CHADEMA inataka kwenda Ikulu kufanya nini?

CHADEMA inataka kwenda Ikulu kufanya nini?

  • progress.gif
    Lumumba B7 fc kweli mnatisha.. Yaani mkisharusha utumbo hapa mnauvamia kama nyuki..... Du kweli tuna safari ndefu..

    CC. Msalani, Simiyu yetu



 
TAFAKARI: Kama hapa ndio Makao makuu ya Chama, Je mikoani pakoje? CHADEMA si mnapata ruzuku kwa miaka 10 na kwasasa!!? Kama mmeshindwa kujenga makao makuu yenye hadhi. Je, mtaweza kuijenga Nchi?

NB:
Sijui hali ya Ofisi za CHADEMA Mikoani zikoje tu.
Ni aibu kwa chama kinachojifanya makini kinafanya kazi zake kwenye 'Ghala'
 
TAFAKARI: Kama hapa ndio Makao makuu ya Chama, Je mikoani pakoje? CHADEMA si mnapata ruzuku kwa miaka 10 na kwasasa!!? Kama mmeshindwa kujenga makao makuu yenye hadhi. Je, mtaweza kuijenga Nchi?

NB:
Sijui hali ya Ofisi za CHADEMA Mikoani zikoje tu.
ruzuku inajenga majumba ya kifahari ya akina Mbowe na Slaa
 
Kuwatumikia wananchi manake mmeshindwa nyie kwani hamjui malengo ya chama cha siasa hata hao cck na chausa hata tlp nibkuchukua dola mbona mnaogopa chadema kwenda ikulu kwani hii sio ikulu ya mbinguni ni ya watu bila sisi yaani mimi na wewe hakuna ikulu mbona ccm mnaogopa sana chadema na ole narudia ole wenu chadema wachukue hii nchi mtatafutana manake mlivyo tuibia mtarudisha vyote hivi amuoni aibu wazungu wametutawalahawajachukua hata kenge nyie mnatawala tembo wote kwisha hadi twiga mnaiba halafu muachwe ngojeni dawa yenu..
Haya ndo niliyoyasema,kazi kudandia Hoja na kushambulia!
 
Unaonaje ukifanya research zaidi kwa ama kwenda kwenye ofisi zao kutafuta taarifa hizi ama kutafuta kwenye mitandao ili upate majibu ya swali lako ulilouliza.
 
Kufanya watanzania wawe wanafaidi Nchi yao na kula matunda ya uhuru wao tofauti na hali ilivyo hivi sasa kwani kwa sasa ni mafisadi ya CCM tu ndio yanafaidi matunda ya Nchi yetu
Vp kuhusu mbowe na slaa kutafuna ruzuku?
 
Ni aibu kwa chama kinachojifanya makini kinafanya kazi zake kwenye 'Ghala'

Asante mkuu kwa kuona kwa jicho LA 3. Tatizo ruzuku zinaishia mfukoni mwa MBOWE. Huwezi linganisha nyumba anayoishi MBOWE na Ofisi ya Chama. Mbowe ananyumba nzuri mno. Billicanas Ni nzuri sana kuzidi ofisi ya Makao makuu.😕
 
TAFAKARI: Kama hapa ndio Makao makuu ya Chama, Je mikoani pakoje? CHADEMA si mnapata ruzuku kwa miaka 10 na kwasasa!!? Kama mmeshindwa kujenga makao makuu yenye hadhi. Je, mtaweza kuijenga Nchi?

NB:
Sijui hali ya Ofisi za CHADEMA Mikoani zikoje tu.
Umenena mkuu
 
TAFAKARI: Kama hapa ndio Makao makuu ya Chama, Je mikoani pakoje? CHADEMA si mnapata ruzuku kwa miaka 10 na kwasasa!!? Kama mmeshindwa kujenga makao makuu yenye hadhi. Je, mtaweza kuijenga Nchi?

