CHADEMA jiulizeni kwanini baada ya mwaka 2015 wananchi wanawapuuza?

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,806
2,000
Ndugu zangu,

Kabla ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 wananchi walifuatilia sana matamko ya viongozi wa Chadema. Siku hizi Mbowe au kiongozi mwingine wa Chadema anaitisha mkutano na waandishi wa habari wananchi na baadhi ya wafuasi wa Chadema hawajali na zaidi wanaishia kudharau.

Kabla ya mwaka 2015 taarifa kwa vyombo vya habari za mara kwa mara zilitolewa na Tumaini Makene na watu wengi walizingatia na kujadili siku hizi Makene haeleweki anafanya kazi gani hapo ufipa (makao makuu ya Chadema).

Mjadala wa leo utajikita katika sababu za nini kimetokea hadi wananchi wanapuuza matamko au taarifa za CHADEMA?
 

MURUSI

JF-Expert Member
Jun 25, 2013
2,639
2,000
Nyie ndo hampuzwi? Mbona mnafunga Offisi?

Watu walisha choka na ngonjera za Madaraja na Ndege
Ndugu zangu,

Kabla ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 wananchi walifuatilia sana matamko ya viongozi wa Chadema. Siku hizi Mbowe au kiongozi mwingine wa Chadema anaitisha mkutano na waandishi wa habari wananchi na baadhi ya wafuasi wa Chadema hawajali na zaidi wanaishia kudharau.

Kabla ya mwaka 2015 taarifa kwa vyombo vya habari za mara kwa mara zilitolewa na Tumaini Makene na watu wengi walizingatia na kujadili siku hizi Makene haeleweki anafanya kazi gani hapo ufipa (makao makuu ya Chadema).

Mjadala wa leo utajikita katika sababu za nini kimetokea hadi wananchi wanapuuza matamko au taarifa za CHADEMA?
 

kalendi

JF-Expert Member
Mar 17, 2012
1,308
1,500
Ndugu zangu,

Kabla ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 wananchi walifuatilia sana matamko ya viongozi wa Chadema. Siku hizi Mbowe au kiongozi mwingine wa Chadema anaitisha mkutano na waandishi wa habari wananchi na baadhi ya wafuasi wa Chadema hawajali na zaidi wanaishia kudharau.

Kabla ya mwaka 2015 taarifa kwa vyombo vya habari za mara kwa mara zilitolewa na Tumaini Makene na watu wengi walizingatia na kujadili siku hizi Makene haeleweki anafanya kazi gani hapo ufipa (makao makuu ya Chadema).

Mjadala wa leo utajikita katika sababu za nini kimetokea hadi wananchi wanapuuza matamko au taarifa za CHADEMA?
Hao wananchi wangeisikilizia wapi CHADEMA na wakati unafahamu kabisa walizuiliwa kufanya mikutano?

Au unajishaulisha kwahiyo rushwa uliyokula?

Au unauliza haupo tanzania?

Endeleeni na Uinterahamwe wenu!
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,806
2,000
Hao wananchi wangeisikilizia wapi CHADEMA na wakati unafahamu kabisa walizuiliwa kufanya mikutano?

Au unajishaulisha kwahiyo rushwa uliyokula?

Au unauliza haupo tanzania?

Endeleeni na Uinterahamwe wenu!
si kweli, hata matamko kupitia media yanapuuzwa.
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,063
2,000
Kama wananchi wanawapuuza, mbona mmewazuia kwenda kuonana nao kupitia mikutano,
Kama wananchi wamewapuuzd mbona mnatumia nguvu kubwa ya dola kuwabana, kuwatesa na kuwatweza ili tu wasioperate?!

You are just a bunch of clodhoppers.
 

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
5,702
2,000
Kama wananchi wameichoka CDM mbona mnazuia mikutano??
MaCCM kada mnafunga ofisi kunyima wapinzani form na kuwafuta wapinzani!
Mnatumia Polisi kukamata wapinzani na kuwaweka ndani!!
Hiyo ndo kuchokwa na wananchi??
Sikiliza uongo wa viongozi wenu na njama za kuuwa demokrasia!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom