CHADEMA Mitandaoni Wafanya Makubwa Kalenga na Chalinze

CHADEMA Mitandaoni Wafanya Makubwa Kalenga na Chalinze

Hata mimi nimesahaulika, ila mimi nimetuma TZS 50,000 kwa M-PESA kwa Kamanda Mawazo kupitia 0756 039 703. Naomba na wengine wafanye hivyo. Chalinze nitachangia TZS 100,000.

Safi sana Kamanda. Pamoja daima!
 
Lazima wajenge maana Magamba wameidhinisha malipo ya mamilioni kila mwezi kwa wabunge! Angezitumia kuhonga mademu au kuwalipa wapuuzi kama ninyi mnaokaa lumumba angekuwa anafanya ujinga sana!

Hahahaaa duuh hii kitu imewauma sana hawa gambaz na B A D O
 
Back
Top Bottom