Chadema na Ukawa hawakubali Ushauri, Wanaanza Kunitia Hasira!

Chadema na Ukawa hawakubali Ushauri, Wanaanza Kunitia Hasira!

Don't Get Me Wrong, Nadhani Wewe Ni CCM, Nataka waandamane Lakini Isiwe Maandamani Ndio Kila Kitu.
Mm sio CCM mm ni CHADEMA ASILI
CHADEMA ile iliyokuwa na uwezo wa kuiita CCM kama chama cha mafisadi bila kuogopa
CHADEMA hawawezi kuchukua ushauri wako sababu Lissu is much know,he knows everything
Lkn nani wa kuandamana hiyo Sept 1?
Muamko wa maandamano Kyela haupo hata kidogo,wkt wilaya hii ni ngome kuu ya CHADEMA
Hapa hatuta andamana sababu "the regular Joe" hajaona umuhimu wa kutii amri za Mbowe
kUANDAMANA WANATUHITAJI
Lkn ikifika muda wa kuteuana wana wateua mahawala zao!
Kazi ya mwana chama wa kawaida CHADEMA kumbe ni kuandamana tu?
 
Je hizo mbinu zitasaidia ukawa wasichakachuliwee kura maana mbinu inayowasaidia magamba kupata ushindi ni mmoja tu ambayo kuchakachua kura zaidi ya hawana jipya.
 
Mm sio CCM mm ni CHADEMA ASILI
CHADEMA ile iliyokuwa na uwezo wa kuiita CCM kama chama cha mafisadi bila kuogopa
CHADEMA hawawezi kuchukua ushauri wako sababu Lissu is much know,he knows everything
Lkn nani wa kuandamana hiyo Sept 1?
Muamko wa maandamano Kyela haupo hata kidogo,wkt wilaya hii ni ngome kuu ya CHADEMA
Hapa hatuta andamana sababu "the regular Joe" hajaona umuhimu wa kutii amri za Mbowe
kUANDAMANA WANATUHITAJI
Lkn ikifika muda wa kuteuana wana wateua mahawala zao!
Kazi ya mwana chama wa kawaida CHADEMA kumbe ni kuandamana tu?
No CCM Bado Ni Chama cha Mafisadi, Wengine Bado Ni Mawaziri (Muhongo) Wabunge (Tibaijuka) Na Viongozi wa Bunge CCM (Chenge) Chadema Kuna Fisadi Gani (Lowassa wanasema kwa chuki za Kisiasa lakini hawana ushahidi wa senti Tano, Chenge najua aliiba Bilioni 1.6 za Escrow, Tibaijuka 1.2 billion, Muhongo alikaa Vikao na Kupewa Rumbesa, na wengine wengi, Mbona Badala ya Kuwatumbua Anawapa vyeo? Story za Mafisadi wamekimbilia Chadema ni Utumbo! Mimi Siko huko, Niambie Katika Mafisadi anaowatumbua Magufuli wale wadogodogo 100% wote Ni CCM, Nitajie Mmoja wa Chadema Au Mmoja ambaye alikuwa Mkubwa CCM? Usichanganye Madawa, na wala Usinitumie Mada yangu Kupenyeza Uzushi. Mimi Hasira yangu Kwa Chadema ni Nyingine. Na Pia Umesema Wewe Ni Chadema Ngoja Niangalie Post zako za Nyuma, I Will Not simply take your word!
 
Bro Mh. Magufuli na CCM Nifuatilie Nimewashambulia Kwa Mada Zaidi ya 700, Na Kama Unavyoona hata Kabla ya Kuwa Rais Magufuli Nilimpenda sana (Sio sasa) Lakini Bado Nikawapigia kampeni Chadema Ingawa wanatake Kilakitu for granted! Nilimpenda Magufuli sana, Ila Niliichukia CCM zaidi. Kwa sasa Nimefikia Kumdharau sana Mh. Magufuli Vitendo vyake hasa Teuzi zake za watu Kama Makonda na Yule Wa Arusha yule. Lakini Hilo Halinizuii Kusema Sasa Chadema Dharau zao Zinanitia Kichefuchefu. Nitakuwa Mnafiki Kumshambulia Mh. Magufuli Ninyamazie Upuuzi wa Chadema. Na Usidhani hapa Nawasema Wazi, Nimewachoka, Nilikuwa najitahidi Kuwasiliana nao Private, Nimemtuma haka Kiongozi Mmoja wa Dini Mzito wakati wa Kampeni, hawasikilizagi saa Nyingine! Nikawaandikia Ujumbe Mrefu, Nadhani Ndio Secretary wao hata akauiba na Akapeleka Kule Kwingine maana Niliona yakianza Kusemwa na Kutekelezwa na Ule Upande Mwingine.
Mkuu hongera sana kwa kutokuwa MNAFIKI.....nadhani tayari umeisha kuwa na HISIA juu ya kutofanikiwa kwa CHADEMA katika hili la UKUTA....maana mwamko kwa wananchi juu ya HILI HAUPO kabsa ilah kitakachotumiwaa na CHADEMA ili kuleta hisia kubwa ni WAO KUTUMIA PESA KURUBUNI VIJANA NA HAYO NDIO MATUMIZI YA RUZUKU AMABAYO WEWE umekuwa ukielekeza zitumike inavyo stahili lakini wamekuwa wakikudharau.....SASA trust me Hili linaenda kuwa ni ANGUKO kubwa SANA kwa MBOWE......ITS MATTER OF TIME
 