NB:
Sijui hali ya Ofisi za CHADEMA Mikoani zikoje tu.

Waweza kutueleza CCM imejenga jengo lipi?Au ni yale tuliyokuwa tunakatwa mishahara wakati wa Chama kushika UTAMU?Pole.
 
Pole sana Mkuu. Endelea kuugulia maumivu

Majibu yenu pia huwa yanaonyesha uelewa wenu. Endeleeni kujitoa akili kwa ajili ya njaa zenu ilhali nchi inaliwa na miCCM. Bei ya umeme juu, Serikali imeishiwa hela hata ya kulipa mishahara wafanyakazi wake achili mbali fedha ya kuendesha miradi ya maendeleo, elimu imeporomoka n.k n.k lakini nyie kazi yenu ni CDM tu. Yule mbunge wenu wa Mtera aka Mitusi alishawaeleza kuwa mchawi sio CDM, ni utendaji mbovu wa serikali yenu. Laiti nguvu na mbinu inazotumia serikali hii kuikabili CDM ingetumika kusukuma maendeleo labda nchi isingekuwa hivi ilivyo..
 
chadema wataturudisha 50 years back tuanze harakati mpya za kuwang'oa wakoloni
 
Waweza kutueleza CCM imejenga jengo lipi?Au ni yale tuliyokuwa tunakatwa mishahara wakati wa Chama kushika UTAMU?Pole.

mkuu sijui wewe unaishi pori gani maana kama unaishi Tanzania lazima utaona maendeleo yaliyofanyika tokea enzi za Uhuru na serikali ya CCM, wewe pia mpaka kujitambua ni mojawapo ya matunda ya serikali yetu kutoa elimu bora kwa wananchi wake
 
Wanataka kwenda kufanya fujo na kuandamana wala hakuna kingine.

Mnataka kudesa? Siku hizi mnasikiliza sana hoja za CDM ndio ziwa-lead kana kwamba ni maazimio yenu ya awali, mh wait and see; tunawaoneni sana, hata hivyo kwa kifupi CDM itafanya kile ambacho CCM imeshindwa kukifanya hadi sasa kukifanya, vile ambavyo CCM inaona ni miujiza kutendeka. Ina maana nyie mmenogewa hadi hamtaki kusikia kuna chama kingine mbadala, mtatoka tu hata iweje, you days are countable, fanyeni mtakavyo lakini njia ya kutoka ni nyeupeeeee, sio kwamba eti nyie mna hati miliki ya kutawala Tanzania, say what you like to, but the truth is wa na nchi tu me wa cho kaaaaaaaaaaaaaa
 
Ni malengo ya kila chama cha siasa kutaka kushika dola. Pamoja na Lengo Hilo kuu vyama pia huwa na sera mbalimbali ambazo hasa ndio huwa dira ya malengo makuu ya kushika dola!

Hii huonyesha mipango ya Muda mfupi na mrefu ya kuleta maendeleo kwa wananchi! Mipango hii ndio hasa hutakiwa kutangazwa sana kwa umma ili ujue ni kwa nini Chama hiki kinaitaka dola!

Kumbe jibu walijua! Kwani walioko Ikulu wanafanya nini?

Nachelea kusema Kuwa CDM wamekosa Hoja zenye mashiko kwa upande huu muhimu, wamekuwa ni wazuri sana kwa Hoja za kudandia na siasa za kushambulia bila kutuambia wao watafanya miujiza gani kwani mambo Mengi wanayoikosoa ccm wao pamoja na uchanga wao wanayafanya kwa Kasi Kubwa.

Mambo hayo ni pamoja na ubinafsi, ufisadi, matumizi mabaya ya maharaja, upendeleo, matumizi mabaya ya fedha za umma, kutoshaurika na mengine Mengi tu.

