CHADEMA: Tunalaani vikali Serikali kuwashikilia wanahabari

CHADEMA: Tunalaani vikali Serikali kuwashikilia wanahabari

Ni vizuri kabla ya kulaani kujiuliza Kama kulitolewa sababu ya msingi ya kushikilia kwao. Kuwasha mwanak habari Haina maana mtu hawezi kuvunja Sheria au akivunja Sheria asiulizwe. Sababu iliyotolewa mbona iko reasonable?
Mkuu kama ikikupendeza na ukiona inafaa hebu tushirikishe nasi hiyo "Reasonable reason" ambayo kwayo inaruhusu MTU kushikiliwa siku kadhaa bila kufikishwa mahakamani.


Nyongeza na hiyo hebu tusaidie kuzifamu taratibu za kisheria zinazotakiwa kufuatwa katika kuzuia hati ya MTU ya kusafiria.


Ahsante!!
 
CDM wanatumika, kesho utaona baadhi ya magazeti ya nje yakinukuu hii taarifa huku taarifa rasmi ya serikali yenye mantiki ikiwekwa pembeni, historia itaandikwa baadhi ya wanasiasa wa vyama vya upinzani walitumika kuhujumu nchi yao na naamini muda si mrefu huu uchochezi utapata dawa yake.
 
Mkuu kama ikikupendeza na ukiona inafaa hebu tushirikishe nasi hiyo "Reasonable reason" ambayo kwayo inaruhusu MTU kushikiliwa siku kadhaa bila kufikishwa mahakamani.


Nyongeza na hiyo hebu tusaidie kuzifamu taratibu za kisheria zinazotakiwa kufuatwa katika kuzuia hati ya MTU ya kusafiria.


Ahsante!!
B2538E55-F0FD-4163-93ED-AC21FC39A44A.jpeg
 
Kama walivunja sheria mbona hawakufikishwa Mahakamani ?

Swali zuri; lakini siyo kila mtu avunjaye sheria anafikishwa mahakamani; kuna mambo yanayotegemea uzito wa kosa na mengine yanahitaji discretion. Unafikiri kama kila mtu anayekamatwa na polisi barabarani anafikishwa mahakamani bila kujali kosa, uzito wa kosa na other "mitigating factors".. then siyo uongozi huo..
 
Sasa naamini hawa ni watu wa kuvizia matukio. Hivi hawa watu wanawafaham mawakala wa ujasusi?
Hawajui kuwa Iran pamoja na ubabe wao wa kijeshi na kijasusi walishapigwa show kali na kikosi maalum cha kijasusi waliojiita "waandishi wa habari na wacheza filamu?"
Hali ilikuwa tete ha ha ha
 
Ni vizuri kabla ya kulaani kujiuliza Kama kulitolewa sababu ya msingi ya kushikilia kwao. Kuwasha mwanak habari Haina maana mtu hawezi kuvunja Sheria au akivunja Sheria asiulizwe. Sababu iliyotolewa mbona iko reasonable?
Mzeee unazeeka vibaya, yaaani na wewe pamoja na uzee wako unadanganywa na hawa VIL∆ZA?

TANGU LINI MKENYA AKAINGIA TANZANIA KWA VIZA?!?!

SouthAfrican pia hawaitaji Visa kuingia nchini.
 
Tamko la aibu kabisa maana hawakuwa na taarifa sahihi kisha wanatoa tamko tuna mashaka kama hawajanunuliwa
Maana Duniani kote kikichoandikwa ktk visa ndicho unachokifanya ktk hiyo nchi aibu Kwa Chadema
Umewahi kuona wapi Wakenya na wasauzi wanaingia nchini kwa Visa?!?? Acha kujifanya mjuaji while you know nothing.
 
Ni vizuri kabla ya kulaani kujiuliza Kama kulitolewa sababu ya msingi ya kushikilia kwao. Kuwasha mwanak habari Haina maana mtu hawezi kuvunja Sheria au akivunja Sheria asiulizwe. Sababu iliyotolewa mbona iko reasonable?
Mzee Mwanakijiji inasikitisha sana tena sana watanzania wenzetu wanapotumika kupotosha ukweli. Inaonekana hawa waandishi walikuja kwa lengo maalumu, yaani tourism visa huku wakijua mioyoni mwao wanakuja kuongea na waandishi wa habari. Naamini vyombo husika vinawafuatilia maana watakuwa wanakusanya habari za uongo ili wazichapishe huko wanakokujua
 
Swali zuri; lakini siyo kila mtu avunjaye sheria anafikishwa mahakamani; kuna mambo yanayotegemea uzito wa kosa na mengine yanahitaji discretion. Unafikiri kama kila mtu anayekamatwa na polisi barabarani anafikishwa mahakamani bila kujali kosa, uzito wa kosa na other "mitigating factors".. then siyo uongozi huo..
Umejitahidi kuteteatetea uozo lakini ndiyo vile.Ukubali ukatae,kelele za ndani na nje ya Tanzania ndiyo zimefanya waachiwe.Najua unaumia.
 
uhamiaji walikurupushwa sana kuwateka hawa wanahabari !
Wanahabari waliomba holiday visit..
uhamiaji waliwateka wakiwa hotelini wamejipumzisha..
bado hiyo ni holiday..
Kama walipata prior information kwamba watakuwa na press..
ilikuwa ni swala tu la elimu..
kwamba mnapaswa kuomba kibali cha business visa pamoja na temporary press card kutoka idara ya habari !
Hakukuwa na haja ya kuwateka, kuweka lock up na ku confiscate documents so far wapo legally !
 
Ni vizuri kabla ya kulaani kujiuliza Kama kulitolewa sababu ya msingi ya kushikilia kwao. Kuwasha mwanak habari Haina maana mtu hawezi kuvunja Sheria au akivunja Sheria asiulizwe. Sababu iliyotolewa mbona iko reasonable?
Hahahaha
Habari za zilipendwa hizi walahi uwiii
Eti ndio wanaleta leo uwiii
Chadrama kwishney walahi
 
CDM mnapoelekea sipo kabisa, Vyema vya kibepari kama mnavyotaka tuwaamini huwa ni vyema vya law and order. Lakini nyinyi mmekosa hizi principle kabisa kwa sababu ya chuki. Tanzania kwanza
 
Back
Top Bottom