Je hizo mbinu zitasaidia ukawa wasichakachuliwee kura maana mbinu inayowasaidia magamba kupata ushindi ni mmoja tu ambayo kuchakachua kura zaidi ya hawana jipya.
Kuzuia Kuchakachuliwa Ni pamoja na Kuweka Mgombea ambaye Yupo Tayari Kufa Kutetea Kura Zake, CCM wanapima, Wakiona Mtu wa Namna Hiyo watafikiri Mara Mbili na Sio CCM tu, Hakuna sehemu Afrika ambao wako Tayari Kurudia ya Chief Abiola. Ningegomebea Mimi Ningewajulisha CCM kuwa Wakiniibia Ushindi Nalianzisha, Wakishakujua Mapema Watafikiri Mara Mbili, au wakuue na Wadeal na matoke, NA MIMI NINGEGOMBEA NITAKUWA TAYARI KUFA. Vinginevyo CCM wanakusoma, Woga na Upole wako Kwao Ni Mtaji na bima ya Kufanya watakalo kwako. Mandela was Ready to Die! Kenyatta Was Ready to Die. Na Wanadamu Wakishaona Hivyo wana Mawili, Wakuue na Bado Uwashinde Ukiwa Umekufa, Au Wakuogope na Wakupe haki yako wote Muondoke kwa amani.
 
No CCM Bado Ni Chama cha Mafisadi, Wengine Bado Ni Mawaziri (Muhongo) Wabunge (Tibaijuka) Na Viongozi wa Bunge CCM (Chenge) Chadema Kuna Fisadi Gani (Lowassa wanasema kwa chuki za Kisiasa lakini hawana ushahidi wa senti Tano, Chenge najua aliiba Bilioni 1.6 za Escrow, Tibaijuka 1.2 billion, Muhongo alikaa Vikao na Kupewa Rumbesa, na wengine wengi, Mbona Badala ya Kuwatumbua Anawapa vyeo? Story za Mafisadi wamekimbilia Chadema ni Utumbo! Mimi Siko huko, Niambie Katika Mafisadi anaowatumbua Magufuli wale wadogodogo 100% wote Ni CCM, Nitajie Mmoja wa Chadema Au Mmoja ambaye alikuwa Mkubwa CCM? Usichanganye Madawa, na wala Usinitumie Mada yangu Kupenyeza Uzushi. Mimi Hasira yangu Kwa Chadema ni Nyingine. Na Pia Umesema Wewe Ni Chadema Ngoja Niangalie Post zako za Nyuma, I Will Not simply take your word!
Ni Mahakama tu inaweza thibitisha mtu ni fisadi
Kama ambavyo Lowassa sio fisadi kwa nn Muhongo awe fisadi?
Mahakama gani ilimtia hatiani Mama Tibaijuka
Lkn kwenye ethics huoni kama tulikosea kumleta Lowassa CHADEMA wakati for years akina Lissu walikuwa wanamtuhumu kwa udokozi wa mali za UMMA?
Dr Slaa ndiyo kiongozi wangu mm sio hawa ambao wenyewe akina Lema wlaituambia hafai
 
