CHADEMA: Tunalaani vikali Serikali kuwashikilia wanahabari

CHADEMA: Tunalaani vikali Serikali kuwashikilia wanahabari

mbona CHADEMA hawajalaani Trump alivyo wafokea mwandishi wa CNN
Jamani, kuna nchi zina hali mbaya sanaa huko Yemen watu karibia milioni 8 watakumbwa na baa la njaa, watoto wengi wameshaanza kufa kwa ajili ya njaa, alafu hapa kwetu hivi viandishi vya habari eti vina make headlines ,mungu anatuona kwanin wasiende uko ku cover hzo story wanahangaika na majitu yanakula na kulala vizuri, inasikitisha
 
"What's ur purpose for the visit?" ni mojawapo ya maswali yanayouulizwa na maafisa uhamiaji wa nchi unayotaka kwenda na ni lazima ueleze, shida ni pale unaposema uanenda kutalii lakini kumbe unaenda kwa kusoma, lazima upate shida na mamlaka
Wakishakuuliza wanafanyaje?!?! I mean, is there any documentation to support their proof?!?!
 
Ni vizuri kabla ya kulaani kujiuliza Kama kulitolewa sababu ya msingi ya kushikilia kwao. Kuwasha mwanak habari Haina maana mtu hawezi kuvunja Sheria au akivunja Sheria asiulizwe. Sababu iliyotolewa mbona iko reasonable?
Mbona waliwashikilia kusikojulikana?
 
Huwezi kwenda nchi ya watu kwa viza ya matembezi halafu ukaita waandishi kutaka kutoa tamko kuwa wananyanyaswa
Unapewa viza kutokana na shughuli ulioitaja ukikiuka tu unafukuzwa,
SIMPLE AND CLEAR.
 
Back
Top Bottom