Huihitaji degree kujua CDM hahihusiki na mvurugano uliopo act now, mlimtafuta mwenyekiti wa muda wenu, mkijua wakati utakapo fika, zzk aje achukue madaraka na mkasahau kwamba madaraka hua ni matamu sana, jamaa yenu Limbu kanogewa, hataki kumwachia mtu mwingine hicho kiti! CDM inahusikaje hapo? Kama ni hofu nina hakika CDM haiwezi kumwogopa mtu 1, walipomfukuza zzk chamani walijua kabisa asingeweza kuacha siasa cause ipo kwenye damu yake and hence ni lazima angetafuta chama, iwe kipya au ambavyo vipo tayari kwenye daftari la msajiri wa vyama vya siasa, iweje wamwogope mtu 1 na sio taasisi; Ki ukweli kama kuna mtu niliyedhani ni mwana mapinduzi wa kweli na a visionary leader, mwigamba Samson nilikuweka kwenye kundi, kile ulichokifanya na unachokifanya sasa hakika binafsi nimekudharau sana, niseme tu ukweli, kwasasa simlaumu tena Yuda kwa kumsaliti YESU, nimeelewa kumbe kweli pesa inao uwezo wa kumnunua yoyote, zamani nilijua Mwigamba hanunuliki, I was wrong, very wrong!