Mm sio CCM mm ni CHADEMA ASILI
CHADEMA ile iliyokuwa na uwezo wa kuiita CCM kama chama cha mafisadi bila kuogopa
CHADEMA hawawezi kuchukua ushauri wako sababu Lissu is much know,he knows everything
Lkn nani wa kuandamana hiyo Sept 1?
Muamko wa maandamano Kyela haupo hata kidogo,wkt wilaya hii ni ngome kuu ya CHADEMA
Hapa hatuta andamana sababu "the regular Joe" hajaona umuhimu wa kutii amri za Mbowe
kUANDAMANA WANATUHITAJI
Lkn ikifika muda wa kuteuana wana wateua mahawala zao!
Kazi ya mwana chama wa kawaida CHADEMA kumbe ni kuandamana tu?
Nilikuambia kwa Jibu la kwanza Nitacheki Nyuzi zako Nijue Kama Kweli Wewe Ni Chadema au Angalau Huna Ushabiki wa Kisiasa, Nimeangalia Kwa haraka haraka Nikakuta Unasema UKWELI, You are a Great man! Ila Nafikiri Kuandamana Ni sawa , Nachokataa Ni Kutokuwa na Mikakati Mingi zaidi ya Maandamano na Kutokuwa tayari Kutumia Fedha Kisiasa.
 
Nilikuambia kwa Jibu la kwanza Nitacheki Nyuzi zako Nijue Kama Kweli Wewe Ni Chadema au Angalau Huna Ushabiki wa Kisiasa, Nimeangalia Kwa haraka haraka Nikakuta Unasema UKWELI, You are a Great man! Ila Nafikiri Kuandamana Ni sawa , Nachokataa Ni Kutokuwa na Mikakati Mingi zaidi ya Maandamano na Kutokuwa tayari Kutumia Fedha Kisiasa.
Upo sahihi mkuu kwa hili
Kuandamana ni sawa lkn watz sasa HAWANA TRUST na akina Mbowe kuwaongoza kwenye maandamano
Mbowe and his CO waliwadharau watz wapenda mabadiliko kweny teuzi za chaguzi mkuu
Then siasa lazima siasa ziwe dynamic,sio static na siasa zinaenda na wakati
CHADEMA hamna mawazo mapya
Sijui kususia Bunge,sijui kususia Bunge la Katiba ni mawazo ya kale
Tatizo ni kuwa ukija na ideas mpya akina Mbowe wanahisi kama unataka kuwaondoa madarakani
We need masive overhaul ktk chama chetu
Sababu sasa wala huwezi jua tofauti ya CCM na CHADEMA,vyote havikemei ufisadi anymore
Uchaguzi mkuu mm nitachukua form mniunge mkono
Elimu na exposure ninayo!!
 
Ni Mahakama tu inaweza thibitisha mtu ni fisadi
Kama ambavyo Lowassa sio fisadi kwa nn Muhongo awe fisadi?
Mahakama gani ilimtia hatiani Mama Tibaijuka
Lkn kwenye ethics huoni kama tulikosea kumleta Lowassa CHADEMA wakati for years akina Lissu walikuwa wanamtuhumu kwa udokozi wa mali za UMMA?
Dr Slaa ndiyo kiongozi wangu mm sio hawa ambao wenyewe akina Lema wlaituambia hafai
Hukubalianzi na Bunge Kuwaona Chenge, Tibaijuka na Muhongo Kuwa Walihusika na Wizi wa Escrow? Huheshimu Maamuzi ya Bunge yaliyotaka wawajibishwe. Au na wewe Unadhani Kweli Rugemalira alikuwa na Mtaji Kweli IPTL, Na zile Dolar 75 Milioni zilikuwa zake Kweli na Akazigawa kama Njugu, Tena Kwa siku Moja Kwa watu waliohusika na Uundaji wa IPTL, Kwa Taarifa Tu Rugemalira alikuwa hana Mtaji IPTL, (Ni Kiwanja tu) Ila alitumiwa na Hao Shadowy Politicians Akiwepo Kikwete Kuweka Mtaji Hewa IPTL lakini badala yake Kuvuna Malipo halisi. Kumwibia Mtanzania Kwa gharama ghali za Umeme kwa gharama za Uzalishaji zilizokuwa Exaggerated na Mitaji hewa (Rugemalira)
 
Wewe ni msaliti
Huwezi kumshauri mungu mtu

Pia ukome kumuita Rais wetu aba Hulka koma kabisa
 
Tatizo lako meku ni kuwa bado hujagundua siasa za kibongo ni kwa manufaa ya watu wachache,kwa kifupi ni business na watu wamewekeza mitaji yao humo...kama unataka kuleta equal opportunity kwa vyama njoo uanzishe chama chako.
 
