Chadema ianzishe mfuko maalumu wa kuichangia


G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Kwa Mawazo yangu na utashi wangu ni kwamba nina ishauri CHADEMA IANZISHE mfuko maalumu wa kukichangia chama hicho ili kuweka mikakati mbalimbali kwa ajili ya kuukwaa uraisi na kuwa chama tawala.

Wananchi tupo tayari, tumechoka kutawaliwa na mafisadi , tupo tayari kuichangia CHADEMA
Na tuna nia kabisa tunaomba chadema mulifikiri hili pia inabidi muwe na database yenu ili tujue tupo wanachama wangapi.

Tupo tayari kuwachangia , mimi naamini kuwa mtu kama zito anahitaji tu psychologist wa kukaa naye kama na kumjengea uwezo zaidi hasa issue za confidentiality, ila ni kuwa muangalifu naye mana siamini kama ni zito huyu aliyempokonya kipaza sauti Ole sendeka , ila pointi kubwa hapa ninayooongelea ni suala la uanzishaji wa account ambayo tutakua tukichangia.

WADAU MNALIONAJE, NA PIA DATABASE KAMA ILIVYO KWISHA WASILISHA NA ONE OF THE MEMBER

MZEE GOMEZI
 
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Likes
33
Points
45
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 33 45
Hilo ni wazo kubwa na la msingi.nakuunga mkono!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kwa Mawazo yangu na utashi wangu ni kwamba nina ishauri CHADEMA IANZISHE mfuko maalumu wa kukichangia chama hicho ili kuweka mikakati mbalimbali kwa ajili ya kuukwaa uraisi na kuwa chama tawala.

Wananchi tupo tayari, tumechoka kutawaliwa na mafisadi , tupo tayari kuichangia CHADEMA
Na tuna nia kabisa tunaomba chadema mulifikiri hili pia inabidi muwe na database yenu ili tujue tupo wanachama wangapi.

Tupo tayari kuwachangia , mimi naamini kuwa mtu kama zito anahitaji tu psychologist wa kukaa naye kama na kumjengea uwezo zaidi hasa issue za confidentiality, ila ni kuwa muangalifu naye mana siamini kama ni zito huyu aliyempokonya kipaza sauti Ole sendeka , ila pointi kubwa hapa ninayooongelea ni suala la uanzishaji wa account ambayo tutakua tukichangia.

WADAU MNALIONAJE, NA PIA DATABASE KAMA ILIVYO KWISHA WASILISHA NA ONE OF THE MEMBER

MZEE GOMEZI
Ngoja nikupigie SENKYU kama ya mama spika. Uko wasa kabisa, ila watu wanatakiwa waelimishwe kwa kuwa wanashabikia Chama kwa mdomo tu, hawajui kuwa hakuna maendeleo yoyote yatakayo weza patika pasipokuwa na fedha za kutosha kuweza kuwafikia watu wengi zaidi nakufungua matawi ya chama. CDM waanzishe huo mfuko mapema iwezekanavyo.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Kwa Mawazo yangu na utashi wangu ni kwamba nina ishauri CHADEMA IANZISHE mfuko maalumu wa kukichangia chama hicho ili kuweka mikakati mbalimbali kwa ajili ya kuukwaa uraisi na kuwa chama tawala.

Wananchi tupo tayari, tumechoka kutawaliwa na mafisadi , tupo tayari kuichangia CHADEMA
Na tuna nia kabisa tunaomba chadema mulifikiri hili pia inabidi muwe na database yenu ili tujue tupo wanachama wangapi.

Tupo tayari kuwachangia , mimi naamini kuwa mtu kama zito anahitaji tu psychologist wa kukaa naye kama na kumjengea uwezo zaidi hasa issue za confidentiality, ila ni kuwa muangalifu naye mana siamini kama ni zito huyu aliyempokonya kipaza sauti Ole sendeka , ila pointi kubwa hapa ninayooongelea ni suala la uanzishaji wa account ambayo tutakua tukichangia.

