CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

@=Kurugenzi ya Habari Kazi bado ipo.kama mjadala umefungwa mbona tena unatumia muda kujibu hoja...kunahitajika kufanyika kazi ya ziada,kwani sasa kazi zitakua ni kupangua shutuma tu.
 
Huyu atakuwa mmoja wa walioandaa waraka,IMEKULA KWAKE!!!! watakuja wengi tu si mnajua nguvu ya pesa ya Lumumba????
Mkuu Makene tunashukuru kwa kazi nzuri ya kujibu kwa wakati mwafaka, hii imekuwa ndani ya masaa yasiyopungua sita

Huu ndio uwajibikaji wa chama kinachojiandaa kushika dola
 
Ufafanuzi unatolewa pale panapokuwa na upotoshaji mkubwa. Pamoja na uongo mwingi aliosema Chitanda, vile vile alipotosha mahali wanapotoka wakurugenzi ndio maana Makene akamsahihisha.....Kwenye suala la udini, viongozi hawachaguliwi kwa udini wao, bali kwa uwezo wao, na huyu jamaa hajapotosha/hajasema uongo aliposema wote ni wakristo bali ameonyesha tu kwamba yeye ni mdini (anaangalia watu kwa jicho la udini bila kujali uwezo). Ulitaka Makene ajibu upotoshaji gani hapo? Sasa kama wote ni wakristo ulitaka Makene asema mmoja ni muislam ?

Kwahiyo wasiokuwa wakristo pale CDM hawana uwezo? ha hahaaaaa.....lol
 
Kwa mama yako siyo kwenu,
akishaolewa anahamia kwake baba yako,
unless uwe shokoraa hujui baba yako kwao wapi, hata hvy palee utaishi kama ummepewa hifadhi tu ila una kwenu!

Mnyika tumesafiri nae sana kwenye zile safari zetu za mwisho wa mwaka kuelekea Kilimanjaro
 
Mkuu ninafarijika ninapokutana na watu wengi wenye msimamo kama wangu nilijua ni watu wa hapa nilipo tuu kumbe tupo wengi, hasa hii hoja ya kuwa mfuasi wa mabadiliko sio kuwa mfuasi wa CDM wala CCM
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Chadema kwisha habari! Wajanja wote wameshawashtukia! Hizo nafasi ili upate,lazima uwe kibaraka wa Mbowe! Vinginevyo utaambulia kutoa macho tu! Eti mara M4c? Hawana lolote zaidi ya kutafuna ruzuku kiukoo! Mbona hamumfukuzi Zito? Na taarifa nilizonazo ni kwamba Mnambembeleza asiropoke mengi na ajifanye kakubaliana na chadema ili abaki! Yaani Mbowe mnafiki sana! Hao vibaraka wake akina mnyika ndio usiseme! Kama vipi gawaneni mbao mlizojengea jahazi lenu bana! Kama mbwai mbwai tu!
 
wapi maelekezo ya uteuzi wa tundu lissu na kutemwa kwa mabere marando?. vipi kuhusu mishahara au ni posho tu.umesema mnatuma pesa mikoani mbona kila anayetoka anasema hamtumi mf waraka wa mkulima maskini .cc makene tumain

Tanzania ina mikoa mingapi? mbona mikoa mingine haijalalamika wao wao tu na kwa nini watumie propaganda zile zile zilizozoeleka wanazotumia magamba?ulitegemea mamluki waseme nini ili kufikia malengo ya waliowatuma? ubongo wowote wenye afya utaling'amua hili.Pia tujiulize,ina maana bila kuvuliwa uongozi MM huyu MM50 asingeyaona hayo? Kadri muda unavyoenda wote watajianika na umma wa watz utaziona rangi zao za kweli.
 
Wacha kuwa punguani wewe, huyo Jenerali mwenyewe wakuja tu kama wewe, yeye ni nani hata asiwe nae kachukuwa huo msemo kutoka kwangu?

Huyo Jenerali wako wewe unamjuwa kwenye kumsoma au kumuona kwenye TV tu. Wengine tunamjuwa kabla hajajiingiza katika katika fani hizo. Na anatuheshimu kama wenyeji wake hapa Dar. Muulize, akueleze FaizaFoxy ni nani.

Wacha viroja leta hoja.

Yale yale akili za mtaroni, hivi kuzaliwa Mzizima ni sifa?

