CHADEMA: Tunalaani vikali Serikali kuwashikilia wanahabari

CHADEMA: Tunalaani vikali Serikali kuwashikilia wanahabari

Ni vizuri kabla ya kulaani kujiuliza Kama kulitolewa sababu ya msingi ya kushikilia kwao. Kuwasha mwanak habari Haina maana mtu hawezi kuvunja Sheria au akivunja Sheria asiulizwe. Sababu iliyotolewa mbona iko reasonable?
Waliowashikilia walitoa sababu za kuwashikilia? Labda ungeanza na hilo kabla ya kuanza kuweweseka
 
Umewahi kuona wapi Wakenya na wasauzi wanaingia nchini kwa Visa?!?? Acha kujifanya mjuaji while you know nothing.
Unakumbuka Yule manager wa Voda kama sijakosea Kwa nini alinyimwa kibali cha kufanya kazi nchini?
Pia nadhani nikupatie mfano wa kiwango chako mchezaji kutoka Kenya au Afrika ya kusini anaweza kucheza mpira hapa nchini au kokote kule bila kibali cha kufanya kazi ktk nchi husika?
Ni vizuri kujielimisha Kwanza kabla ya kuandika Kwa kupotosha,kama chadema wanavyosema somo la uraia ni minimum kwako
 
Umewahi kuona wapi Wakenya na wasauzi wanaingia nchini kwa Visa?!?? Acha kujifanya mjuaji while you know nothing.
Wakenya na Wasauzi wanahitaji visa kama anakuja kufanya kazi nchini.Inaokena hujui chochote kuhusu sheria za uhamiaji. Ni bora ufunge domo lako chafu uache watu wafanye kazi
 
Umewahi kuona wapi Wakenya na wasauzi wanaingia nchini kwa Visa?!?? Acha kujifanya mjuaji while you know nothing.
Acha ushamba na wewe, I guess hujawai kusafiri kabisa walahi
Uliza uwambie kijana mdogo walahi
 
Wakenya na Wasauzi wanahitaji visa kama anakuja kufanya kazi nchini.Inaokena hujui chochote kuhusu sheria za uhamiaji. Ni bora ufunge domo lako chafu uache watu wafanye kazi
Hayajuagi kitu hii mijitu kazi yao ni kubwabwaja tu na Mitusi walahi
 
Wakenya na Wasauzi wanahitaji visa kama anakuja kufanya kazi nchini.Inaokena hujui chochote kuhusu sheria za uhamiaji. Ni bora ufunge domo lako chafu uache watu wafanye kazi
Hahahaha
Umempa la uso walahi
 
Mzee Mwanakijiji inasikitisha sana tena sana watanzania wenzetu wanapotumika kupotosha ukweli. Inaonekana hawa waandishi walikuja kwa lengo maalumu, yaani tourism visa huku wakijua mioyoni mwao wanakuja kuongea na waandishi wa habari. Naamini vyombo husika vinawafuatilia maana watakuwa wanakusanya habari za uongo ili wazichapishe huko wanakokujua
Waliokutana na waandishi wa habari wa media gani? Na wenyewe walikamatwa kusaidia uchunguzi? Maelezo ya upande m1 hayatoshi ku claim walichotuambia polisi
 
Mtalaaniwa nyie mnao msaliti MAMA TANZANIA walahi
 
Mzee Mwanakijiji inasikitisha sana tena sana watanzania wenzetu wanapotumika kupotosha ukweli. Inaonekana hawa waandishi walikuja kwa lengo maalumu, yaani tourism visa huku wakijua mioyoni mwao wanakuja kuongea na waandishi wa habari. Naamini vyombo husika vinawafuatilia maana watakuwa wanakusanya habari za uongo ili wazichapishe huko wanakokujua
True
 
Wakenya na Wasauzi wanahitaji visa kama anakuja kufanya kazi nchini.Inaokena hujui chochote kuhusu sheria za uhamiaji. Ni bora ufunge domo lako chafu uache watu wafanye kazi
Kuna tofautii kubwa ya work permit na visa. We ndo kil@za kiwango cha PHD!!! IGNORED
 
Unakumbuka Yule manager wa Voda kama sijakosea Kwa nini alinyimwa kibali cha kufanya kazi nchini?
Pia nadhani nikupatie mfano wa kiwango chako mchezaji kutoka Kenya au Afrika ya kusini anaweza kucheza mpira hapa nchini au kokote kule bila kibali cha kufanya kazi ktk nchi husika?
Ni vizuri kujielimisha Kwanza kabla ya kuandika Kwa kupotosha,kama chadema wanavyosema somo la uraia ni minimum kwako
Hivi nyie mnajua maana ya visa?!?! Yule mdada alikosa work permit

Vil@za mnanisumbua kutoa elimu wakati hamlipi ada

Shwaini
 
Nilimsikiliza afisa uhamiaji anasema walikiuka madhumuni ya kuingia hapa nchini, waliainisha wanakuja kutembea hawakusema kama wanakuja kufanya mikutano na waandishi wa habari.

Walistahili kishtakiwa kabisa, hebu hawa waandishi wa habari waende US wajitie kuitisha mikatano na waandishi wa CNN na wale wengine wa "fake news" kujadili hali ya marekani alafu waone kitachowapata, ilihali uliainisha unaenda msalimia mange kimambi

Wawatetee waandishi wa marekani kwanza, wakiweza waje kwetu pia
 
Nilimsikiliza afisa uhamiaji anasema walikiuka madhumuni ya kuingia hapa nchini, waliainisha wanakuja kutembea hawakusema kama wanakuja kufanya mikutano na waandishi wa habari.

Walistahili kishtakiwa kabisa, hebu hawa waandishi wa habari waende US wajitie kuitisha mikatano na waandishi wa CNN na wale wengine wa "fake news" kujadili hali ya marekani alafu waone kitachowapata, ilihali uliainisha unaenda msalimia mange kimambi

Wawatetee waandishi wa marekani kwanza, wakiweza waje kwetu pia
Waliainisha wapi na kwa nani na kwa madhumini yapi?!??
 
Waliainisha wapi na kwa nani na kwa madhumini yapi?!??
"What's ur purpose for the visit?" ni mojawapo ya maswali yanayouulizwa na maafisa uhamiaji wa nchi unayotaka kwenda na ni lazima ueleze, shida ni pale unaposema uanenda kutalii lakini kumbe unaenda kwa kusoma, lazima upate shida na mamlaka
 
Nilimsikiliza afisa uhamiaji anasema walikiuka madhumuni ya kuingia hapa nchini, waliainisha wanakuja kutembea hawakusema kama wanakuja kufanya mikutano na waandishi wa habari.

Walistahili kishtakiwa kabisa, hebu hawa waandishi wa habari waende US wajitie kuitisha mikatano na waandishi wa CNN na wale wengine wa "fake news" kujadili hali ya marekani alafu waone kitachowapata, ilihali uliainisha unaenda msalimia mange kimambi

Wawatetee waandishi wa marekani kwanza, wakiweza waje kwetu pia
mbona CHADEMA hawajalaani Trump alivyo wafokea mwandishi wa CNN
 
Back
Top Bottom