CHADEMA/UKAWA wana Njaa na Matunda/Mazao ya CCM!

CHADEMA/UKAWA wana Njaa na Matunda/Mazao ya CCM!

Umelewa swali sirluta ? sasa naamin maelezoa ya mkuu Kimilidzo kwamba hujitambui sirluta na hata uwezo kwako nimashaka makuu katika kutetea hoja yako. Asante Kimilidzo kunifahamisha uwezo duni wa huyu anayejiita sir luta.

Hivi hapo juu ndiyo majibu ya maswali haya hapa chini?

ninyi ndo vichwa nazi msiotaka jibu langu mnataka nitoe jibu lililo vichwani mwenu! Kama majibu mnayo y mniulize?
 
Last edited by a moderator:
huko kote uliko~bold ccm na wanaccm, bold chadema na wanachadema, na hasahasa usijitoe ufahamu kuwa chadema ni cha ukanda wa kaskazini.



Chadema inawabunge wangapi

1. Kanda ya kaskazin

2. Mashariki

3. Kusini na kusin nyanda za juu

4. kanda ya ziwa

5. Kanda ya kati

ukipata majibu tuambie

Mbeya, Iringa, Dsm, Mwanza, Singida, Shinyanga, Arusha nk je hiyo mikowa yote nikaskazin?

CCM jirekebisheni na acheni sumu ya unafiki na uwongo.

Tafadhili naomba jibu endapo mikowa hiyo yenye wabunge wa cdm niyakaskazin.

t
 
ninyi ndo vichwa nazi msiotaka jibu langu mnataka nitoe jibu lililo vichwani mwenu! Kama majibu mnayo y mniulize?

usilete matusi jibu maswali kama unadhani ww sio kichwa nazi.
 
mkuu hoja yako haina mashiko. Swali lako ni la kitakwimu na ni jipya kabisa maana mimi nililenga kuelezea ilikotoka Tanzania hadi ilipo katika nyanja za huduma za kijamii. Post yangu haijamtaja uchumi direct.

Ndugu wanaJF,
Tuweke ushabiki pembeni; Tanzania ilikuwa sawa na PORI, akajitokeza mkulima kwa jina mwl. J. K Nyerere akaunda kikosi kazi kwa jina CCM. Wakalifyeka pori, wakalisawazisha, wakachoma uchafu wote, wakatafuta MBEGU sehemu mbalimbali na kuziotesha katika lile lililokuwa pori ambalo sasa ni SHAMBA, wakapalilia, wakaweka mbolea, dawa, n.k. Wakati wa mavuno unakuja vinaibuka vikundi vingi majina tofauti na bado vinazidi kuibuka kwa lengo la kutaka mavuno ya CCM. Vikundi hivyo ni kama; CUF, CHADEMA, UKAWA, ACT, n.k.

Ufafanuzi ni kuwa serikali ya CCM imeotesha mbegu nyingi katika shamba Tanzania na bado inaendelea kuotesha.
1. Mabarabara yamejaa lami,
2. Umeme hadi kwenye Viota
3. Mashule ya kutosha
4. Mawasiliano kila kona
5. Mahospitali kila mahali
6. Miradi mingi ya maendeleo
7. Kuimarishwa kwa ulinzi na usalama
8. Pamoja na mengine ambayo sijayataja.

Sasa hawa Walowezi wanaoitaka hii nchi kwa gharama yoyote WATATUFANYIA NINI? KWANZA WANAPASWA KUMHESHIMU ALIYEGEUZA PORI KUWA SHAMBA HADI LEO TUNAPATA PA KUJISETIRI.

kwa ujumla wake unaelezeaje ulichokiolodhesha kuzia 1-8 hapo juu?
 
Chadema inawabunge wangapi

1. Kanda ya kaskazin

2. Mashariki

3. Kusini na kusin nyanda za juu

4. kanda ya ziwa

5. Kanda ya kati

ukipata majibu tuambie

Mbeya, Iringa, Dsm, Mwanza, Singida, Shinyanga, Arusha nk je hiyo mikowa yote nikaskazin?

CCM jirekebisheni na acheni sumu ya unafiki na uwongo.

Tafadhili naomba jibu endapo mikowa hiyo yenye wabunge wa cdm niyakaskazin.

t

walishawashitukieni maana waliingia kichwa kichwa, wamefungasha virago, mnawaita Wasaliti!
 
walishawashitukieni maana waliingia kichwa kichwa, wamefungasha virago, mnawaita Wasaliti!

Hujajibu swali,

quote_icon.png
By adolay

Chadema inawabunge wangapi

1. Kanda ya kaskazin

2. Mashariki

3. Kusini na kusin nyanda za juu

4. kanda ya ziwa

5. Kanda ya kati

ukipata majibu tuambie

Mbeya, Iringa, Dsm, Mwanza, Singida, Shinyanga, Arusha nk je hiyo mikowa yote nikaskazin?

CCM jirekebisheni na acheni sumu ya unafiki na uwongo.

Tafadhili naomba jibu endapo mikowa hiyo yenye wabunge wa cdm niyakaskazin.
 
sasa Kenya na Tanzania ipi ipo mbele kiuchumi? Mbona wanakuja kutibiwa huku? Swala la tiba tunategemeana bila kujali uchumi.


1. Umeisahau hoja yako tukukumbushe?

2. unaifaham nguvu ya uchumi wa kenya wewe

Nitakupa maswali mawili au matatu hivi

a) unafam mpka sasa kenya Airways wanandege ngapi ukilinganisha na TZ

i) za mizigo

ii) abilia

b) unafaham Reli za usafirishaji zina uboragani kenya ukilinganisha na zetu?

c) unafaham kwamba R. odinga alikataa kwenda fanyiwa operation ya ubongo wake nje na alifanyiwa palepale Nairobi?

Anyway jadili hoja yako huko kenya wala usiende kabisa tuwaache wakenya na shida yao kwa Alshababu
 
Kama nimefahamu vizuri mwanzishaji huu uzi anaamini kwamba nchi ni shamba na mmiliki wake ni CCM.Hivyo hii nchi ni mali na mwenye shamba anajulikana i.e CCM.....Duh!
 
Nyerere aliturithisha maadui watatu--Ujinga, Maradhi na Umasikini--lakini kwa sasa tuna maadui 4--Ujinga, Maradhi Umasikini na UFISADI. Huyu adui namba 4 ameletwa na CHADEMA/UKAWA. CCM oyeeee!
 
Ilani ya chama chetu safi sana hii. Umasikini wako ndiyo utajiri wetu. Tunakwiba mchana kweupe

Uvivu wako, Umasikini wako. Umasikini wako, Utajiri wangu.
 
1. Umeisahau hoja yako tukukumbushe?

2. unaifaham nguvu ya uchumi wa kenya wewe

Nitakupa maswali mawili au matatu hivi

a) unafam mpka sasa kenya Airways wanandege ngapi ukilinganisha na TZ

i) za mizigo

ii) abilia

b) unafaham Reli za usafirishaji zina uboragani kenya ukilinganisha na zetu?

c) unafaham kwamba R. odinga alikataa kwenda fanyiwa operation ya ubongo wake nje na alifanyiwa palepale Nairobi?

Anyway jadili hoja yako huko kenya wala usiende kabisa tuwaache wakenya na shida yao kwa Alshababu

ndugu unanitoa kwenye post yangu inayolenga huduma za kijamii. Anzisha thread inayojadili mambo yahusuyo uchumi, usilete data zako za kweli na uwongo za kiuchumi. Ikumbukwe Tanzania ni kubwa kuliko nchi zote za Afrika Mashariki.
 
Nyerere aliturithisha maadui watatu--Ujinga, Maradhi na Umasikini--lakini kwa sasa tuna maadui 4--Ujinga, Maradhi Umasikini na UFISADI. Huyu adui namba 4 ameletwa na CHADEMA/UKAWA. CCM oyeeee!

kwahiyo ujinga, maradh na umasikini tumeridhi kwa mwl! Duh!
 
Back
Top Bottom