WADAU MNALIONAJE, NA PIA DATABASE KAMA ILIVYO KWISHA WASILISHA NA ONE OF THE MEMBER

MZEE GOMEZI
Hilo ni wazo zuri sana Mzee Gomezi, maanake CHADEMA INAHITAJI KUJIPANGA. Tanzania ni kubwa ili iweze kuwafikia watu wote ili waelewe ni kwa nini nchi yetu ni masikini. Watu waelimishwe wajue kuwa chama tawala ndicho kimefilisi nchi na sera za kifisadi. Vijana siku hizi ni waelewa ili mradi tuu wapelekewe taarifa.Information is power. Hivyo inahitajika fedha (MTAJI) WA KUFANYA MAMBO YOTE HAYO. Kufungua ofisi kwenye miji, wilaya na vijiji. Kupeleka vipeperushi, bendera,T'shirts, Katiba za chama. Vyote hivyo vinahitaji fedha, hivyo CHADEMA tujipange tuachane na malumbano ya kutupotezea wakati tuingie kazini. VIVA CHADEMA Mapambano ndio yameanza.Tupo pamoja Mkuu!
 
L

len

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
100
Likes
2
Points
35
L

len

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
100 2 35
Naunga mkono hoja, huu ni wakati wa kukijenga chama zaidi kwa kuanzisha matawi kila mahali. Sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa lakini sasa niko tayari. Mh. Mdee tafadhali fanya mkakati wa kufungua matawi jimbo la Kawe. Tupo tayari kuchangia na kushiriki kikamilifu
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
thatz gu idea, hatua za haraka zichukuliwe kwa ukombozi wa wadanganyika.
 
Matonange

Matonange

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
0
Matonange

Matonange

Member
Joined Nov 11, 2010
62 1 0
Kwa hii ni ya nini? CRDB: Acc. name-CHADEMA M4C 01J1080100600, ambapo M4C tafsiri yake ni Movement for Change.
Mbona tulikuwa tunatangaziwa kuchangia wakati ule wa kampeni na miongoni mwetu tulichangia?
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
Kampeni ya kuzinduzi wa kukichangia zianze rasmi.
 
Marunda

Marunda

Senior Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
121
Likes
8
Points
35
Marunda

Marunda

Senior Member
Joined Mar 3, 2010
121 8 35
Kwa hii ni ya nini? CRDB: Acc. name-CHADEMA M4C 01J1080100600, ambapo M4C tafsiri yake ni Movement for Change.
Mbona tulikuwa tunatangaziwa kuchangia wakati ule wa kampeni na miongoni mwetu tulichangia?
Kuwepo zaidi ya njia moja ya kuichangia CHADEMA si lazima bank tu hata M-PESA mabenk foleni zimezidi.
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
Kwa Mawazo yangu na utashi wangu ni kwamba nina ishauri CHADEMA IANZISHE mfuko maalumu wa kukichangia chama hicho ili kuweka mikakati mbalimbali kwa ajili ya kuukwaa uraisi na kuwa chama tawala.

Wananchi tupo tayari, tumechoka kutawaliwa na mafisadi , tupo tayari kuichangia CHADEMA
Na tuna nia kabisa tunaomba chadema mulifikiri hili pia inabidi muwe na database yenu ili tujue tupo wanachama wangapi.

Tupo tayari kuwachangia , mimi naamini kuwa mtu kama zito anahitaji tu psychologist wa kukaa naye kama na kumjengea uwezo zaidi hasa issue za confidentiality, ila ni kuwa muangalifu naye mana siamini kama ni zito huyu aliyempokonya kipaza sauti Ole sendeka , ila pointi kubwa hapa ninayooongelea ni suala la uanzishaji wa account ambayo tutakua tukichangia.

WADAU MNALIONAJE, NA PIA DATABASE KAMA ILIVYO KWISHA WASILISHA NA ONE OF THE MEMBER

MZEE GOMEZI
Yaani unataka watu wawachangie wachaga!!!!!!! Au mmewasahau?!! Watakimbia na michango yote.
 
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2008
Messages
749
Likes
198
Points
60
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2008
749 198 60
kaka naunga hoja mkono ila m-pesa, tigo pesa nk ndio njia bora zaidi kuepusha kupoteza muda & hence mwitikio mdogo
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Naunga mkono hoja, ila nataka njia rahisi zitumike kama ile ya SMS kwenda kwa WASPs na mobile banking ambayo ni rahisi kutransfer pesa kwenda kwenye account ya CDM. Njia za manual hazitafanyakazi kwa vijana(chadema ni ya vijana zaidi). Hizi za manual(kwenda kudeposit kwenye account) tuwaachie chama cha mafisadi wenye hela nyingi sisi vijana hela yetu ni ndogondo lakini inatosha. Watu wenye pesa safi na wenye nia njema na nchi yetu wanaweza kuchangia Publically kama akina SABODO, wanahitaji media coverage ili watu wawaone bila kuwaogopa mafisadi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,654
Members 474,678
Posts 29,229,717