Mkuu hongera sana kwa kutokuwa MNAFIKI.....nadhani tayari umeisha kuwa na HISIA juu ya kutofanikiwa kwa CHADEMA katika hili la UKUTA....maana mwamko kwa wananchi juu ya HILI HAUPO kabsa ilah kitakachotumiwaa na CHADEMA ili kuleta hisia kubwa ni WAO KUTUMIA PESA KURUBUNI VIJANA NA HAYO NDIO MATUMIZI YA RUZUKU AMABAYO WEWE umekuwa ukielekeza zitumike inavyo stahili lakini wamekuwa wakikudharau.....SASA trust me Hili linaenda kuwa ni ANGUKO kubwa SANA kwa MBOWE......ITS MATTER OF TIME
Its is Not my Wish For Mbowe or Magufuli To Fail, It is Not My Wish for Chadema or CCM to Die, That Narrow mindedness is not my portion, thank God! My wish is to see Political equilibrium in Tanzania whereby any political party will have a fair chance to win presidency. Then there will be a true respect for peoples Votes and Voices. Only then that every Party will respect the power of the people, as for Now CCM think they have been given a tittle Deed for the country Government, the current situation does not guarantee freedom and justice for all or even spell the importance of elections!
 
Hukubalianzi na Bunge Kuwaona Chenge, Tibaijuka na Muhongo Kuwa Walihusika na Wizi wa Escrow? Huheshimu Maamuzi ya Bunge yaliyotaka wawajibishwe. Au na wewe Unadhani Kweli Rugemalira alikuwa na Mtaji Kweli IPTL, Na zile Dolar 75 Milioni zilikuwa zake Kweli na Akazigawa kama Njugu, Tena Kwa siku Moja Kwa watu waliohusika na Uundaji wa IPTL, Kwa Taarifa Tu Rugemalira alikuwa hana Mtaji IPTL, (Ni Kiwanja tu) Ila alitumiwa na Hao Shadowy Politicians Akiwepo Kikwete Kuweka Mtaji Hewa IPTL lakini badala yake Kuvuna Malipo halisi. Kumwibia Mtanzania Kwa gharama ghali za Umeme kwa gharama za Uzalishaji zilizokuwa Exaggerated na Mitaji hewa (Rugemalira)
Ni bunge hilo hilo pia liliona mkataba wa kufua umeme wa Richmond una udanganyifu mkubwa
Richmond ilisimamiwa na PM Lowassa hadi akajizuru
Ilikuaje tena Lissu huyu huyu aliyetuambia watz kuwa Lowassa alituibia mabilion kupitia Richmond wampokee?
Akina Msigwa akina Lema walikuwa wanatudanganya kuhusu Richmond?
 
Ni bunge hilo hilo pia liliona mkataba wa kufua umeme wa Richmond una udanganyifu mkubwa
Richmond ilisimamiwa na PM Lowassa hadi akajizuru
Ilikuaje tena Lissu huyu huyu aliyetuambia watz kuwa Lowassa alituibia mabilion kupitia Richmond wampokee?
Akina Msigwa akina Lema walikuwa wanatudanganya kuhusu Richmond?
Lowassa alijiuzulu Kwa hasira, Kulikuwepo Na Ufitini Na Usaliti, Kikwete aliogopa Kusema yeye ndiye aliyemtuma kwa Kuwa Nchi ilikuwa iko kwenye Crisis ya Umeme. Pia Nadhani, Lowassa alijaribu Kumshadow Kikwete kama Rais Kwenye Mambo Mengi na Kikwete Kama Mwanadamu asingependa Kuonekana Kuwa Kila Kitu anafanya Lowassa, Kwa Kumsoma Lowassa Nimegundua anaweza Kuwa na Kausabodinate fulani Na hii hakuna Bosi anapenda. Hivyo Swala La Lowassa na Uwaziri Mkuu lilikuwa na Issue nyingi sio Ufisadi Maana I promiss you Lowassa hakupokea a coin!
 
Busara ingine nyepesi ambayo inatumika kupima ustaarabu katika mambo mengi ktk jamii yeyote, ni kujalibu kuvaa kiatu cha upande mwingine, kwa maana ya uhalisia.chukulia kama CDMA wangekuwa wamekabidhiwa dora kikatiba, kwa maana ya kura zao kutosha,ikatokea chama cha upinzani wakaanza kuhamasisha maandamano na kuchochea uvunjifu wa amani, wangekubali??,
 
Ni Kweli Chadema na Vyama Vyote vya Upinzani Tanzania Vinaonewa sana Na serikali ya Kidictator ya Magufuli. Na Naona Huruma sana Kwa Kuwa ni Kama Wamebaki wenyewe Bila Watetezi!

