Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema in pictures

Discussion in 'JF Doctor' started by Saint Ivuga, May 15, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,075
    Likes Received: 7,086
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,751
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanamuita Sugu safi sanaa
    ila Ivuga mtalaka wangu mbona umeweka jukwaa la doctor???:biggrin1::biggrin1:
     
  3. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya sasa na waseme tu kwamba CDM haina wafuasi....ooh chama cha wahuni...sera tu kwenda mbele tutajaza kila uwanja
     
  4. C

    Capitalist Senior Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu CCM (CHAMA CHA MAGAMBA) kimekufa kitambo
    Mungu ibariki Tanzania
    Mungu ibariki CHADEMA.
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,622
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyomi ya nguvu. Watasema mnachakachua picha kama wale jamaa walivyokuwa wanafanya wakati wa kampeni.
    Jipeni moyo, safari ndo imeanza.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    cdm chama cha wachaga hapa lazima itakuwa moshi..lol...ivunga kama una email ya ki-kwete au nape naomba umtumie naumbambi kuwa cdm ni cha msimu aendelee kulala hakuna haja ya kujishana nao
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Yeah ni kweli kabisa CDM ni chama cha wachaga! Hii inadhiirishwa na umati mkubwa unaisupport CDM nchi nzima. Yaelekea Tanzania nzima kuna kabila moja tu ambalo ni wachaga!!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,775
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    CHADEMA in JF Doctors' forum!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Nashangaa!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yeah... every forum, CHADEMA is the medicine for people pains!!!

    hata jukwaa la wakubwa waweke tu kwani huu ndio ukweli

    dah, siku hizi wachaga wamejaa hai rungwe na kyela... yaani hadi sumbawanga, it seems wachagga account for more than 70% of this country.... LOL, Nape, how shallow

    dont disgrace your late father, he was a little bit more caged!!
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    umeziomba muda mrefu mkuu
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mpwa IVUGA vipi hii kitu umeweka kwenye jukwaa la JF doctor??? au furaha ya kushionda rufaa kwa TP Mazembe imekuchanganya....hahahaaaa salama lakini ...
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mie nikadhani ni picha za majeruhi ndio maana zipo JF Dk.:biggrin1::biggrin1:

    Chadema inatisha kwakweli. 2015 CCM hawana chao.
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,251
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    jamaa wanapiga kazi,wameamsha sana self awareness ya wadanganyika
     
  15. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    chadema - vemaaaaa
     
Loading...