CHADEMA waanzisha operation inaitwayo futa, delete kabisa CCM

CHADEMA waanzisha operation inaitwayo futa, delete kabisa CCM

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,760
Chadema kuanza mikutano yake Jumanne, akiongea na mkutano mkuu wa jimbo la Arusha mjini mbunge wa Arusha mjini na ambae pia ni mjumbe wa kamati kuu mhe. Godbless Lema ameuambia mkutano mkuu wa jimbo kuwa maandalizi ya mikutano hiyo iko tayari na ratiba inaonyesha itaanzia kata ya kati..
 
Nendeni mikoa ambayo CCM imeweka mizizi, arusha ni sawa na kujaza ndoo iliyojaa
 
Chadema kuanza mikutano yake Jumanne, akiongea na mkutano mkuu wa jimbo la Arusha mjini mbunge wa Arusha mjini na ambae pia ni mjumbe wa kamati kuu mhe. Godbless Lema ameuambia mkutano mkuu wa jimbo kuwa maandalizi ya mikutano hiyo iko tayari na ratiba inaonyesha itaanzia kata ya kati..
Crashwise
mbona style ileile ya siku zote?> naamini CCM huwezi kuifuta kwa Mikutanio, kwa sasa mlipofikiaArusha mlitakiwa mfanye harakati za nyumba kw anyumba na kuwatambua wapiga kura wenu wa uhakika na wale amabo bado hawajafanya maamuzi sasa ingekuwa ni wakati wa kuwashawishi lakini hili la Mikutano kujaza watu kwa Arusha YATOSHA munatakiwa muende level Nyingine sasa ya nyumba kw anyumba au mtu kwa mtu.

Zingatieni ushahuri mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Nendeni mikoa ambayo CCM imeweka mizizi, arusha ni sawa na kujaza ndoo iliyojaa

Amsha amsha popote pale ni muhimu sana kuliko kitu chochote. Watu wapya wanajitokeza kila wakati kwa hiyo lazima wapewe elimu/ ufahamu ili waweze kuwa up to date muda wote
 
Crashwise
mbona style ileile ya siku zote?> naamini CCM huwezi kuifuta kwa Mikutanio, kwa sasa mlipofikiaArusha mlitakiwa mfanye harakati za nyumba kw anyumba na kuwatambua wapiga kura wenu wa uhakika na wale amabo bado hawajafanya maamuzi sasa ingekuwa ni wakati wa kuwashawishi lakini hili la Mikutano kujaza watu kwa Arusha YATOSHA munatakiwa muende level Nyingine sasa ya nyumba kw anyumba au mtu kwa mtu.

Zingatieni ushahuri mkuu!
Well said mkuu , bila kusahau kuhamasisha na kuelimisha umuhimu wa kupiga kura , kutunza kadi na zaidi wale vijana ambao hawajajiandikisha wapewe somo umuhimu wa kujiandikisha muda ukifika.
 
Chadema kuanza mikutano yake Jumanne, akiongea na mkutano mkuu wa jimbo la Arusha mjini mbunge wa Arusha mjini na ambae pia ni mjumbe wa kamati kuu mhe. Godbless Lema ameuambia mkutano mkuu wa jimbo kuwa maandalizi ya mikutano hiyo iko tayari na ratiba inaonyesha itaanzia kata ya kati..

Tumekusikia kanjanja wa Lema
 
hizi kelele mwisho 2015, tutailaza CDM kaburini
 
Back
Top Bottom