Hasira Yangu Juu yao Ni Kuwa Mwenyekiti Mbowe Pamoja na Viongozi wa Chadema wanang'ang'ania Mbinu za Kipumbavu Kupambana na Uonevu wa Kisiasa, Maandamano! Nasema ni Mbinu ya Kipumbavu Kwa Kuwa, Adui wao CCM ameshaijua Hiyo Mbinu yao kwa Miaka zaidi ya 10. Nimeshauri Mbinu zingine Hawajafuata hata Moja, Na hata Wakati wa Kampeni Mikakati yote Niliyoshauri wakapuuza Nikaamua Niingie Kupiga Kampeni Online kwa Kadiri Nilivyoweza Guess who aliizingatia 100% Magufuli, Na najua Aliangalia Hotuba zangu Na Kwa Hilo Nampongeza!
Ushahidi huu hapa, siku Chache za Utawala wake alienda Muhimbili, Na Nilimsikiliza alipovamia Airport Nikajua, alitumia staili yangu ya Argumentation ya Kutetea Hoja Kwa Mifano sii chini ya Minne Back to back.


Msikilize Airport, I know Mh. Magufuli alikunwa na Mimi Mida ya Mwanzoni wa Utawala wake Lakini Sijui sasa! Msikilize Akiongea kama Mimi Pale Airport. Sikiliza Kuanzia Dk 8.17 (Well don't take my word inaweza ikawa ni Mawazo yangu au imetokea tu na akawa hata hajawahi kuona Video yangu)



Ila Na Kwa Mbinu Ya Kusaidia Chadema Nimejitahidi Nimechoka, Sio Kwa Kuwa nawapendelea Nataka equilibrium ya Kisiasa na Uwezekano wa Yeyote Kushinda Uchaguzi, Kwa Manufaa ya Wananchi.

1) Nimeshauri, Chadema Watumie Pesa Kwa Kutoa Tenda za siri Kwa Wanamiziki Kuimba Miziki ya Kudai Haki, Demokrasia na Katiba Mpya wamenisikiliza 0%
Nimeshauri Chadema na Ukawa Watumie Senema, Kuonyesha Umuhimu wa Haki na Demokrasia Wamenisikiliza 0%
2) Nimeshauri Chadema Watengeneze Khanga za Bure Kwa Wafuasi wao, Na hizo fedha za Ruzuku, Kanga zenye Ujumbe Usio na Uchochezi, Mfano, a) TUNATAKA KATIBA MPYA SASA au b) WIZI WA UCHAGUZI NI FEDHEHA, TUME HURU YA UCHAGUZI SASA Maneno haya yanaweza Pia Kuwekwa Kwenye Tshirts na Zikavaliwa na Wafuasi, na Wananchi wanaotaka Mabadiiko, The **** Ruzuku Mnafanyia Nini? au Ombeni basi Michango. Wamenisikiliza 0%
3) nNimeshauri Watoe Tangazo Kwa OCD au RPC atakayejiuzulu kwa Kukataa Kutumiwa Kisiasa Wampe Mtaji kama Bilioni 2 hivi? Watafute Michango, Watumie Fedha za Ruzuku etc. It is Worthy sio Kila OCD anataka Kutumiwa lakini akale wapi? Wamenisikiliza 0%
4) Nimeshauri Watangaze Kama Kuna Mwenye Siri ya Hujuma (Zenye Ushahidi wa sauti na Video) Juu ya Ukawa Chadema azawadiwe Kiasi cha fedha Kitakachoshawishi watu wa Upande Mwingine Kuwaletea Taarifa za Hujuma, Wamenisikiliza 0%
5) Nimeshauri Wafanye Makongamano ya Kimataifa Nje ya Nchi Kuelezea Hali halisi ya Siasa za Tanzania Ili Dunia Iwaelewe wamenisikiliza 0%

Mpaka Nimechoka, Hivi Natetea Amani, Uhuru na Demokrasia ya Watanzania au Natetea Wabunge wa Chadema Kupata Mashangingi na Posho. These Guys are getting in My Nerves Niseme Ukweli.
Wao Wameshikilia tu Maandamano, Maandamano, Ni kweli yana Impact lakini Ni swa Kwa Warombo tunasema Ni Kufungia Kichwa Kwenye Kisangu cha Nyama, Wazo Moja tuuuuu hata hali Ikibadilika! That is Stupid Nikwambieni Kweli CHADEMA! Na Mnajua Mimi Nawapenda Ila Nawapa Live N soon I will stop to advocate for you Guys. Sina Muda Mchafu Kutetea Watu wenye Kuignore Ushauri wa Maana.

Ushauri wako wa kitoto,yaani unawashauri watu wazima vitu vya ma-teenagers unataka wakusikilize for real we utakuwa teenagerau msanii.Anzisha chama chako halafu uufuate huo ushauri!
 
Back
Top Bottom