Mimi nimezaliwa ocean road na mtaa Congo palikuwa panauzwa samaki sangara mpaka wakuja wamekuja na wametajirikia kariakoo na mimi mzawa wa Mzizima siana hata duka moja kariakoo hivi hapa nani ----? Mimi mzawa ninayeshinda kwenye kahawa kusifia utajili wa Bakhresa au wakuja ambao sasa ndio Mamilionea wa Dar.
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.



Mkuu si lazima kila mahala utangulize udini. Uongozi si lazima kubalansisha kila mahali inategemea uwezo Na utayari Wa mtu kutaka kuhudumia chama Na wananchi mbona hujahoji kuwa wote ni wanaume?
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

kama vile wajumbe was kamati ccm NATO wote ni wakrsto.. mfano jk, bilal, kinana, she in n
k
 
Si ujibu tu kwamba Jenerali ndiye aliyekuiga wewe ? Au kama wewe ndio uliyemwiga yeye si ukiri ?

Sasa ngonjera nyingi za nini ? Eti Jenerali ni wakuja, eti sisi ndio wenyeji wake dar ?

Jibu swali :source ya huo usemi ni jenerali au wewe ?

Wacha kuwa punguani wewe, huyo Jenerali mwenyewe wakuja tu kama wewe, yeye ni nani hata asiwe nae kachukuwa huo msemo kutoka kwangu?

Huyo Jenerali wako wewe unamjuwa kwenye kumsoma au kumuona kwenye TV tu. Wengine tunamjuwa kabla hajajiingiza katika katika fani hizo. Na anatuheshimu kama wenyeji wake hapa Dar. Muulize, akueleze FaizaFoxy ni nani.
 
Mkuu si lazima kila mahala utangulize udini. Uongozi si lazima kubalansisha kila mahali inategemea uwezo Na utayari Wa mtu kutaka kuhudumia chama Na wananchi mbona hujahoji kuwa wote ni wanaume?

Chadema ni chama kinachoendeshwa kwa misingi ya kilaghai! Eti Mnyika ni msukuma!
 
Wacha kuwa punguani wewe, huyo Jenerali mwenyewe wakuja tu kama wewe, yeye ni nani hata asiwe nae kachukuwa huo msemo kutoka kwangu?

Huyo Jenerali wako wewe unamjuwa kwenye kumsoma au kumuona kwenye TV tu. Wengine tunamjuwa kabla hajajiingiza katika katika fani hizo. Na anatuheshimu kama wenyeji wake hapa Dar. Muulize, akueleze FaizaFoxy ni nani.

FF kumbe unamjua Jenerali siku nyingi ee? Kwa jinsi ulivyo jieleza kwa mbwembwe ni kama unatufahamisha kuwa kesha wahi kupakua mzigo. Au nimeelewa tofauti?
 
Yale yale akili za mtaroni, hivi kuzaliwa Mzizima ni sifa?

Mimi nimezaliwa ocean road na mtaa Congo palikuwa panauzwa samaki sangara mpaka wakuja wamekuja na wametajirikia kariakoo na mimi mzawa wa Mzizima siana hata duka moja kariakoo hivi hapa nani ----? Mimi mzawa ninayeshinda kwenye kahawa kusifia utajili wa Bakhresa au wakuja ambao sasa ndio Mamilionea wa Dar.

kushinda kwenye gahawa kumsifia bakhresa na kujadili mfymo kristo
 
Matunda ya Lema na Mbowe yanaanza kuonekana.
 
Ni muda muafaka ku "DELETE VIRUSES" ndani ya CHADEMA.
Bila kujali sifa ya mtu,umaarufu wake na wafuasi wake.
Hicho kinachotokea CDM ni matokeo ya mbinu za wapinzani wao ambao kwao zilikuwa na mashiko na 2015 ndio itadhihirika.
Ushauri wangu kwa CDM wajiimarishe kwenye idara za propaganda na mawasiliano ambao wapinzani wao wamejikita pia upande wa pili kwa "illiterate" ambao ndo mtaji wa wapinzani wa CDM ambao ni wengi nao waandaliwe mkakati wa operation kijiji kwa kijiji ili kuweza kuwaaminisha mahitaji ya mabadiliko na kuondokana na mfumo wa "vanguard party" unaodumishwa na CCM ili kuendelea kushikilia dola huku hali za Watanzania ikiendelea kudorora katika kila nyanja baada ya miaka 50 ya uhuru.
 
Back
Top Bottom