Sasa badala ya Kujibu kwa matusi na kejeli naomba CDM mtuambie mnataka kwenda ikulu kufanya nn? Mtakuwaje tofauti na mlivyo Sasa? Ni kwann watz wasiseme heri "zimwi likujualo halikulli likakwisha"?

Mtendahaki,

Kwani walioko ikulu wanafanya nini?
 
chadema wataturudisha 50 years back tuanze harakati mpya za kuwang'oa wakoloni

Mawazo yako yanatofautiana sana na Nape.. Nadhani unaweza usilipwe leo. Huwa hampigwi msasa kidogo ili kuendana na mawazo ya wenye CCM?
 
CCM pia hawana majengo wao wanayahodhi ya sasa kwa nguvu na historia inaonyesha yalijengwa kwa nguvu za wananchi wote.kuhusu kushambulia si kweli wanalinganisha ilani yao na matendo ya ccm-ufisadi vs usafi, umaskini vs maendeleo
 
CCM inafanya nini Ikulu kwa sasa ?. Umesahau hili ombwe la uongozi hapa TZ? Je umesahau mambo mengi yanayofanywa na serikali ya CCM? Wewe ni kipofu na kiziwi usione na usiweze kusikia mateso wanayofanyiwa watanzania na vilio kutoka kwa watanzania juu ya mateso wanayoyapata kwenye maisha yao badala ya maisha bora.
Siamini kama watanzania wamesahau juu ya wizi wa EPA, Richmond, Meremeta, utoroshwaji wa Twiga ulofanwa na serikali ya CCM na mpaka leo hakuna hatua zilizochukuliwa. Watanzania mmesahau kweli juu ya kujivua gamba ndani ya Chama kitukufu cha CCM-watu wakasubiri ili kama wako serious basi hakuna atakayebaki CCM baadae wamenyamaza kimya. Ni kweli CCM ni zimwi lakini nachelea kama watanzania watakubali kuendelea kuliwa tu.
Niambie ufisadi ndani ya CDM unaozidi ufisadi unaofanywa na CCM na serikali yake, niambie matumizi mabaya ya fedha za umma unaofanywa na CDM unaozidi matumizi mabaya ya fedha yanayofanywa na CCM na serikali yake. Niambie ushauri ambao CCM inaukubali kutoka kwa wananchi (katiba, serikali3) ukilinganisha na CDM, Niambie chama kilichochafuka katika rushwa katika chaguzi zake kuzidi CCM. CDM itaingia Ikulu na inayo ajenda na wananchi wanaunga mkono ajenda za CDM kuliko CCM ambayo ni dhahiri is dying.
 
ni malengo ya kila chama cha siasa kutaka kushika dola. Pamoja na lengo hilo kuu vyama pia huwa na sera mbalimbali ambazo hasa ndio huwa dira ya malengo makuu ya kushika dola!

Hii huonyesha mipango ya muda mfupi na mrefu ya kuleta maendeleo kwa wananchi! Mipango hii ndio hasa hutakiwa kutangazwa sana kwa umma ili ujue ni kwa nini chama hiki kinaitaka dola!

Nachelea kusema kuwa cdm wamekosa hoja zenye mashiko kwa upande huu muhimu, wamekuwa ni wazuri sana kwa hoja za kudandia na siasa za kushambulia bila kutuambia wao watafanya miujiza gani kwani mambo mengi wanayoikosoa ccm wao pamoja na uchanga wao wanayafanya kwa kasi kubwa.

Mambo hayo ni pamoja na ubinafsi, ufisadi, matumizi mabaya ya maharaja, upendeleo, matumizi mabaya ya fedha za umma, kutoshaurika na mengine mengi tu.

Sasa badala ya kujibu kwa matusi na kejeli naomba cdm mtuambie mnataka kwenda ikulu kufanya nn? Mtakuwaje tofauti na mlivyo sasa? Ni kwann watz wasiseme heri "zimwi likujualo halikulli likakwisha"?

msalani
 
Back
Top Bottom