mbeya na mwanza
 
Chadema kuanza mikutano yake Jumanne, akiongea na mkutano mkuu wa jimbo la Arusha mjini mbunge wa Arusha mjini na ambae pia ni mjumbe wa kamati kuu mhe. Godbless Lema ameuambia mkutano mkuu wa jimbo kuwa maandalizi ya mikutano hiyo iko tayari na ratiba inaonyesha itaanzia kata ya kati..
Viongozi wa chadema ni wajanja sana. Wanatengeneza mazingira ya kulipana posho walizokosa BMK.
 
Viongozi wa chadema ni wajanja sana. Wanatengeneza mazingira ya kulipana posho walizokosa BMK.

Kama ambazo maccm yanavyo zitafuna kodi za wananchi BMK.Vipi wale twiga wetu wana Rudi lini?
 
Outsiders ndio wanaona uchungu?

Au dawa chungu inabidi imezwe hivyo hivyo?

Hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa

Outsiders wanatoa uchungu kwasababu nyie wa ndani mmeshaambiwa kuwa,
KAPU LA MJANJA, MJINGA HATII MKONO'.
Acheni wajanja wapige hela kila siku kwa kuja na mbinu zilezile za oparesheni zisizoeleweka ila sisi hatutachoka kuwasemea nyie MAZWAZWA mlioshindwa kujitambua.
 
Back
Top Bottom