CHADEMA inakua kwa kasi nyanda za juu. Rukwa yaongoza, Mbeya, Njombe, Iringa inasua S. Mitaa

Chadema Diaspora

JF-Expert Member
Oct 25, 2010
481
1,000

CHADEMA: INAKUA KWA KASI YA ROCKET NYANDA/JUU. RUKWA YAONGOZA-MBEYA-NJOMBE; IRINGA INASUA; S.

Mkoa wa Mbeya chaguzi za serikali za mitaa zilizopita CHADEMA kilisimamisha wagombea chini ya 5%; leo hii, CHADEMA imesimamamisha 82% mkoa wa Mbeya

Screen Shot 2014-12-05 at 4.38.57 AM.png

Screen Shot 2014-12-05 at 4.48.21 AM.png

Screen Shot 2014-12-05 at 4.35.41 AM.png

Mkoa wa Iringa bado unaonyesha matatizo kwa CHADEMA; Sana sana Iringa vijijini. Mjini CHADEMA ipo safi
Screen Shot 2014-12-05 at 4.32.41 AM.png Screen Shot 2014-12-05 at 4.01.36 AM.png
Takwimwi hizi ni kwa hisani ya CHADEMA DIASPORA wakishirikiana na uongozi wa CHADEMA Nyanda za Juu Kusini

Source: CHADEMA DIASPORA : CHADEMA: INAKUA KWA KASI YA ROCKET NYANDA ZA JUU
 

Attachments

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,871
2,000
Mbona hujatoa yakwimu za kule Zanzibar pamoja na Pwani, Dar es Salaam, Lindi, Mtwara, Tanga, Dodoma, Kigoma, Kagera, Mwanza, Tabora nk?
 

MFUKUZI

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
934
1,000
Kazi nzuri!!... Wataelewa tu.. Miaka 20 iliyopita ilikuwa ni 0%.. Pamoja na hira na mipango mingi ya kukikwamisha chama hiki kushamiri lakini kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu, viongozi wameweza kusimama imara na kutufikisha chama hapo kilipo kwa wastani wa asilimia 80.

Kumbuka kabla ya CHADEMA kuwepo CCM ilishatunyonya kwa kutumia rasilimali fedha na watu kujijenga kwa miaka 30 nyuma..
 

LEAD

Member
Oct 8, 2012
26
0
Mbona hujatoa yakwimu za kule Zanzibar pamoja na Pwani, Dar es Salaam, Lindi, Mtwara, Tanga, Dodoma, Kigoma, Kagera, Mwanza, Tabora nk?
kichwa cha habari kinaongelea nyanda za juu, sasa angewekaje hiyo mikoa mingine?
 

dinosour

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
622
0
yaaap!! tunahitaji pia wakue kifikra! maana hawata fanya makosa kama ya wazazi wao.
 

MFUKUZI

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
934
1,000
By Lizaboni

Vipi kuhusu yale makubaliano yenu ya UKAWA?


wakati mwingine watu usema ufiche upumbavu japo kwa dakika moja kuonesha kuwa unaweza kuwa baba/mama wa familia
Hivi na huyo Liziboni unamweka katika fungu la wababa..??yatakuwa maajabu mengine!! Ukisema mama au dada sawa.. lakini kama ni mwanaume basi ndiyo wale wanaume wenye kufanya majukumu ambayo dada zao hufanya!!

Simpatii picha jibu analolitoa anapoulizwa "Unafanya kazi gani?..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom